TIN TÀI TRỢ.

Trị mụn, trị sẹo lồi lõm bằng lăn kim thik quá bà con ơi. mình mới làm có 2 lần trong liệu trình mà da mặt đã quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.78K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trị mụn, trị sẹo lồi lõm bằng lăn kim thik quá bà con ơi. mình mới làm có 2 lần trong liệu trình mà da mặt đã quá: các vết sẹo lồi sẹo lõm đã bằng với bề mạt da, vết thâm mờ đi, còn lại màu hồng hồng thôi ak, mụn thì hầu như là hết sạch thik quá cơ.... có bạn nào muốn chữa ko mình chỉ cho

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 138 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hic, giờ công nghệ lăn kim là xưa rồi bạn ah. Vì lăn kim có những yếu tố như: làm mỏng da, bào mòn da, không điều trị được những sẹo sâu, chỉ trị được sẹo nông. người lăn có thể bị nhiễm trùng hoặc phát mụn rộp do nhiễm Herpes, dị ứng, và cả những trường hợp bị đen thâm do lăn kim không đúng cách, nếu kỹ thuật lăn không chuẩn có thể dẫn đến rách da.
    Vì vậy, mình khuyên bạn nên điều trị sẹo bằng cách khác như là dùng kem để trị sẹo, dùng công nghệ trị sẹo hiện nay như Fraction Co2, .... để điều trị sẹo thì tốt hơn đó. Vì mình đã tham khảo nhiều nơi và hỏi nhiều bác sĩ tư vấn cũng như những chị em đã dùng lăn kim rồi, nên muốn khuyên bạn thật tình đó
    • 77 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hónggggggg
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị bầy cách cho em đi vs cả mua kim lăn va thuốc lăn kèm tn nữa em dang tham khao vu nay day
    người ta có cặp có đôi...còn tôi thì vẫn đơn côi 1 mình
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hóngggggg