TIN TÀI TRỢ.

trị mụn thịt ở đâu ạ??? các mẹ giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 903 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là em bị mụn thịt lâu năm r các mẹ ạ. E muốn đi đốt mà chưa biết nên làm ở đâu. E nghe quảng cáo TMV làm ok. Nhưng ko biết thực hư ra sao cả. Mọi người bảo em ra bv 108. E đang phân vân không biết thế nào các mẹ giúp em với. Và nên đốt vào lúc nào? Bao lâu vết đốt lành, và giá cả ra sao ạ?? Các mẹ giúp em nha. E cảm ơn rất nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhhung2012 Xem bài viết
    Tình hình là em bị mụn thịt lâu năm r các mẹ ạ. E muốn đi đốt mà chưa biết nên làm ở đâu. E nghe quảng cáo TMV làm ok. Nhưng ko biết thực hư ra sao cả. Mọi người bảo em ra bv 108. E đang phân vân không biết thế nào các mẹ giúp em với. Và nên đốt vào lúc nào? Bao lâu vết đốt lành, và giá cả ra sao ạ?? Các mẹ giúp em nha. E cảm ơn rất nhiều ạ
    Hồi xưa mình cũng bị mụn thịt, thấy cách chữa mẹo của ông cha ta khá hiệu quả đấy chứ. Mẹ nó thử xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 190 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đi đốt đi bạn, ra bệnh viện ma đốt, xấu mất 1 tuần (mặt như một bãi chiến trường) . mình vừa đốt được hơn tháng.hè
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanguyen1403 Xem bài viết
    Hồi xưa mình cũng bị mụn thịt, thấy cách chữa mẹo của ông cha ta khá hiệu quả đấy chứ. Mẹ nó thử xem sao
    chị ơi chữa mẹo tnào c chỉ cho em với e sắp phát điên vì những cái mụn này rồi. Nó lan hết 2 bọng mắt của em, ra chán và 2 bên thái dương nữa. Em buồn quá
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sentuyet Xem bài viết
    Đi đốt đi bạn, ra bệnh viện ma đốt, xấu mất 1 tuần (mặt như một bãi chiến trường) . mình vừa đốt được hơn tháng.hè
    chị ơi chị đốt ở da liễu nguyễn khuyến ạ?? Mặt chị có nhiều ko ạ?? Cõ đau ko chị?? Chi phí thế nào chị???
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

chị ơi chị đốt ở da liễu nguyễn khuyến ạ?? Mặt chị có nhiều ko ạ?? Cõ đau ko chị?? Chi phí thế nào chị???
    tớ đốt thành công rùi đây? tớ cho bạn địa chỉ này có hình ảnh của mình nhé.bạn tham khảo đi mình thấy làm pp này thấy rất ok

https://www.webtretho.com/forum/f3268...-hihi-1762541/. bạn kich vào link này coi nhé. tớ cũng mở topic này trên diễn đàn
    Pham Phuong Chi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 190 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Đến gia liễu mà chữa bạn nhé họ sẽ có phương pháp chữa triệt để
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đi thẩm mỹ viện đi bạn, mình lúc trước cũng có bẵn mụn thịt vs mụn ruồi ơt TMV, hồi hè 2013 vừa rồi mình đi là 30K 1 cái á, mụn của mình thì nhỏ thui, cái to chắc mắc hơn