TIN TÀI TRỢ.

Thực đơn làm đẹp từ thiên nhiên 2k/ ngày.

• 3.41K Lượt chia sẻ
  • 48.7K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hoa quả nhiều loại tốt và tôi biết khá nhiều về công dụng của nó nhưng thật mất thời gian quá.Thường thì tôi thường ăn chúng chứ đắp mặt mũi gì gì thì rất ít khi hjhjhj

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi mũi em nhiều lụn đầu đen lắm, cứ mấy hm lại phải nặn 1 lần, mà k nặn thì n cứ ngứa nhấm nháy, làm sao để làm sạch mà k bị to lỗ chân lông hả chị?e thấy mn share nhiều cách n k dám thử, hic. Em cũng đen lắm, em là sv nên cũng lơ mơ mấy vụ tẩy tế bào chết toàn thân, có cách nào đơn giản dễ làm k chị? cái vụ tẩy bằng gạo và sưã tươi ấy, e mang gạo chưa qua rửa đi xay thành bột rồi về dùng dần đc k chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 94 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Lót dép hóng. bao nhiêu công thức, tha hồ làm đẹp. Cảm ơn chủ topic đã chia sẻ nha
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhiều công thức hay và dễ làm quá ạ.
    Da em đen toàn thân ý. Mà em còn bị nhiều lông chân lông tay nữa. Em không dám dùng sữa dưỡng thể vì sợ da chẳng đẹp lên được bao nhiêu mà còn kích thích lông mọc thêm nữa. Các mẹ có thể chỉ cho em cách làm sáng da toàn thân mà có thể giải quyết được cả vụ violong không ạ?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4