TIN TÀI TRỢ.

Trị tàn nhang bằng sản phẩm của trung tâm nc & ud thuốc dân tộc?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 17.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhchi1988vn Xem bài viết
    Liệu trình của bạn 4 triệu mà dùng 2 tháng đã hết ah ? Mình mua hết 3tr5 ma chắc phải dùng 3 tháng mới hết thuốc . Mới dùng đc 1/2 mà cũng thấy hơi đỡ thôi . Ko biết có hết đc ko nhỉ?
    À, mình nói chắc mình chỉ dùng khoảng 2 tháng là ổn, k dùng nữa thôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Da mặt mình cũng nhiều tàn nhang lắm, mình cũng đang chờ sang mùa đông mua thuốc của ttnc và ud này để dùng. Các bạn dùng rồi thì cập nhật cho các mẹ bị tàn nhang như mình hóng với nhé, để có thêm động lực chiến đấu.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình dùng hơn 2 tháng thấy tàn nhang cũng mờ đi tương đối rùi . chắ cùng khoảng 1 tháng nữa là OK
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã và đang dùng thuốc của ttnc dc gần 3 tháng rùi, mình có 1 số cảm nhận như sau: trước da mình dầu kinh khủng, hay bị mụn, lỗ chân lông to, sau khi dùng thuốc của tt thì da khô, lắm lúc thấy khô wá, mùa hè mà cứ như mùa đông bị nẻ ý, dc cái mụn cũng đẩy hết lên, tàn nhang thì mờ đi nhiều, lỗ chân lông thu nhỏ. Nhưng mình thấy da cứ bị bong liên tục ý, luk nao cũng trong tình trạng khô và bong tróc, sần sần, da.mặt luk nào cũng vậy thật khó chịu, mình thấy da bị mỏng đi, da khô wá mình bôi johnson baby mà da dát lắm, kiểu như da.mỏng wá nên vậy ý. Mình sợ như thế bào mòn da wá, jờ mình đang tạm dừng để da trở lại bình thường còn đi du lịch chứ da luk nao cũng sần sần thế thì dám đi đâu. Mình sợ bào mòn hỏng da, sau nặng hơn thì tèo, hôm mih đến 1 tmv, mih co nói wa la mình dùng thuốc nthe, chị ở tmv ý khuyên e nên dừng đi . Để xem tình hình tnao rùi dùng tiếp hoặc không. Nhưng ma tiếc lắm, vẫn còn nhìu thuốc lắm. Dc cai hiện tại da mình rất mịn, tàn nhang cũng mờ đi và không bóng dầu, không mụn ( vui vì điều này vì mình cũng khổ sở với da dầu lắm lắm ý ).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy chị ơi cho em hỏi tí, em định mua thuốc của trung tâm nghiên cứu và ứng dụng thuốc dân tộc để điều trị tàn nhang mà nghe mấy chị nói thế em sợ tiền mất tật mang quá có chị nào dùng mà hết rồi cho e ý kiến với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ .
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang định dùng cái này vì đọc ở trang nào đó thấy toàn tấm tắc khen như thần dược. vào đây đọc thì chưa thấy ai dùng đã thành công nhỉ, lại lo lắng quá. Mình vẫn đang trong liệu trình điều trị laze mà mình nản quá, đốt 10 lần rồi, mặt mình ban đầu là những đốm tàn nhang nhỏ như đầu tăm, giờ bị nám cả mảng mà lại cả sẹo nữa, chết mất thôi.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thithaocsa09 Xem bài viết
    mấy chị ơi cho em hỏi tí, em định mua thuốc của trung tâm nghiên cứu và ứng dụng thuốc dân tộc để điều trị tàn nhang mà nghe mấy chị nói thế em sợ tiền mất tật mang quá có chị nào dùng mà hết rồi cho e ý kiến với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ .
    hic. minh dung tàn nhang mờ đi rui nhưng giờ lại xuất hiện trở lại rui. mấy cái chỗ khen tấm tắc chắc toàn mua coment
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sau mấy năm tôi tìm hiểu nhiều thông tin trên báo lá cải bacsitrimun chuatrinamda .... nhiều lắm toàn là cô phong tự quảng cáo mạng thôi, thuốc trị mụn cô phong là của thuốc dân tộc họ thay tên cùng 1 chủ để tìm kiếm gà trên mạng các bạn nhé, thuốc bôi mùi khum khủm bôi rồi mặt sưng húp lên, tôi cũng bị dính một vụ, ah mà vì thuốc cô phong quảng cáo cùng với thuốc trị nám da của thuốc dân tộc cũng quảng cáo mạnh tôi tò mò rồi thấy 2 loại thuốc này là của 1 chủ, thuốc trị nám da tàn nhang cũng bị sưng mặt lên hình thức lọ bôi giống nhau. nói chung là ai thích mạo hiểm mất tiền mua chơi thì cứ thử xem
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh ra HN đến TT mua thuốc hết 4tr, lúc dùng thì da mặt rát, đỏ, bị lột da. Chịu khó dùng hết sp thì da đẹp thiệt. Nhưng thời gian sau bị lại mà còn nhiều hơn trước nưa. Thoi đành chấp nhận sống chung với tàn nhang đợi tiến bộ của khoa học thì may ra chữa được

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Sonyut
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2