TIN TÀI TRỢ.

Trị nám đốm chân sâu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.1K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị em!
    Da mình bị nám đốm chân sâu lâu năm, giờ mình mới sinh bé nữa nên càng nhiều thêm, mình thật sự không dám soi gương các mẹ ạ. Các mẹ có cách nào chữa khỏi loại nám cứng đầu này không giúp mình với. Mình thấy quảng cáo thuốc FAIREN, có mẹ nào dùng thuốc này chưa cho xin ý kiến với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao không ai CM cho minh hết vậy
    • 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em cũng đang hóng (( chưa lấy chồng mà đã bị loại nám này ùn quá đi ạ
    • 170 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Hóng hichic
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 195 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mình cũng bị nám chân sâu,mỗi lần soi gương lại thấy chán,uống nhiều loại chữa nám mà ko khỏi,nản trí mất rùi,huhu
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị vào đây đọc thử loại collagen này đi chị,nhiều người cho phản hồi rất tốt về sản phẩm này đó chị
    http://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post33105462
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bạn nào trị nám ở trung tâm da liễu đông y việt nam chưa ạ,cho xin kinh nghiệm và ý kiến ạ
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em tham khảo trị nám ở trung tâm ý rồi, nhưng ko ăn thua đâu chị, nhiều người mất tiền mà ko dc!
    em cũng bị nám chân sâu mà chưa chữa dc hu hu
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu trị nám, tàn nhang thì e nghĩ các chị nên thử sản phẩm sữa ong chúa tươi ạ(vì chị họ của e kiên trì dùng nửa năm khỏi đc nám đấy ạ), nám tàn nhang là do nội tiết tố nên rất khó trị tận gốc, nếu chỉ sử dụng những mỹ phẩm bôi lên da sẽ k hiệu qả đâu ạ, đây là link fb e: https://www.facebook.com/hanoisuaongchua. Các chị có vấn đề gì về da thì inbox hoặc call:01688355623 e tư vấn cho ạ, sữa ong chúa vừa trị nám, tàn nhang, còn lắm trắng mịn da, trị mụn, chống lão hóa. Các chị có thể lên mạng để tìm hiểu thêm công dụng của sữa ong chúa nhé
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em lại nghe giới thiệu mỹ phẩm Kim Ngân Hoa trị nám ,có mẹ nào dùng chưa cho e biết với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 151 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn dùng thử một bộ topwhite đi! Sau 20 ngày da sẽ mờ nám và sáng mịn đấy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Yumiskai