TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn giúp em thuốc Bổ Máu với ạh!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 149 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chào các chị, em mới 21 cái xuân xanh mà da dẻ của em lúc nào nhìn cũng tái tái, xanh xao , chân tay hay bị tê, ngồi xuống đứng lên đột ngột là chóng mặt , mặc dù em khá tròn trịa chứ không ốm yếu
    Em nghĩ em bị bệnh thiếu máu
    Nay em lập topic này mong chị nào có kinh nghiệm cũng như hiểu rõ về các loại thuốc chữa thiếu máu thì chỉ em với ạh
    Em cần tư vấn về thuốc chứ về khoản ăn uống em có biết rồi ah
    Em cám ơn trước ạh
    Chau_anh: Bra Auth Lasenza...CK...Jenni...Click liền tay kẻo tiếc!!!
    https://zaodich.com/forum/f2488/chau_.../#post26304466

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 94 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em cũng có biểu hiện như chị , nghe mọi người nói là thiếu máu. Cứ mang theo trong người kẹo ngọt khi đấy ăn vào đỡ hơn chị ạ.
    • 149 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChongChongYeu Xem bài viết
    Em cũng có biểu hiện như chị , nghe mọi người nói là thiếu máu. Cứ mang theo trong người kẹo ngọt khi đấy ăn vào đỡ hơn chị ạ.
    em nghĩ phải tìm thuốc uống chị ah, vì thiếu máu da mặt em xấu quá, nó tái mét ah, hix
    Chau_anh: Bra Auth Lasenza...CK...Jenni...Click liền tay kẻo tiếc!!!
    https://zaodich.com/forum/f2488/chau_.../#post26304466
    • 679 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    b ra nhà thuốc hỏi là người ta tư vấn cho, vì thuốc bổ máu phải tuỳ vào độ tuổi nữa
    • 63 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Đợt mình thiếu máu ngoài việc tăng cường ăn uống ra bác sĩ chỉ định thêm cho mình ngày 2 viên sắt ( Fe.folic) sáng u 1 viên, tối uống 1 viên. sau 2 tuần cũng thấy cải thiện nhiều.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nhiều người thiếu máu bẩm sinh nên việc bổ sung thuốc bổ máu là cần thiết đấy ạ.