TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn giúp em về trị nám

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.4K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 212 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunglacongio Xem bài viết
    Cảm ơn bạn nhiều, mình cũng có nghe nói về cách này rồi, mà chưa thử.
    chị thử đi. hiệu quả đó chị. em thấy xài kem ko thì ko đủ, mình trị tận góc chị nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lusering Xem bài viết
    chị thử đi. hiệu quả đó chị. em thấy xài kem ko thì ko đủ, mình trị tận góc chị nhé
    Hihi, để mình tìm hiểu và làm thử nha. Cảm ơn bạn nhiều lắm lắm
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các Chị, Em bị nám da cũng không nặng lắm nhưng vẫn muốn trị cho hết. Em tìm hiểu có nhiều cách tự làm ở nhà, ví dụ uống nhiều nước cam, bôi kem callogen .... túm lại cũng tùm lum cách rồi, nhưng đều không thấy hiệu quả gi hết. Có phải do em ko kiên trì, do dùng sai cách hay gì đó. Các Chị biết cách này hay hơn thì giúp em, thú thật là em cũng hết kiên nhẫn rồi. Gần đây em muốn tìm thẩm mỹ viện nào ở SG để trị nám. Thẩm mỹ viện giờ thi bát ngát mênh mông, cái nào thấy cũng quảng cáo háp dẫn. Liệt kê vài cái như kangnam, Thanh Bình, Pamas, Thảo Linh, Tili, Hàn Quốc, VIệt Mỹ ... còn nhiều lắm. Em cũng chú ý vào xem từng web của họ rồi. Nhưng cũng còn lo lắm, không biết mấy thẩm mỹ viện này có tốt như họ nói không? Vì vậy, em lên đây hỏi xem, Chị nào trị nám ở đâu mà hiệu quả, giá tốt thì chỉ em với. Em cảm ơn nhiều. Chúc cả nhà cuối tuần ấm áp!
    hihi trị nám là hết sức kiên trì nhé bạn. mình cũng bị nám. bôi đủ các loại như dầu dừa, sữa khoai tây, uống nước rau gót.... bôi cả kem trị nám mà gần 2 năm cũng ko hết thế là quyết đi thẩm mỹ viện gờ thì hết rồi nè. bạn thư đến thẩm mỹ viện tili trị nám xem sao? cô linh tư vấn sẽ điều trị theo từng thể trạng của mỗi người.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các Chị, Em bị nám da cũng không nặng lắm nhưng vẫn muốn trị cho hết. Em tìm hiểu có nhiều cách tự làm ở nhà, ví dụ uống nhiều nước cam, bôi kem callogen .... túm lại cũng tùm lum cách rồi, nhưng đều không thấy hiệu quả gi hết. Có phải do em ko kiên trì, do dùng sai cách hay gì đó. Các Chị biết cách này hay hơn thì giúp em, thú thật là em cũng hết kiên nhẫn rồi. Gần đây em muốn tìm thẩm mỹ viện nào ở SG để trị nám. Thẩm mỹ viện giờ thi bát ngát mênh mông, cái nào thấy cũng quảng cáo háp dẫn. Liệt kê vài cái như kangnam, Thanh Bình, Pamas, Thảo Linh, Tili, Hàn Quốc, VIệt Mỹ ... còn nhiều lắm. Em cũng chú ý vào xem từng web của họ rồi. Nhưng cũng còn lo lắm, không biết mấy thẩm mỹ viện này có tốt như họ nói không? Vì vậy, em lên đây hỏi xem, Chị nào trị nám ở đâu mà hiệu quả, giá tốt thì chỉ em với. Em cảm ơn nhiều. Chúc cả nhà cuối tuần ấm áp!
    hihi nám là khó chữa lắm em. chị cũng bị nè. em chịu khó đắp ặt lạ tự nhiên tuần 2/lân/tuần là cũng bớt. chị thi cũng làm như ế. cơ mà lâu qua mãi ko hết chắc do nám sâu và lâu năm. nên chị cũng đi thẩm mỹ viện tili trị nám cho dứt điểm rồi về dưỡng. may quá hết rùi. giờ chỉ đắp mặt lạ dưỡng hàng ngày thui
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng bị nám. mình dùng nước cốt chanh thoa lên để khoảng 10-15phut thì rửa bằng nước ấm. e thử xem có hết ko, nếu hết thì mừng còn ko đi thẩm mỹ viện họ tư vấn cho
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị nám bằng các phương pháp thiên nhiên, hay sử dụng kem trị nám như white doctor, sắc ngọc khang ... không khỏi hẳn tận gốc được đâu bạn à.
    Bạn phải trị liệu nám bằng phương pháp
    điều trị bằng công nghệ cao, hiện nay trị nám bằng laser đang được đánh giá là phương pháp hiệu quả, an toàn và triệt để nhất. Tuy nhiên phương pháp này có lẽ sẽ mắc 1 chút.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bị nám là mệt rùi. mình thấy có nhiều thẩm mỹ viện quá trời luôn mà. bạn tìm chỗ nào mà có người đi về rùi thấy hiệu quả ý. mình đi làm qua Q1 thấy có thẩm mỹ viện chỗ đó thấy đông lắm hình như là tili gì đó bạn thử search trên mạng xem thông tin nhé
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2