TIN TÀI TRỢ.

Trị mụn ở lưng bằng chanh có tốt không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 816 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 79 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em thấy trên này nhiều mẹ khuyên trị mụn ở lưng bằng chanh, em có thử áp dụng được 3 ngày rồi nhưng sao em cảm giác nó sưng hơn nhỉ, rờ lưng thấy nhiều cộm cộm mụn huhuhu, có khi nào chanh càng làm nổi mụn nhiều không , em lo quá, em chỉ mới bị tầm 1 tháng thôi, em muốn chữa cho đúng hướng chứ sợ bị nặng hơn lại khó trị huhu
    Các chị giúp em với ạ
    Ngoài tắm bằng cám gạo chanh...còn có thuốc bôi nào đi kèm cho nhanh hết không các mẹ ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 210 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Finpeo Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em thấy trên này nhiều mẹ khuyên trị mụn ở lưng bằng chanh, em có thử áp dụng được 3 ngày rồi nhưng sao em cảm giác nó sưng hơn nhỉ, rờ lưng thấy nhiều cộm cộm mụn huhuhu, có khi nào chanh càng làm nổi mụn nhiều không , em lo quá, em chỉ mới bị tầm 1 tháng thôi, em muốn chữa cho đúng hướng chứ sợ bị nặng hơn lại khó trị huhu
    Các chị giúp em với ạ
    Ngoài tắm bằng cám gạo chanh...còn có thuốc bôi nào đi kèm cho nhanh hết không các mẹ ơi
    Trong chanh có thành phần axit nó làm tẩy tế bào chết đi,nên khi dùng bạn sẽ cảm thấy da mọng nước đi nên các mụn khi sờ nổi hơn chứ nó không phải mọc thêm lên nhé !! Chứ chanh thì không chữa mụn.

6Vinh dự và niềm vui của THẦY THUỐC là trị bệnh cứu người6
    Ai trị
    MỤN đá cái ống bơ của em 0169sáu970ba94
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 79 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quykiensau Xem bài viết
    Trong chanh có thành phần axit nó làm tẩy tế bào chết đi,nên khi dùng bạn sẽ cảm thấy da mọng nước đi nên các mụn khi sờ nổi hơn chứ nó không phải mọc thêm lên nhé !! Chứ chanh thì không chữa mụn.
    Thế phải trị mụn lưng như nào ạ, sao các chị ai cũng kêu dùng chanh ok