TIN TÀI TRỢ.

tinh bột nghệ có hiệu quả như lời đồn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 778 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da em nhạy cảm, bình thường rất muốn dùng mỹ phẩm dưỡng da nhưng đụng đến cái gì là dị ứng cái đó . Một thời gian em bị mụn nghiêm trọng quá do tay bẩn hay táy máy nặn mụn, sau đó phải đi viện da liễu. Mất bao nhiêu cong chữa mất 6 tháng da em không nổi mụn nữa, nhưng vết thâm thì thôi rồi . Em nghe nói tinh bột nghệ trị sẹo thâm tốt, không biết có đúng không? Có mẹ nào cho em lời khuyên với ạ
    Adongdecor chuyên thiết kế, thi công nội thất chung cư sang trọng tại Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh...: X

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 362 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình uống tinh nghệ mẹ tự làm 3 năm nay sao bạn. Chưa thử sao biết và chưa biết thì đừng viết cái tít nhạy cảm
    Never forget yesterday. But always live for today. Because you never know what tomorrow can bring or what it can take away
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanelcry1993 Xem bài viết
    Mình uống tinh nghệ mẹ tự làm 3 năm nay sao bạn. Chưa thử sao biết và chưa biết thì đừng viết cái tít nhạy cảm
    Bạn ơi, vậy hiệu quả đúng không bạn? Da bạn thế nào? Chữa khoảng bao lâu thì thấy hiệu quả?
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanelcry1993 Xem bài viết
    Bạn ơi, vậy hiệu quả đúng không bạn? Da bạn thế nào? Chữa khoảng bao lâu thì thấy hiệu quả?
    • 362 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình uống dc 2 năm sẹo đầy dần, nông hơn trước sẹo mình sâu hắm, nhưng nhưng k khỏi hẳn hoàn toàn nó hơi mờ thôi thâm thì k có tác dụng gì, mình uống chứ k nắp mặt vì thấy k hợp. Mà uống lâu dài da bạn ửng hồng lên vậy đó nghệ bổ máu mà
    Never forget yesterday. But always live for today. Because you never know what tomorrow can bring or what it can take away