TIN TÀI TRỢ.

Trị nám bằng sữa ong chúa có hiệu quả không?

• 7 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng đã có nhiều người nói về tác dụng của sữa ong chúa trong làm đẹp, tuy nhiên cách sử dụng ra sao và như thế nào cần phải xem xét kỹ càng mới được. Tránh dùng bừa, dùng ẩu lại có những dị ứng không mong muốn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

sữa ong chúa là tốt nhất rồi bạn, da trắng hồng lên trông thấy luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 113 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hóng ạ. e chưa đến 30 mà da bị nám nhiều ở vùng má dưới mắt. Đã uống sắc ngọc khang nhưng không ăn thua gì cả. e chuyển sang bôi các loại thuốc bắc mà vẫn chưa thấy chuyển biến. Không biết sữa ong chúa có thực sự có tác dụng không ta
    • 101 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Sữa ong chúa tốt đó bạn, không chỉ tốt cho da mà nó có lợi cho sức khỏe nữa đó bạn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

send email cho minh nguyenthithanhthuy281184@gmail.com nhe,minh muon mua SOC
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yenbbt Xem bài viết
    Mình ở HN có bạn nào cần thì inbox mình nhé. Nhà mình có SOC tươi tự nhiên tự thu hoạch nên đảm bảo nguyên chất
    Bạn ơi bạn còn bán SOC tươi ko ạ? Mình mua dùng thử đc ko? Sdt mình 0349623681. B llac nhé chứ nt trên này dễ bị mất. Thanks
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo em sữa ong chúa rất tốt cho sức khỏe nói chung và cho làn da nói riêng nhưng nếu để trị nám thì thực sự ko hiệu quả lắm ạ.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3