TIN TÀI TRỢ.

tổng hợp mỹ phẩm chứa corticoid

• 11.7K Lượt chia sẻ
  • 937K Lượt đọc
  • 1.2K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 438 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hacambinh Xem bài viết
    phâi rôi minh quên mất cái kem pond's , cung 1 thời xài em nó , ko biet các dòng lão hóa có sao ko , giờ mama dang dung dòng đó , nhưng minh dùng dòng làm trắng rõ nó có tẩy da T.T
    pond thi từ Sửa rửa mặt tới kem ponds, hoa hông gì cũng bào mòn hết bạn ơi, mình dùng mỗi SRM thôi mà nó bào thấy ớn, hom qua mới vứt 1 hộp SRM cao cấp ponds nè, giờ đổi qua cetafil cho nó an toàn hichic
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 77 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Queen cũng có luôn ah?????
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MapleLeafHN Xem bài viết
    Một người bạn của mình cũng đang khốn khổ vì kem camellia của Hàn Quốc. Sau khi ngừng bôi, da dẻ kích ứng thấy sợ luôn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bexiu.sori
    Xin âu lo ko về qua đây ....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 143 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Kem Mcl Thái lan sao mọi người?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bocuabem
    • 87 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Kem trắng da của Cyndi Huang sao hã mấy mẹ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

em xin đóng góp whitedoctor cũng là kem trộn,làm em tốn một mớ tiền mua chúng nào là trị mụn,sữa rửa mặt,kem chống nắng,cái sữa rửa mặt với kem chống nắng thì e dùng k bị sao chớ kem trị mụn em xài 1 tháng đầu thì da hồng hào k còn cái mụn mà sang tháng thứ 2 thứ 3 thì cũng còn trắng hồng nhưng da cứ sần sần k đc mịn y như có mụn ẩn,em thấy vậy nên đem ngưng 1,2 ngày thì da bắt đầu xỉn màu mụn nước nổi đầy ngứa mà muốn điên luôn á,rùi mẹ em dắt đi soi da thì người ta bảo da bị bào mòn rùi nhiễm chất corticoid và cái con trùng demodex gì đó,mấy nhỏ bạn em thấy vậy bảo em tới chỗ whitedoctor đòi hoàng tiền,e cũng cầm hủ kem và đem cái mặt tới,tới đó bọn nó bảo tại em dùng cái gì bị dị ứng chớ k phải do sản phẩm nên k thể hoàng tiền lại,ôi cái thứ lừa đảo.
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bocuabem Xem bài viết

Cái này ở trên cũng có b hỏi , 2 bạn chờ rreview các mẹ khác xem.
    • 45 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bocuabem Xem bài viết

Mình đang dùng MCL, mình nghĩ là nó không phải kem trộn đâu b mình đoc thành phần của nó thấy 1 chất làm trắng khác, chất kem cũng ko giống kem trộn. Tuy nhiên thành phần có cái nào ko tốt ko thì mình ko chắc Hãng này có vẻ nổi tiếng thì ko biết sao chứ trước giờ mỹ phẩm Thái hơi mất uy tín mà
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thế serum dưỡng trắng ban đêm của cathy doll thì sao hả các mẹ.e đang dịnh dùng thử

