TIN TÀI TRỢ.

Trị nốt ruồi bằng tỏi và hậu quả

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.33K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đọc báo thấy trị nốt ruồi bằng tỏi an toàn
    E làm theo,em cắt tỏi nhỏ rồi lấy miếng dán urgo dán qua đêm vào nốt ruồi lúc đầu thấy rát và nốt ruồi thấy mờ thật .
    Nhưng bây giờ nốt ruồi chả thấy hết mà e có 1 vết sạm đen bằng ngón tay cái ở mặt
    http://trimunthithieuqua.net/tin-lam...-bang-toi.html
    Có mẹ nào có cách trị hết cái sạm đen này không?? giờ chắc e chớt mất
    dại dột quá,nghe lời mấy người ra 198 tẩy nốt ruồi nhưng không có thời gian @@

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Híc, vậy là bạn bị bỏng tói rồi đó bạn ơi bạn dùng mỡ trăn bôi ngay vào nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngochuyenn94
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bị xạm đen rồi bôi mỡ trăn liệu có khỏi không? Mình vẫn bôi kem nghệ để cho mờ sẹo mà 1 tuần rồi chưa hết
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

đúng là bỏng tỏi rồi mỡ trăn trị bỏng đó, thâm do bỏng tỏi thì lâu khỏi kinh khủng. bạn thử bôi dầu gấc xem bôi phải 2 th may ra mới đỡ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của AprilHa
    • 52 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Híc, bỏng tỏi để lại thâm lâu lắm bạn ạ. Đừng bôi nghệ gì cả, nghệ gặp ảnh nắng bát nắng kinh khủng. Chịu khó bôi mỡ trăn nhé. Sẽ mờ rõ ý

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngochuyenn94
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy mà mình bôi kem nghệ ngay từ hôm mới lên da non,giờ nó lên thành vết thâm màu nâu hồng rồi,không biết nó có tự hết không nhỉ? Mấy bài báo kêu tỏi chữa nốt+ruồi mụn hiệu quả lắm @@
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trước mình có nghe nói bôi tỏi lên mụn bọc sẽ khỏi mà mình bôi lên mụn không khỏi còn bị bỏng thâm hết 1 bên cằm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sirkienm7 Xem bài viết
    trước mình có nghe nói bôi tỏi lên mụn bọc sẽ khỏi mà mình bôi lên mụn không khỏi còn bị bỏng thâm hết 1 bên cằm
    vậy bạn khỏi thâm chưa? mình được 1 tuần rồi mà chưa thấy hết,chỉ mờ đi tí xíu
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hồi trc mình cũng ngu ngốc đắp tỏi để trị mụn bọc xong bị bỏng. May mà chỉ có 1 vết nhỏ. Mình cứ để kệ thế, chẳng bôi cái j cả thì nó cũng tự bong rồi k thấy sẹo nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lily_ngu3n
    • 1,213 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Em thì dùng dấm táo mèo ý huhu nó chẳng hết mà còn rộng ra ý hi hi giờ em thôi rồi không dám bôi nữa ke ke em cứ để thế chắc là hết thôi nhỉ hi hi không biết nên làm sao nữa
    • 10 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hóng! Em cũng đang định tẩy cái nốt ruồi ) may thế em chưa kịp làm!