Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

trị mụn ở bác sĩ Huỳnh TấN Mẫm ở CMT8. Tphcm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.78K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào mọi người!
    Hiện mặt em đang bị mụn , em có nghe bạn em nói ở đường Cách Mạng Tháng Tám có bác sĩ Huỳnh Tấn Mẫm trị mụn rất hay nên em định mai em sẽ tới đó nhưng em không biết giờ làm việc của bác ấy là lúc nào nên lên đây hỏi các chị , các mẹ có ai biết thì chỉ em nhé . Em cảm ơn rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 180 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

di bs Hoang Van Minh o bv DHYD di b , bac nay gioi lam kham vao sang thu 6 thoi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao không có ai biết về bác sĩ này hết vậy, giúp với
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Di bac si Minh co het mun hoan toan khong ban
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ làm việc sáng từ 8h-11h,chiều từ 4h-8h,mình đã từng đi,cũng ok lắm nhưng bạn phải chịu đau để lấy nhân mụn ra đó,mụn ít đau ít,mụn nhiều đau nhiều mụn có thể không tái phát nếu bạn biết cách dưỡng,chứ nếu muốn hết hoàn toàn không nổi thêm nốt mụn nào nữa mình nghĩ bạn nên đi thẩm mĩ viện,tất nhiên là tốn kém hơn nhiều,khoảng 1tr/1l,mà không phải đi 1,2 lần là xong đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình khuyên bạn thật sự ko nên đến bác sĩ mẫm này khám. Mình đa từng trả qua lấy mụn và laser ở đây rồi be bét cai mặt vì sự vô trách nhiệm của các bác sĩ nơi đây.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chả biết bạn đi bác sĩ Mẫm laser xong về có nghe lời bác thoa tế bào gốc và tránh nắng không nhá. Mình đi bác sĩ Mẫm đầu năm 2018, chính tay bác Mẫm làm chứ mình không đẻ ai làm luôn, 2 tiếng đồng hồ nhưng bác thấy mình du học sinh nên chỉ lấy có 2 triệu thôi, khi về mình mua 4 ống to tế bào gốc, thoa theo lời dặn mà đúng 1 tuần chỉ ở nhà thôi không ra ngoài luôn mặt không còn một tí thẹo gì nữa và giờ minh chỉ cần dưỡng. Đôi khi mụn cám và mụn đầu đen vẫn lên nhưng không kinh khủng như lúc mình chưa laser nữa nên có thể control được. Trước khi đi laser mình vô tình đọc được comment của bạn làm mình cũng hoang mang lắm nhưng xong rồi mình thấy đáng đồng tiền bát gạo,
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qqqqqq123 Xem bài viết
    Mình chả biết bạn đi bác sĩ Mẫm laser xong về có nghe lời bác thoa tế bào gốc và tránh nắng không nhá. Mình đi bác sĩ Mẫm đầu năm 2018, chính tay bác Mẫm làm chứ mình không đẻ ai làm luôn, 2 tiếng đồng hồ nhưng bác thấy mình du học sinh nên chỉ lấy có 2 triệu thôi, khi về mình mua 4 ống to tế bào gốc, thoa theo lời dặn mà đúng 1 tuần chỉ ở nhà thôi không ra ngoài luôn mặt không còn một tí thẹo gì nữa và giờ minh chỉ cần dưỡng. Đôi khi mụn cám và mụn đầu đen vẫn lên nhưng không kinh khủng như lúc mình chưa laser nữa nên có thể control được. Trước khi đi laser mình vô tình đọc được comment của bạn làm mình cũng hoang mang lắm nhưng xong rồi mình thấy đáng đồng tiền bát gạo,
    Bạn chỉ tốn có 2 triệu cho 1 liệu trình trị luôn hay sao bạn.