Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

trị tàn nhang bằng laser

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.75K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 45 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình bị tàn nhang nhiều ở 2 bên má, mình dự định đi bắn lazer có chị em nào đã bắn laser trị tàn nhang chưa? mình cũng hơi băn khoăn nghe nói để lại sẹo, dễ bị tàn nhang trở lại, có ai từng bắn laser mà hết tàn nhang ko? hoặc giảm tàn nhang đáng kể, cũng đang lo bị tàn nhang nhiều nếu trị ko hết còn bị sẹo nữa thì buồn lắm , ai có kinh nghiệm tư vấn cho mình đi, cảm ơn mọi người

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 164 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haleluza Xem bài viết
    Cách này xóa tàn nhang tận gốc rễ luôn không đấy bác ơi?
    Tớ đã làm rồi thấy rất OK, tớ làm ở phòng khám Bác sĩ Dân viện 108. Tuy nhiên đây ko phải là xử lý tận gốc mà chỉ xử lý hậu quả trên bề mặt da. Sau 1 thời gian tàn nhang vẫn mọc lại, thì mình lại đi bảo dưỡng. Việc thực hiện rất đơn giản, nhanh gọn, ko gây sẹo và đau đớn khi thực hiện. Thêm nữa là chi phí rẻ.
    Mẹ yêu Minh tồ và e Voi nhất trên đời:LoveStruc:
    • 32 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi spiceupyourlife Xem bài viết
    Tớ đã làm rồi thấy rất OK, tớ làm ở phòng khám Bác sĩ Dân viện 108. Tuy nhiên đây ko phải là xử lý tận gốc mà chỉ xử lý hậu quả trên bề mặt da. Sau 1 thời gian tàn nhang vẫn mọc lại, thì mình lại đi bảo dưỡng. Việc thực hiện rất đơn giản, nhanh gọn, ko gây sẹo và đau đớn khi thực hiện. Thêm nữa là chi phí rẻ.
    Chi phi bao nhieu ma re ha ban?
    • 244 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào các mẹ .Em chưa bắn laser nhưng em đã làm chuột bạch về chấm tàn nhang và em đã chữa khỏi rồi đấy các mẹ ạh. Thật là hay và đáng kinh ngạc. Chỉ trong 2 tuần em đã khỏi tàn nhang. Em cũng có chia sẻ hình ảnh và cách điều trị của em trên diễn đàn. Trị hết tàn nhang da em nhìn trắng sáng và đẹp ra hẳn ,cảm thấy rất tự tin mỗi khi ra ngoài mà ko cần đến trang điểm. Hy vọng các mẹ cũng sẽ đẹp và xóa khỏi nỗi lo giống như em.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

doll_lp113 ơi, bạn đã bắn laser ở chỗ BS Nghị đấy chưa? Có thật sự hiệu quả k ạh? Và nó có để lại vết thâm hay sẹo lõm k ạh?
    Mình cũg đang nhức đầu tìm kiếm nơi bắn tàn nhang đây, mình mong bạn cho mình ý kiến về chỗ bs đó
    Cảm ơn bạn...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình mói đi bạn ah, thấy cũng đẹp lắm nhưng sau này thì như thế nào thì cũng không biết nữa