TIN TÀI TRỢ.

Tìm sản phẩm Trị nám tận gốc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 952 Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,
    Em bị nám khá lâu rồi, uống nhiều sản phẩm chỉ thấy da sáng, mờ nám một thời gian, nhưng mấy tháng sau lại thấy nhiều và đậm màu.
    Có cách nào các mẹ đã áp dụng mà sáng da trông thấy, sạch vết nám, không tái lại, mà nhanh chóng không chia sẻ với e chút.
    Cảm ơn các mẹ nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 189 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng hóng vụ này lắm đây, làm đủ mọi cách rồi mà nám vẫn hoàn nám thậm chí nó lan ra và sẫm màu hơn đây mn ạ! Buồn quá....

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kimchung8x
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimchung8x Xem bài viết
    Mình cũng hóng vụ này lắm đây, làm đủ mọi cách rồi mà nám vẫn hoàn nám thậm chí nó lan ra và sẫm màu hơn đây mn ạ! Buồn quá....

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Kimchung8x
    Mình nhìn mình còn buồn ấy chị Kimchung8x nhỉ.hic hic
    • 4 năm
    • 219 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Chỉ có cách đi đốt chân nám thôi chị ơi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, nám mà muốn hết sạch 100% thì rất hiếm,giảm 70 -80% thì có thể nhưng phải chịu khó kết hợp đúng quy trình điều trị chăm sóc cũng như duy trì. Có thể do nội tiết tố, có thể ảnh hưởng từ tác nhân bên ngoài... Trong uống ngoài thoa và sự kiên nhẫn là đều bắt buộc . Tuệt đối đừng vì vội mà áp dụng đến phương pháp tẩy lột nhé! Bởi vì nó sẽ chẳng giải quyết đươc vấn đề mà còn làm những đốm nâu thêm đậm màu hơn thôi. Ak nhớ thoa kem chống nắng trước khi ra ngoai 30phut nha c😊
    • 247 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em cũng bị nám, mặc dù em chưa sinh e bé gì cả,em cũng đau đầu lắm
    em đọc thấy review kem trị nám sakura dữ quá,ở trên wtt đó các chị, seach sẽ ra ah
    em cũng liều mua 2 hộp ngày và đêm về sài,
    mới sài nó chẳng có tác dụng gì cả, thậm chí còn sậm hơn...
    sau đó em nản quá nhưng tiếc tiền nên nghĩ thôi ráng thoa, hết hộp thì thôi
    Nhưng trộm vía, da em nay có vẻ sáng hơn tí rôi,vết nám mờ đi,
    hy vọng e sài hết hộp da sẽ cải thiện hơn,nhưng hết em tìm loại kem nào dưỡng chứ loại này mắc quá 900k/hộp)
    các chị mua về sài thử có tác dụng ko ah?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 151 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

• 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

c cho e địa chỉ nhà e sẽ đăng kí giúp c và hệ thống công ty sẽ chuyển hàng đến tận nhà cho c
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trị nám nhanh và khỏi hẳn thì không có đâu bạn ạ.Trước kia mình bị nám do rối loạn sắc tố da,do môi trường và cả sau sinh, mà loại nám này cực kì khó trị nhé, thêm nữa là mình bị mụn rất nhiều nên mặt có nhiều vết thâm, rỗ. mình đã trị nhiều nơi, đến nhiều TMV nhưng không khỏi, chỉ tốn công sức thôi. gần đây có dùng collagen cá kết hợp với glutathione chỉ trong 10 ngày đầu thấy da sáng rõ rệt, vết nám cứng đầu mờ dần, da căng trẻ lên trông thấy, những vết rỗ do mụn liền hẳn. hiện giờ mình vẫn tin dùng.
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng biết sữa ong chúa rất tốt nhưng thấy thị trường bán nhiều quá lại sợ không tốt, hơn nữa trong sữa ong chúa liệu có nhiễm tạp chất không. Dùng cho da hoặc uống có tạp chất mình sợ bị ảnh hưởng.
    • 247 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MuiMaoThin Xem bài viết
    Mà hình như uống cũng phải thường xuyên hoặc cách 1 thời gian lại uống, 900k nghe chừng dùng lâu dài cũng hơi mắc. Mình đang tham khảo sản phẩm Perfect Skin của Ba Lan, 600k/1 hộp nhưng cũng đang băn khoăn không biết có như quảng cáo không. Chứ tiền mất tật vẫn mang thì ngán lắm.
    Nói chung mình cũng phải tìm hiểu kỹ sản phẩm chị ạ, chị mua về sài mà phân vân là nản lắm!
    E lúc đầu cũng vậy à,hihi,nhưng mà chị sài sp nào cũng đừng nghĩ tới nó, cứ tới lúc là thoa, xỏng rồi 1 thời gian mình xem lại mới thấy kết quả
    Như em lúc đầu suốt ngày săm soi, chỉ làm mình thất vọng thêm thôi, do mình cứ nôn nóng í chị
    rồi 1 ngày mình xem lại thì da có vẻ cải thiện hơn,
    Chúc chị sớm tìm lại làn da như ý nhé
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieuemmuonnoi40 Xem bài viết
    Nói chung mình cũng phải tìm hiểu kỹ sản phẩm chị ạ, chị mua về sài mà phân vân là nản lắm!
    E lúc đầu cũng vậy à,hihi,nhưng mà chị sài sp nào cũng đừng nghĩ tới nó, cứ tới lúc là thoa, xỏng rồi 1 thời gian mình xem lại mới thấy kết quả
    Như em lúc đầu suốt ngày săm soi, chỉ làm mình thất vọng thêm thôi, do mình cứ nôn nóng í chị
    rồi 1 ngày mình xem lại thì da có vẻ cải thiện hơn,
    Chúc chị sớm tìm lại làn da như ý nhé
    Làm đẹp cũng không thể nôn nóng được. Phải kiên trì. Mình sẽ tìm một biện pháp phù hợp rồi kiên trì. Có chăm sóc da thì da sẽ đẹp thôi. Cảm ơn lời chúc nhé, mình sẽ cố.hihi.