TIN TÀI TRỢ.

Thẩm mỹ trị sẹo lõm, sẹo rỗ uy tín tại Tp. Hồ Chí MInh

• 1 Lượt chia sẻ
  • 42.5K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà ơi.
    Em mới tham gia vào diễn đàn. Có gì mọi người tư vấn giúp em nhá.
    Năm nay em 27 tuổi, lúc trước da em bị mụn bi h đã khỏi. Nhưng sẹo lõm hai bên má làm em mất tự tin lắm. Da xấu làm mình xấu hẳn luôn. Bây giờ em cũng để giành được ít tiền muốn đi tân trang cái mặt cho nó đẹp lên. Mà em không biết cái thẩm mỹ viện nào uy tín ở sài gòn có thể chữa được tình trạng da của em. Em chỉ sợ đi phải thẩm mỹ zỏm thì tiền mất mà chả trị được thì toy hết tiền để giành. Em ở Thành phố HCM. Hix, Mọi người giúp em nha. Em cảm ơn cả nhà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào bạn!
    Mình cũng bị sẹo lõm giống bạn nè, mình đang diều trị ở phòng khám đa khoa Đại Phước, giá trọn gói là 2.500.000VND. Lúc trước mình cũng tinh đi đến các thẩm mỹ viện để làm nhưng giá quá cao, mà mình thì lại sợ vô đó nó lại bắt mua kem tùm lum nên vẫn chưa làm. Chỗ này lo do chị mình giới thiệu cho, bạn vô khám tư vấn free, xong rồi mới quyết định làm ko. Quy trình làm thì y chang mấy thẩm mỹ viện thôi, trị bằng phương pháp tế bào gốc, chả khác gì mấy đâu, chính tay BS làm chứ ko phải điều dưỡng làm đâu. Đ/C: 829A, Đ. 3/2, Q.11, Ngay ngã 4 lý thường kiệt và 3/2. Bạn vô thì lên lầu 4, khoa da liễu, gặp BS. Trang.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Lúc trước mặt mình bị mụn và thâm sau mụn, mình điều trị ở Orient 1 thời gian thì da hết mụn và sẹo thâm lun. Bạn đến Orient để bác sĩ tư vấn tình trạng của bạn xem sao (tư vấn miễn phí). Mà bên chi nhánh orient bên CMT8 đang có giảm giá 40% điều trị sẹo hay sao đó, hum bữa mình thấy có đăng trên fb.
    intro
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 390 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemeogia Xem bài viết
    Lúc trước mặt mình bị mụn và thâm sau mụn, mình điều trị ở Orient 1 thời gian thì da hết mụn và sẹo thâm lun. Bạn đến Orient để bác sĩ tư vấn tình trạng của bạn xem sao (tư vấn miễn phí). Mà bên chi nhánh orient bên CMT8 đang có giảm giá 40% điều trị sẹo hay sao đó, hum bữa mình thấy có đăng trên fb.

mình cũng đã từng trị mụn và sẹo thâm tại Orient đây, khám và tư vấn thì free, còn điều trị mụn thì đc giảm 60%, trị sẹo giảm 25%. Nói chung là trị mụn ở đây mình thấy tốt, mình chiếu tia laser khoảng 3 lần là cảm thấy bớt, bên cạnh đó còn kết hợp với chăm sóc da để k bị thâm sau mụn. Sau khi trị hết mụn thì bác sĩ cho trị sẹo. jo mặt mình cải thiện được nhìu lắm so với thời dậy thì. Hic.
    Mà chiếu tia laser thì bác sĩ khuyên là nên tránh nắng hoàn toàn đó bạn, và dặn dò kỹ lương nhìu thứ như cách ăn uống, sinh hoạt,....như vậy mới hiệu quả
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn Linhngoc2012 nha, để mình tìm hiểu thử xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn biết chi phí khoảng bao nhiêu hok shishiboiboi, mình nghe nói bên Orient đắt lắm, sợ hok đủ tiền suốt quá trình. hix
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhngoc2012 Xem bài viết
    Chào bạn!
