TIN TÀI TRỢ.

Trị mụn do xài kem trộn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy chị cho e hỏi ở BH spa hay chỗ nào trị mụn tận gốc do xài kem trộn ở mặt ạ?
    e tính làm ở Tuyết Vân Spa mà tới 4tr lận sợ chỉ hết đc 1 time xong sau nó lại lên
    mấy chị cho e ý kiến vs. tks nhèo ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sài kem đi bạn ơi, ham rẻ sài kem trộn giờ rõ khổ
    loại nào mắc mắc xíu mà chất lượng ấy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia sẻ vs b la hoi do m cug bi nhu ban do lam dung kem tron ak. Nhung nho bi quyet don gian, k ton kem ma het han, k tai phat lai ne
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bí quyết gì v bạn?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước mình xài cũng loại 200k hơn chứ k phải loại mấy chục rẻ tiền nè bạn mà hồi đó mình lại k biết gì về kem hết nên giờ mới khổ ntn đây
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M xài kem đặc trị thâm do nhà m lm, kết hợp vs đắp mặt nạ chanh mật ong 2lần/tuần, z mà hiệu quả lm b àk. Do chanh và dâu có tíh axit tẩy trắng da, thâm và mật ong lm săn da, se khín lỗ chân lông, giúp da mịn màg. Lâu lâu m thay đổi như mặt nạ khoai tây, nay da mìh đỡ nhìu r, hùi trc kinh lm, từ giã kem trộn face
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

bạn em cũng bị như chị, em lấy kem đông y ở 1 chị làm bằng thảo mộc 1000% bây giờ nó khỏi rồi, da còn đẹp nữa, nếu chị cần thì pm e nek, em lấy giúp chị ^^
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem thảo mộc có tốt k? Sợ k dùng lại bị lại?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nhuockhuyen
    • 77 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn ngưng mp lại 1 thời gian đi sẽ bớt. mình cũng bị dị ứng mp, nổi mụn lên chắc để tự rụng thôi.. vì khi bị dị ứng rồi thì chỉ xông mặt thôi cũng bị lên mụn ồ ạt . bên cạnh đó ăn nhiều đồ mát vào hoặc uống trà giải độc giống các chị nói. chứ spa hoặc bác sĩ cũng chỉ nghĩ mình bị mụn trứng cá bt thôi . xài và uống thuốc thì da càng mỏng đi. một chút chia sẻ của mình . chúc bạn mau lành

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

kem thảo mộc tốt chị ạ, không dùng nữa không bị lại đâu chị ^^
    • 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

kem này là kem gì thế b? up lên cho mng xem được ko? trị mụn do dung kem trộn được không bạn?
    • 55 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em ở Biên Hòa à? Nhà e gần bệnh viện Thánh Tâm (hay còn gọi là bv Thống Nhất) ko? Đối diện bv Thánh Tâm có phòng khám của ông bsi chuyên da liễu Phạm Văn Quý. Nhỏ bạn c bị dị ứng mỹ phẩm chữa ở ông này đc 3 tuần hết mụn và da đẹp lên nhiều. Chi cũng đang theo ổng nè. C bị mụn do nội tiết tố. Đc 2 ngày rồi thấy ko còn lên mụn nữa. Đơn thuốc đầu của c hết 235k. Nhỏ bạn c tổng $ tri gần 1tr. E bị vậy thì đừng đi spa. Chỉ nặng theem thôi. Đôi lời chia sẻ.
    • 176 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ban oi biên hòa à, bạn xài ruou thuoc dac trị mụn het 100% , minh cung o bien hoa là nhà phân phối thuoc ruou dac trị mụn 😉😉😉

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thicamtunguyen ơi. Cho mình hỏi ông bs phạm văn quý đó có công tác ở đâu không.mình nhìn cái tiệm của bs quý trông sập xệ và củ quá với chẳng có khách nào khám ở đó cả.mình định đến đó cho hỏi bác í xem có rạch được mụn bọc không thôi.mà bạn có biết Bh còn bs nào giỏi ko chỉ giúp mình với.
    • 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hung-Phan Xem bài viết
    Bạn thicamtunguyen ơi. Cho mình hỏi ông bs phạm văn quý đó có công tác ở đâu không.mình nhìn cái tiệm của bs quý trông sập xệ và củ quá với chẳng có khách nào khám ở đó cả.mình định đến đó cho hỏi bác í xem có rạch được mụn bọc không thôi.mà bạn có biết Bh còn bs nào giỏi ko chỉ giúp mình với.
    Lót dép ngồi hóng