💥Lúc trước mặt em sau khi sinh thì lên rất nhiều mụn ẩn và thâm mà còn bị cả nám nữa do trrong lúc bầu không biết dưỡng da đó mấy chị😞 thế nên sẵn đây em khuyên chị em mình luôn là lúc bầu vẫn phải nên dưỡng da nhé không thì sau khi sinh dưỡng da rất khổ đấy ạ❤️ Bầu thì bầu nhé bầu vẫn có quyền được đẹp đúng không ạ

Em đã hỏi rất nhiều ý kiến của bác sĩ rồi, bầu dùng mỹ phẩm thì không ảnh hưởng gì đến baby đâu ạ, chỉ là mình tìm các sản phẩm chính hãng an toàn chiết xuất thiên nhiên mà dùng nhé.❤️

💥 Quay lại câu chuyện dưỡng da của em. Sau khi sinh em Sử dụng qua k biết bao nhiêu là loại thuốc rồi mỹ phẩm này nọ nhưng vẫn k ăn thua. Rồi em lên các diễn đàn làm đẹp tìm hiểu cách chăm sóc da thì vô tình thấy mọi người review 20Dayskin rất tốt, mới đầu e cũng đắn đo và suy nghĩ lắm. Nhưng sau thời gian theo dõi và tìm hiểu em đã liều mình sử dụng nó xem như thế nào😂 không ngờ Hiệu Quả Thật mọi người ạ. sau 1 liệu trình 5 hộp là em để mặt mộc ra đường luôn ấy kkk

Đê có được 1 làn da đẹp em đã rất khổ đấy mấy chị em học hỏi kinh nghiệm từ các bác sĩ, từ các diễn đàn làm đẹp mà chính bản thân em cũng là chuột bạch thử nghiệm thành công nên mới dám chia sẽ cho các chị, chứ không dám nói bâng quơ đâu ạ, Vậy chị em nào mà có mụn, Nám, Tàn nhang... muốn da đẹp thì inbox em nhé em chia sẽ kinh nghiệm của mình cho các chị zalo của em nhé 0968 92 48 48