TIN TÀI TRỢ.

Trị sẹo lõm - Quá trình gian nan vất vả

• 362 Lượt chia sẻ
  • 91.7K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 252 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lan.nguyen89 Xem bài viết
    Mình điều trị ở Tmv trên đuwowng Kim mã, hết chương trình rồi mà ko khỏi
    Có phải bạn làm ở tmv Đông Á không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b check ở trang tren facebook la smhouse tìm là có đó bạn. ko thì inbox m gởi web cho
    • 362 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

E cũng bị sẹo lõm nhưng nhà e ko có điều kiện như a chủ top vs lại bố mẹ cũng phong kiến. E chữa sẹo bằng pp thiên nhiên gần 3 năm từ lúc e học năm 2 đến h. H mặt hết sẹo rồi, thâm hết da mặt h rất thích, da hồng hào, cho nên a chị nào cũng đừng tự ti quá ko phải là ko có cách, căn bản phải chịu khó và kiên trì. Muốn hết liền trong vài tháng như a chủ top thì mất mớ tiền + đau đớn. Khâm phục a thật.
    Never forget yesterday. But always live for today. Because you never know what tomorrow can bring or what it can take away
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 362 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Ủa là nữ, xl chị nhiều nha e ko dể ý mong chị lượng thứ T.T
    Never forget yesterday. But always live for today. Because you never know what tomorrow can bring or what it can take away
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 28 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanelcry1993 Xem bài viết
    E cũng bị sẹo lõm nhưng nhà e ko có điều kiện như a chủ top vs lại bố mẹ cũng phong kiến. E chữa sẹo bằng pp thiên nhiên gần 3 năm từ lúc e học năm 2 đến h. H mặt hết sẹo rồi, thâm hết da mặt h rất thích, da hồng hào, cho nên a chị nào cũng đừng tự ti quá ko phải là ko có cách, căn bản phải chịu khó và kiên trì. Muốn hết liền trong vài tháng như a chủ top thì mất mớ tiền + đau đớn. Khâm phục a thật.
    Em ơi em chữa băng cách nào vậy có thể chia sẻ cho chị và mọi người biết được không em ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 248 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

• 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngandtth Xem bài viết
    Mình lại thấy công nghệ mới nhất hiện nay xem trên facebook, thấy có công nghệ ' trị sẹo lõm 5d' mình cũng muốn đi làm thử , thấy bảo có cam kết này nọ, 80% cải thiện, chi phí rơi khoảng từ 8 đến 15 tr gì đó, vì mình cứ hi vọng xong lại mất hi vọng nhiều lắm rồi ở công nghệ trị sẹo nên giờ mình không biết có nên thử đi làm không, các bạn thử tìm từ khoá trong dấu phẩy trên face xem có ai đã từng làm rồi ko, cho tớ một lời khuyên với, ở thẩm mỹ an thái đó
    Mình cũng thế, mình đang tính qua An Thái xem thế nào, đọc bài thì thấy thuyết phục lắm nhưng xem chừng chưa thấy nhiều mẹ làm ở đấy thì phải? Hoang mang quá
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cái gì chứ sẹo lõm là khổ nhất. Lúc trước mình bị thủy đậu nè, xong rồi toàn thân sẹo là sẹo thôi, có xài nghệ nhiều lắm mà cũng không hết nổi. Buồn ghê!
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melody6894 Xem bài viết
    Cho mình xin địa chỉ làm và giá cả đuợc ko bạn ơi
    trên đây không có ghi địa chỉ được bạn ah, sẽ bị liệt vô là quảng cáo đó.
    b lên facebook tìm SM House là sẽ ra. M sài hiee65u quả lắm, giá là 1.500k/ bội thôi agh. m cũng giới thiệu nhiều ngu7o2i rùi. Phone là 098.991.8033
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 70 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mình cũng bị sẹo lõm nhiều, mình bắn laser co2 3 lần rồi nhưng ko cải thiện gì cả. Thành thực mà nói khi mới bắn xong nhìn da đẹp hơn, cảm giác đầy sẹo hơn trong khoảng tháng rưỡi, rồi sau đó nó lại như cũ. Giờ mình cũng đang bầu bí, vì khi bầu thì mụn lại nổi lại nhiều. Buồn ơi là sầu. Nên mình cũng quan tâm cách trị sẹo lõm để sinh xong ổn định lại tìm cách chữa trị :-(
    • 99 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mấy c sao chữa sẹo vs mụn thì ko nên quá vội vàng,hấp tấp vì như vậy chưa chắc hiệu quả.Em bị mụn 4 năm và mặt khá nhiều sẹo lõm sâu.Mẹ e nhìn e hay mắng là dại dột nặn mụn chi giờ mặt rỗ hết. Bữa trc e nghe quảng cáo về hiruscar trị sẹo vs thâm nên e có mùa dùng thử,dùng khoảng hơn tháng mà sẹo đây hẳn.Em ko để ý vì e chỉ rãnh là bôi chứ ko trông mong gì nhiều,ko ngờ có hôm soi gương nghiêng mặt lại thấy sẹo đầy lun.Mà cái tuýt này bé mà đắt quá,e còn xíu sẹo nữa mà chưa có tiền mua
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 174 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang_96 Xem bài viết
    Mấy c sao chữa sẹo vs mụn thì ko nên quá vội vàng,hấp tấp vì như vậy chưa chắc hiệu quả.Em bị mụn 4 năm và mặt khá nhiều sẹo lõm sâu.Mẹ e nhìn e hay mắng là dại dột nặn mụn chi giờ mặt rỗ hết. Bữa trc e nghe quảng cáo về hiruscar trị sẹo vs thâm nên e có mùa dùng thử,dùng khoảng hơn tháng mà sẹo đây hẳn.Em ko để ý vì e chỉ rãnh là bôi chứ ko trông mong gì nhiều,ko ngờ có hôm soi gương nghiêng mặt lại thấy sẹo đầy lun.Mà cái tuýt này bé mà đắt quá,e còn xíu sẹo nữa mà chưa có tiền mua
    Mình cũng dùng hiruscar mà bôi vào cứ bị hơi ngứa ngứa và bị đỏ í. Ròy thấy kiểu hơi bong da chỗ sẹo lõm đó. Bạn có vậy ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mtmt1991
    • 99 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