    Mình cũng bị sẹo lõm giống bạn nè, mình đang diều trị ở phòng khám đa khoa Đại Phước, giá trọn gói là 2.500.000VND. Lúc trước mình cũng tinh đi đến các thẩm mỹ viện để làm nhưng giá quá cao, mà mình thì lại sợ vô đó nó lại bắt mua kem tùm lum nên vẫn chưa làm. Chỗ này lo do chị mình giới thiệu cho, bạn vô khám tư vấn free, xong rồi mới quyết định làm ko. Quy trình làm thì y chang mấy thẩm mỹ viện thôi, trị bằng phương pháp tế bào gốc, chả khác gì mấy đâu, chính tay BS làm chứ ko phải điều dưỡng làm đâu. Đ/C: 829A, Đ. 3/2, Q.11, Ngay ngã 4 lý thường kiệt và 3/2. Bạn vô thì lên lầu 4, khoa da liễu, gặp BS. Trang.
    chị ơi,sẹo của chị có nặng k chị?vì da e cũng bị sẹo rỗ,sẹo to như hạt vừng và khá nhiều nên e sợ trị k hết ..tình hình giờ da chị sao rồi ạ ^^
    Đậu Đậu
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn mkdaudau!
    Mình đã lăn kim 6 lần rồi, hiệu quả được 60%, Bs nói tại sẹo mình bị lâu lắm rồi nên chỉ hồi phục được 1 phần thôi. Nhìn từ xa thì ko thấy đâu, chỉ khi có ai dòm sát mặt bạn thì mới thấy. BS nói mình cần làm 1 bước chiếu laser co2 nữa thì sẽ hết hoàn toàn. Trị bằng tế bào gốc rẻ hơn, nên bạn thử cách này trước di, tùy vào sẹo của bạn cũ hay mới mà mức độ phục hồi sẽ tốt hơn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

_Trọn gói là 2.500.000đ thôi hả c? là làm khoảng bao nhiêu lần thì hết ạ? có phải dùng kem hay thuốc ji hok ạ?
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xitocxu Xem bài viết
    Cả nhà ơi.
    Năm nay em 27 tuổi, lúc trước da em bị mụn bi h đã khỏi. Nhưng sẹo lõm hai bên má làm em mất tự tin lắm. Da xấu làm mình xấu hẳn luôn. Bây giờ em cũng để giành được ít tiền muốn đi tân trang cái mặt cho nó đẹp lên. Mà em không biết cái thẩm mỹ viện nào uy tín ở sài gòn có thể chữa được tình trạng da của em. Em chỉ sợ đi phải thẩm mỹ zỏm thì tiền mất mà chả trị được thì toy hết tiền để giành. Em ở Thành phố HCM. Hix, Mọi người giúp em nha. Em cảm ơn cả nhà
    Hi bạn, mình cũng bằng tuổi nè và mình cuãng bị sẹo rỗ 2 bên má và thái dương khoảng 7 8 năm nay rồi, mình cũng đã đi trị sẹo ở các TMV lớn nhỏ, laser Fraction CO2, laser RF đều có hết và thực sự là nản toàn tập, chi phí thì rất là mắc mà hiệu quả thì ko được nhiều :'(. Mình tính bỏ cuộc luôn nhưng tình cờ có người chỉ mình trị sẹo bằng phương pháp RPR, hiện tại mình đã làm dc 4 lần rồi chi phí mỗi lần làm là 2tr7 cũng ko rẻ gì nhưng đỡ hơn TMV mình đã đi trc đó rất là nhiều. Sau 4 lần làm thì bs có nói da mặt mình dày và sẹo lâu nên trị khó lắm nhưng mình cũng có cảm nhận cải thiện dc 1 chút. Nhưng vấn đề là mỗi lần làm rất đau , mình làm 4 lần rồi mà vẫn ko quen đang tính ớn quá ko làm nữa. Mình thấy có hiệu quả nên bạn thử tìm hiếu xem sao nha. Mình cũng đang kết hợp uống collagen và xài sp thiên nhiên của L'asenta thấy sẹo vẫn còn nhưng da dẻ thì sáng mịn hơn. Nên ráng kiên trì .