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

các mẹ ơi, ai dùng kem mủ trôm vĩnh tân bơi hêt vao đây ạ ?? Kem đó đợt này thấy nhiều người bị dị ứng , nhiều ngươi dùng vân khen tôt e chả biết nó thê nao ? E nghĩ mủ trôm nhiều tạp chất , cũng chưa có kiểm chứng lam trắng ma ko gây ra dị ứng nen dị ứng là hiển nhiên . Mà vài người dùng còn bảo da mỏng rõ các mẹ dùng rôi cho e cái review quá trình dùng với ạ ?
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi etehedbretthp Xem bài viết
    Mình đang dùng MCL, mình nghĩ là nó không phải kem trộn đâu b mình đoc thành phần của nó thấy 1 chất làm trắng khác, chất kem cũng ko giống kem trộn. Tuy nhiên thành phần có cái nào ko tốt ko thì mình ko chắc Hãng này có vẻ nổi tiếng thì ko biết sao chứ trước giờ mỹ phẩm Thái hơi mất uy tín mà
    Bạn à , b dùng dc bao lâu rôi ? B thấy da dẻ đợt nay the nao ?
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rosemaryTran1994 Xem bài viết
    em xin đóng góp whitedoctor cũng là kem trộn,làm em tốn một mớ tiền mua chúng nào là trị mụn,sữa rửa mặt,kem chống nắng,cái sữa rửa mặt với kem chống nắng thì e dùng k bị sao chớ kem trị mụn em xài 1 tháng đầu thì da hồng hào k còn cái mụn mà sang tháng thứ 2 thứ 3 thì cũng còn trắng hồng nhưng da cứ sần sần k đc mịn y như có mụn ẩn,em thấy vậy nên đem ngưng 1,2 ngày thì da bắt đầu xỉn màu mụn nước nổi đầy ngứa mà muốn điên luôn á,rùi mẹ em dắt đi soi da thì người ta bảo da bị bào mòn rùi nhiễm chất corticoid và cái con trùng demodex gì đó,mấy nhỏ bạn em thấy vậy bảo em tới chỗ whitedoctor đòi hoàng tiền,e cũng cầm hủ kem và đem cái mặt tới,tới đó bọn nó bảo tại em dùng cái gì bị dị ứng chớ k phải do sản phẩm nên k thể hoàng tiền lại,ôi cái thứ lừa đảo.
    vậy mà mình tính dùng e nó, giờ chả biết thực hư thê nao =.= ôi công cuộc làm trắng
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bexiu.sori Xem bài viết
    Queen là tên khac của camellia sao b ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sử dụng thử dòng kem U'lady nha bạn, chuẩn bị thành lập công ty. Mình đã và đang sử dụng, thấy tốt. Mình ngưng kem cả tháng chả bị sao cả.
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nickybackgalaxy3 Xem bài viết
    1. Mủ trôm : mama mình dùng, lúc đầu đỡ nám, tàn nhang thật, da căng bóng. May mà da khỏe + bôi cũng ko đều nên đỡ. Nhuwg sau 1 thời gian thì nám cứ gọi là trở lại tưng bừng.

2. Các sp đang cực kỳ hot ( mình ko dùng, nhưng khách hàng của mình đã dùng và đã phải trả giá ) : W.D, F.N, Huyết thanh C, kem ốc sên, kem Co....+ tỷ loại khác đang được giới thiệu là xách tay Nhật , Hàn, US.

Ai chửi t dìm hàng tớ chịu. T chỉ ngứa mồm cảnh báo thôi. Chứ nói thật, các bạn bán kem trộn càng đắt hàng thì tớ cũng càng đắt hàng gấp đôi. ( Vì khách dùng kem trộn thì chỉ 1 lần rồi thôi )
    1) Mủ trôm mama b dùng là của hãng nào vậy ?
    2) Kem ốc sên b nói thì giờ minh mới biet có new today , liberty , one today chứa corticoid , b còn ốc sên nao chứa corticoid nữa thì review tiếp nha . Tks nhé.
    • 87 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SuaXauXa Xem bài viết
    Sử dụng thử dòng kem U'lady nha bạn, chuẩn bị thành lập công ty. Mình đã và đang sử dụng, thấy tốt. Mình ngưng kem cả tháng chả bị sao cả.
    tks b nhé , nhưng kem chứa corticoid minh dùng 4 tháng sau khi ngừng kem các dấu hiệu mới xuât hiện , vẫn nên can thận b à
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

corticoid là gì mấy chị ? tác hại đến mình như thế nào ?
    em đang dùng mấy sp của image skincare, loại này có corticoid không ?
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chắc là queen perfect hả bạn? Thuý Kami à

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KieCharmy
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nguy hiểm quá. Tạm thời đừng xài mỹ phẩm Hàn Quốc nữa @@
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai sài sản phẩm trắng da Linh Phạm k? Liệu có corticoid k nhỉ! Mình tính mua sai nhug k bít tnao

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nguyenlam29
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hacambinh Xem bài viết
    Bạn à , b dùng dc bao lâu rôi ? B thấy da dẻ đợt nay the nao ?
    Đứa bạn mình đang sài! Da nó là da ngăm sài mà mĂt sáng ra lém y! Hiện jo n vẫn sài

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Nguyenlam29