TIN TÀI TRỢ.

Trị thâm quầng mắt ở TMV Ngọc Dung có tốt không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.29K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 37 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các bạn,
    Mình đang có ý định chữa thâm quầng mắt = laser ở tmv Ngọc Dung mà ko biết thế nào? Có bạn nào đã chưa thâm quầng mắt = phương pháp này chưa? Có bạn nào đã xài dịch vụ nào của tmv này chưa, có ok không các bạn? Hóng tin mọi ng ạ.
    Mình cảm ơn nhé

P/s: mình thấy bên ấy đang giảm giá 400k/lần bắn laser, giảm gái thế có ổn ko nhỉ?
    "Nếu người kỹ sư vui mừng nhìn thấy cây cầu mà mình vừa mới xây xong, người nông dân mỉm cười nhìn đồng lúa mình vừa mới trồng, thì người giáo viên vui sướng khi nhìn thấy học sinh đang trưởng thành, lớn lên." Gôlôbôlin

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình thấy TMV này uy tín mà bạn, giảm giá 400k/lần mà liệu trình của nó cung từ 3-5 lần nha bạn, tuy theo sắc tố da bạn thê nào
    với lại bạn đến và có nhân viên tư vấn cụ thể chu co phai lảm lụi đâu mà lo bạn ui
    trị thâm quang thi minh chua lam
    nhung mình có trị sẹo rỗ ở mặt tại đây bằng lazer luôn, rất hiệu quả bạn nhé
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hic. mình trị thâm lại kg hiệu qua? sạm lun vùng da ấy. ma mình làm trong mát kg. co đi ngoài nắng âu.
    • 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mà bạn ơi, bình thường bạn có dùng kem chống nắng ko bạn? bạn đừng bao giờ suy nghĩ chỉ ngồi máy lạnh ko ra đường thì da ko bị sạm nha, màn hình máy tính, đèn điện cũng có những tia UV gây sạm da đó
    bạn mà chủ quan thì da sạm thiệt chứ ko đùa đâu, mình cũng dân văn phòng nè, sáng đi sớm, chieu về muộn có thấy ánh mặt trời đâu vay ma van cu xai kem chống nắng đều đều, trc khi sức chống nắng mình sức kem dưỡng cho da đỡ khô nữa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B có trị thâm quầng mắt ở tmv Ngọc Dung chưa? Hiệu quả không bạn?