Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trị sẹo lõm do mụn trứng cá ở bệnh viện da liễu Tw Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.58K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị sẹo lõm do mụn để lại 5 năm rồi nói chung mất tự tin vì da k đc đẹp.Mình có đi khám và được tư vấn ở bệnh viện da liễu trung ương nhưng bs tư vấn k nhiệt tình lắm mà chi phí thì 6 triệu/5 lần lăn mà chưa có kim lăn và thuốc chống nắng tế bào gốc nữa mỗi lần lăn phải mua 1 kim lăn giá 330k. Tổng lại cũng phải hơn 10 triệu nghe cũng chát cơ mà cũng có nhưng thấy bsi cho xem hình ảnh của 1 số ng chữa thì mình k thấy khả quan lắm chỉ được khoảng 50% thôi. Mình có bà chị mở spa nhưng cơ sở của chị này lại k có nhiều tên tuổi mình được tư vấn thì nghe ổn hơn ở bệnh viện, nhưng ông anh trai mình thì bảo k tin được sợ bị dùng chung kim lăn rồi chẳng may bị bệnh truyền nhiễm gì đấy mà mình cũng hoang mang, mình tin bên spa này vì cùng quê với chị này nhưng cũng sợ k biết thế nào nên muốn hỏi ý kiến các bạn ai từng điều trị sẹo ở bv tw và spa rồi giúp mình có sự lựa chọn hợp lý nhất với
    Cảm ơn các bạn:v

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uiui, chủ thớt bây h điều trị sẹo ra sao r ạ mình và mẹ mình đang nghiên cứu làm ở viện da liễu, dùng prp :< mà kb dư nào nữa :< tính ra cả 5 lần của da liễu cx chỉ bằng 1 lần bên Thu cúc :v
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào bạn, bạn bị sẹo do mụn thì chỉ cần lăn kim hoặc làm vi tảo kết hợp với bôi tế bào gốc ở nhà cực kỳ hiệu quả bạn nhé. Đặc biệt, bạn làm vi tảo thì không cần dùng đầu kim giống như lăn kim nên không phải lo vấn đề dùng chung đầu kim với ai cả.
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ơi! trị sẹo ở bệnh viện da liễu trung ương hay hà nội vậy ạ?