TIN TÀI TRỢ.

Trị mụn bằng muối (cả mặt và body luôn các mẹ ơi)

• 6.88K Lượt chia sẻ
  • 171K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng cái này thấy cũng được

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muối biển mua trong siêu thị được không, các chị ? loại màu trắng hạt nhuyễn không chứa iod đó
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng bị mụn lưng và mới hết đây, em thử dùng mọi cách rồi mà không hết được mụn. Em được chị bạn chỉ cách tắm bằng nước khổ qua. Em mua 1kg để dành về rửa sạch rồi ngâm nước muối loãng, rồi rửa lại một lần nữa. Mỗi ngày em lấy 2 quả xắt khoanh nhỏ ra rồi luộc cho nước sôi lên rồi để thêm 5p là tắt bếp. Em vớt xác bỏ đi rồi pha với nước thường tắm. Em ngưng xài toàn bộ các loại sữa tắm và xà phòng. Thật bất ngờ là sau 1 tuần 6 ngày kiên trì lưng em đã khỏi đến 95%, tha hồ diện áo dây, không có vết thâm luôn ạ. Bây giờ em đang áp dụng cho mặt được ngày thứ 6, nó đẩy hết mụn ẩn dưới da mặt lên, sáng nay rửa mặt, em thấy có cục mụn nó khô lại tự rớt luôn rồi. Em đọc và biết được khổ qua lành tính, em ăn không được nên cứ tắm vậy, nghe nói khổ qua tắm sáng da nữa, nên mặc dù còn vài cục mụn em vẫn tiếp tục tắm. Hơi cực nhưng vì da đẹp nên cứ cố gắng thôi ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ĐƯỢC NGỬI CHỨ KHÔNG SỜ NHA.
    -Muối tắm sữa non<săn chắc da,thải độc,trị mụn body,viêm chân lông,đặc biệt cải thiện các vùng da bị thâm nha chị em.>
    -Nhửng công dụng này đều được THẢO kiểm chứng rùi nha.
    -Vì Muối tắm tinh chất sữa non được làm từ Muối Biển Chết giàu khoáng sản nên muối có tính năng làm sạch,giải độc cho da,giúp làn da mượt mà tinh khiết.

_Thảo đã dùng muối tắm sũa non từ lâu rồi vì lúc ấy đang cần loại gì tắm thải độc,tẩy tế bào chết ngoài sữa tắm hàng ngày,Thế là gặp ngay ẻm.Thích nhất là thay sữa tắm hàng ngày được luôn.Tắm xong da mềm mươt,thơm thoang thoảng mùi sữa.
    <e có khen cũng thừa,nhưng cảm giác an toàn là hoàn toàn có vì mình đang chìu chuộng cơ thể bằng sản phẩm'LÀNH'.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Viêm da body hay còn gọi viêm chân lông,bạn nên dùng muối tắm sữa non<săn chắc da,thải độc,trị mụn body,viêm chân lông,đặc biệt cải thiện các vùng da bị thâm nha chị em.>
    Nhửng công dụng này đều được THẢO kiểm chứng rùi nha.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

+Bạn đã dùng thử MUỐI TẮM SỬA NON chưa,cũng thích lắm,Tính năng của muối này là thải độc,trị mụn body&viem chân lông.
    +Mình share với bạn vì muối mình tắm có công ty bán đàng hoàng 0 phãi hàng trôi nổi nên yên tâm hơn nhìu loại ngoài thị trường.
    +Bạn muốn mua thì mình chỉ ha
    anh
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mọi người chưa tìm được cách trị mụn có thể tham khảo bài viết của mình, có thể sẽ giúp ích cho các bạn https://www.webtretho.com/forum/f3268...-ngay-2212821/
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chỉ cho mình mua với bạn KittiThao
    comment by WTT mobile view
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào bạn,bạn vào fb add nick thảo nha,mà da bạn đang gap vấn đề gì,thảo có thể giúp gì 0
    https://www.facebook.com/bethaosusi
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThamCuong Xem bài viết
    cũng ko nhất thiết là phải dùng muối biển mà bạn. mình vẫn dùng gói muối tinh mà hạt nhỏ xíu ý. rửa mặt cũng giống như của bạn, mình rửa sáng lúc ngủ dậy và buổi tối trc khi đi ngủ. thấy kết quả cũng tốt. hồi xưa mặt nhìu mụn lắm, dùng bao nhiêu loại thuốc cũng như kem mà ko ăn thua. đến khi dùng muối lại đỡ hẳn đấy.
    Đúng rồi đó bạn. Mình cũng thế hà
    • 64 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngangiang_phan Xem bài viết
    Em cũng bị mụn lưng và mới hết đây, em thử dùng mọi cách rồi mà không hết được mụn. Em được chị bạn chỉ cách tắm bằng nước khổ qua. Em mua 1kg để dành về rửa sạch rồi ngâm nước muối loãng, rồi rửa lại một lần nữa. Mỗi ngày em lấy 2 quả xắt khoanh nhỏ ra rồi luộc cho nước sôi lên rồi để thêm 5p là tắt bếp. Em vớt xác bỏ đi rồi pha với nước thường tắm. Em ngưng xài toàn bộ các loại sữa tắm và xà phòng. Thật bất ngờ là sau 1 tuần 6 ngày kiên trì lưng em đã khỏi đến 95%, tha hồ diện áo dây, không có vết thâm luôn ạ. Bây giờ em đang áp dụng cho mặt được ngày thứ 6, nó đẩy hết mụn ẩn dưới da mặt lên, sáng nay rửa mặt, em thấy có cục mụn nó khô lại tự rớt luôn rồi. Em đọc và biết được khổ qua lành tính, em ăn không được nên cứ tắm vậy, nghe nói khổ qua tắm sáng da nữa, nên mặc dù còn vài cục mụn em vẫn tiếp tục tắm. Hơi cực nhưng vì da đẹp nên cứ cố gắng thôi ạ.
    Hay quá !
    Mình cũng về thử xem thế nào mới được. Tình trạng cũng gần tương tự. Trước không bao giờ bị thế cả. Hix. Giờ bị lên mặt với lưng. Mùa hè rồi mà muốn buộc tóc thấy không tự tin.
    Cám ơn bạn nhé !
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muối biển là loại muối hạt to có phải ko các mẹ?
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tuyệt vời ) Bài viết rất hữu ích. Cảm ơn nhé ^^
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3