TIN TÀI TRỢ.

Trị sẹo lõm - Quá trình gian nan vất vả

• 362 Lượt chia sẻ
  • 91.6K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 99 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiet_truong93 Xem bài viết
    bạn cho mình hỏi sẹo bạn bị lâu chưa, mình cũng bị sẹo khoảng 5 năm rồi mak không biết làm sao? Cách bạn dùng nhiều lần một ngày hay sao bạn?
    mình bị 4 năm rồi b,mình bôi suốt ngày ak,rãnh là bôi tại nó nhanh khô lắm,màu nhạt ko ai thấy đâu,cứ mặt sạch là mình bôi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 142 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Ban bôi đươc bao lâu rồi, hết bao nhiu tuyp kem vậy
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị cyna ơi cho em hỏi da em lỗ chân lông to thì có nên dùng phương pháp này ko chị vì em nghe nói pp này là an toàn nhất và có kết quả nhiều nhất trong tất cả các pp hiện nay. Mà em ko biết là lỗ chân lông to và lõm ít nhìn ko rõ lắm thì pp này có đem lại hiệu quả ko chị. Vì em chưa từng đi TMV hay đi tư vấn mà lại đang mún tìm hiểu pp này ( em ở dưới miền tây ) chị tl giúp em nhé. Tks chị nhiều nhiều ^^
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Lỗ chân lông to thì bôi sữa ong chúa!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh cung bi seo lõm may nam nay,xai kem j thi no cung chi het thâm chu vết lõm van còn đó.Minh dinh di trị Co2 mà ban minh cung di làm ben bs j co tieng ben q8 ma van ko het.Minh dinh xem no lam the nao ok thi minh di làm. Mà no lam 5-6 lan ui ma no noi la van vay, chi cai thien dc 10-20%, ca nam troi no pai chiu dau don, ton rat nhieu tien, o trong nha ko dc di dau. Nó keu minh dung lam ton tien, nghe ma bun. Minh cung chan nan thui danh song chung voi no,chiu xau vay haizz
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có tiền chắc qua Hàn QUốc là mới đẹp được các bạn ạ. Xem Change Life chương trình thay đổi cuộc sống trên VTV mới thấy nhiều bạn đẹp lên rất nhiều sau khi được sang Hàn Quốc thẩm mỹ
    • 82 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

mình điều trị bằng phương pháp laser CO2 thấy cũng tốt mà! vì ở đây bác sĩ có bảo hành nữa. mình mới xong liệu trình mình bị cũng nhẹ nên giờ da mình lành khoản 90%, mình ở sài gòn, nên bạn nào ở sg thì đến tư vấn thử vì mình thấy bs làm rất tốt, mà chị bs này đẹp nữa ( đau nhưng thấy bs cười là hết đau) hihi. ở số 10, trương quyền, quận 3 đó .
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 68 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

cảm ơn bạn duyennguyen 3221 nhé!
    mình mới qua chỗ này khám và tư vấn, mình quyết định làm chỗ này, có bác sĩ trực tiếp làm là mình yên tâm rồi!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho minh diaa chi di ban
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyendangkimloan Xem bài viết
    Em bị mụn 4 năm. Cũng tốn kém nhiều. Cuối cùng chốt mỗi 1 chỗ làm 5 triệu được cái mặt hết mụn tham. Da đẹp min màng . Sướng cái là lam nhẹ kinh khủng . Có điều sẹo lõm do ngày trước để lại giam được có tầm 40%. Huhuhu. E thì sợ đau nen k dám lm như mọi người. Hixx. Đang chuẩn bị thử dùng loại thuốc căng da chắc lau hơn nhung k đau là Dc rồi. Hị
    Cho minh xin dia chi di ban
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 76 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

