Trị Nám Thanh Mộc Hương có mẹ nào dùng rồi cho em ý kiến với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.04K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là em nó bị nám và đã bôi bôi chét chét nhiều thứ rồi nhưng không hiệu quả. Dạo này em search thấy có trị nám của Dân tộc Dao Thanh Mộc Hương, có mẹ nào dùng rồi cho em xin ý kiến với ạ. Do em thấy sản phẩm làm bằng rượu nên hơi hoang mang, không biết có tốt không. Mẹ nào có kinh nghiệm cho e xin nhé, em cám ơn ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị mình cũng dùng cao trị mụn khỏi rùi bạn ạ, nhưng chị dùng cao trị mụn thuốc nam của 1 bạn fb: trị mụn bạch dương. Cũng khỏi 80% rùi ý
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng vụ này. có mẹ nào dùng rồi không cho ý kiến với ạ
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị ơi, có loại serum trị nám và tàn nhang dùng thấy êm lắm, mẹ e đang xài thấy cũng hiệu quả. Chị thử dùng serum trị nám của Be Nature thử xem, nhà em 3 người dùng thấy hết rồi đó.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì dùng kem bên beline thấy khá chim ưng
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi. Yên tâm mà dùng. E mình sinh xong bị nám, nhưng dùng hết luôn đó. Nó sủi và bong nám ra nhé. Sau đó da mịn đẹp lắm
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tùy người đó, mà đừng dùng bạn ơi ghê lắm, bạn mình dùng mấy loại tương tự vậy nè da nổi đỏ, rát kinh khủng khiếp, mụn mọc quá chừng bởi vậy đừng ham mấy cái này
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế mà mình định dùng thanh mộc hương