[QUOTE=Mtmt1991;32762265]Mình cũng dùng hiruscar mà bôi vào cứ bị hơi ngứa ngứa và bị đỏ í. Ròy thấy kiểu hơi bong da chỗ sẹo lõm đó. Bạn có vậy ko?
    Ko,mình bôi vào ko thấy ngứa,chỉ hơi đỏ xíu nhưng lúc đầu thôi,vì thuốc đang tác dụng mà.Mình bôi 1 lớp mỏng khi thấy nó khô mình bôi tiếp,nói chung rãnh cứ bôi nên sẹo đầy lúc nào kũng ko hay
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mtmt1991 Xem bài viết
    Mình cũng dùng hiruscar mà bôi vào cứ bị hơi ngứa ngứa và bị đỏ í. Ròy thấy kiểu hơi bong da chỗ sẹo lõm đó. Bạn có vậy ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mtmt1991
    Ko,mình bôi vào ko thấy ngứa,chỉ hơi đỏ xíu nhưng lúc đầu thôi,vì thuốc đang tác dụng mà.Mình bôi 1 lớp mỏng khi thấy nó khô mình bôi tiếp,nói chung rãnh cứ bôi nên sẹo đầy lúc nào kũng ko hay
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình hỏi sẹo bạn bị lâu chưa, mình cũng bị sẹo khoảng 5 năm rồi mak không biết làm sao? Cách bạn dùng nhiều lần một ngày hay sao bạn?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang_96 Xem bài viết
    bạn cho mình hỏi sẹo bạn bị lâu chưa, mình cũng bị sẹo khoảng 5 năm rồi mak không biết làm sao? Cách bạn dùng nhiều lần một ngày hay sao bạn?
    • 299 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác sĩ nói cái hiruscare acne có hiệu quả với sẹo mới thôi, sẹo cũ ko có tác dụng nhiều

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Smileoanh
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimphung12345 Xem bài viết
    Sẹo rỗ đúng là gây mất tự tin lắm, mình bị nên m cũng hiểu cảm giác. Trị được đỡ bnhiu hay bấy nhiêu thôi ah. Quá trình điều trị của mình hiện tại giảm hơn 70% tình trạng rỗ rồi, khi make up thì ko thấy rỗ, ko make up, đúng cỡ 1m cũng ko thấy rõ luôn.
    m sài của bạn sangthubay07 nick yh, m theo đuowjc 5 lần rồi, mỗi lần 1trieuej hơn, nói chung giá ok mà m thấy có kết quả là mình ok ah.
    b dieu tri bang pp gi.o dau vay ah.minh da dieu tri bang laser ma ko hieu qua j het ah
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em bị mụn 4 năm. Cũng tốn kém nhiều. Cuối cùng chốt mỗi 1 chỗ làm 5 triệu được cái mặt hết mụn tham. Da đẹp min màng . Sướng cái là lam nhẹ kinh khủng . Có điều sẹo lõm do ngày trước để lại giam được có tầm 40%. Huhuhu. E thì sợ đau nen k dám lm như mọi người. Hixx. Đang chuẩn bị thử dùng loại thuốc căng da chắc lau hơn nhung k đau là Dc rồi. Hị
    • 155 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình thì bị vết thương sâu phải khâu, nhưng do ngày xưa khâu thế nào mà tháo chỉ ẩu hay sao í, giờ lớn nó lồi lõm mấy cái lỗ may hết trơn thì có dùng liêu trình như bạn dc k nhỉ?
    Mình ở sg
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5