khổ sở quá, tốn tiền mà ko biết có thành công hay ko vì còn tùy vào cơ địa mỗi người nữa. mình cũng muốn làm đây, mà chi phí cao quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 77 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ôi trời, mặt mình cũng 1 mớ sẹo lồi sẹo lỏm (kính thưa các kiểu) muốn làm cho chúng nó mất hết nhưng nghe bạn kể mình sợ qua đi thôi.... bùn cho những ai phải sống chung với lũ mụn như chúng mình ^^
    Cuộc sống thay đổi và con người cũng đổi thay ^^^
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có cách này co.bạn.nao lam chưa.minh xin chia sẽ là thế nay.
    Mih dung cay kim cang nhỏ cang tot .
    Gỏ nhẹ cho đầu cho kim tà môt chút mà măt thuong sẽ ko thấy tà đâu nhung thuc tế nó sẽ bị cong rất nhỏ giống như luõi câu há.
    Như mấy phuong phap lăn kim thuong quang cáo đo
    mà ở đây chỉ quẹt quẹt kim lên chu vi của cái seọ thoi cho các tê bao bị sừng hóa ở chổ sẹo bị đut ra .
    ban se it co cam giac đau tại vung seo vi chổ đó da thuong đóng vảy chai roi

Chỉ thay ngua thoi nhìu khi trúng chổ da sừng mà bị xơ quá quẹt kim tới kim vướng lai
    Gựt kim lên co cảm giac cái xựt vạy á"do kim hoi nảy như moc câu mà"bị vuong vô lớp xơ giật vay liên kết xơ đó sẽ bị đứt gãy
    đó cũng nhu la tao vết thuong giả mà mjh lm băng cây kim ở nha thoi.mà dễ quản lí hon bị chổ nào vẹt kim cho bong đứt gãy liên kết bị sừng hóa chổ đo
    Roi sau đó kêt hợp thoa vitamin c e
    Ăn thức ăn như tôm rau muống noi chung la thuc an co tinh lam đầy ha
    Sẽ hieu qua khi vua lam xong roi ăn ngay nhưxng thuc an đó
    Roi xuc may kem tri seo lom cua cac ban tren noi đó khi vêt thuong vưa lành lại vi duong chat sẽ thấm vào tốt vì da non mà.
    Các bạn thử xem xao
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 252 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em xin địa chỉ đi chị
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị có thể nào inbox cho em cái địa chỉ đc ko ạ em mong muốn trị sẹo lắm :'(
    Buồn lắm rồi :'( mặt đầy sẹo
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có bạn nào làm tmv hoàng tuấn ở hqv chưa?, m.làm ở đây thấy bs tư vấn cũng hợp lý nhưng đông đến nỗi chờ hơn 1 tiếng mới đc gặp bs 2phút, mình đóng tiền xong thì bs lại giao cho 1 bạn nhân viên làm thay, bạn này trẻ măng chả tư vấn j cứ đè mình ra làm luôn làm xong cũng k dặn dò gì, mình làm laser fractional đc 1 lần cũng có vẻ đỡ, nhưng fải chờ sau 5 lần mới rõ kết quả, chắc fải mất 4 tháng nữa
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng từng bán lazer để trị sẹo rỗ rồi, mình làm mà k cần chích thuốc tê luôn, nhắc tới là phải nói là kinh khủng, mình làm 2 lần thấy sẹo đã đầy lên nhìu nhưng do mình có em bé nên không làm tiếp nữa, bỏ đến giờ 2 năm rồi, cứ nghĩ lại là sợ k dám làm nữa, đến nay mặt mình cũng đỡ dược 60% rồi, nhưng lỗ chân lông thì vẫn còn to,mình đang đáp mặt nạ trứng gà để giảm thâm và tái tạo lại.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi. bạn có thể chia sẻ cho t cách chữa của bạn k? t cũng đang bị sẹo lõm. Chán nản kinh khủng muốn đi chưa nhưng đang là sv, k dám xin tiền bố mẹ
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn chanelcey1993 ơi, bạn chữa bằng phương pháp gì? chia sẻ cho t với, t cũng bị sẹo lõm, tự ti lắm, k dám đi ra ngoài nhiều
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5