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy bạn điều trị ở đâu ak, cho mình địa chỉ với. Bao nhiêu lâu bạn mới cà sẹo một lần. Mình nghĩ bạn cố lên kiên trì tiếp tục ik nha. Mình bị hai bên má thui, mà toàn lỗ bom, da cũng dầy kinh lém ak
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhngoc2012 Xem bài viết
    Chào bạn!
    Ban linhngoc2012 cho mjh số đt của bạn , de mjh hoi tham nha
    • 390 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Bạn biết chi phí khoảng bao nhiêu hok shishiboiboi, mình nghe nói bên Orient đắt lắm, sợ hok đủ tiền suốt quá trình. hix
    ah điều trị mụn bên đó thì 1 lần chỉ có 600k/ lần ah, còn điều trị sẹo thì mình không rành, tùy làn da và mức độ da của mình như thế nào, bác sĩ sẽ có phác đồ điều trị và công nghệ thích hợp với mỗi người. mà mình nghe nói điều trị sẹo bên đó chỉ có 1 lần là phục hồi được từ 50%-70% mức độ sẹo rồi đó bạn. Bạn đăng ký trên đây là được ưu đãi 25% điều trị sẹo:http://triseohieuqua.com/voucher/
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mìh sđt mìh hou kỉ hơn nha
    • 99 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hồi xưa mình cũng bị mụn mà cứ lấy tay nặn nặn cạy cạy nên giờ để lại sẹo rỗ quá trời 2 bên má. Mình có hỏi người quen chỗ trị thì người ta chỉ mình tới Pensilia ở đường Trương Quyền quận 3, bên đó có bác sĩ nên yên tâm. Mình cũng có tới tư vấn thử thì bác sĩ bảo làm laser fractional co2 rồi bôi thêm collagen tươi của Pháp để nó làm đầy sẹo lõm lại. Mình cũng quyết tâm làm thử thì mình thấy nó cải thiện lên thiệt. Mình mới làm có 1 lần thôi nhưng bôi collagen hằng ngày nữa nên thấy nó đỡ tới 30% đó. Đang tính tháng sau mình đi bắn thêm lần 2 vì bác sĩ nói mặt mình phải bắn tới 5 lần mới mong cải thiện đc.
    Cả nhà ơi.
    • 56 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em qua bên quận 10 cư xá bắc hải spa pensilia cho bác sĩ khám và điều trị đi,bên đó dùng phương pháp láer gì đó điều trị hay và hiệu quả lắm đó
    • 49 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nghe chị kể mà em thấy cũng giống em. Hồi trước em bị mụn 2 bên má mà không biết trị nên cứ nặn, riết 2 bên má thành sẹo lõm luôn. Mà con gái nữa chứ nên em mất tự tin khủng khiếp. Em được người quen giới thiệu trị laser fractional co2 bên Pensilia. Liệu trình của em phải tới 7 lần vì sẹo của em sâu quá, mà em làm được 4 lần rồi, thấy mấy vết sẹo đầy lên hẳn luôn. Mà lúc làm bác sĩ bảo phải bôi thêm collagen nữa thì mấy vết sẹo đó mới nhanh đầy được. Nói chung giờ mặt em thấy cũng đỡ được khoảng 40%, còn 3 lần nữa là hết liệu trình, hy vọng da sẽ cải thiện nhiều
    Cả nhà ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yennhi96633 Xem bài viết
    Nghe chị kể mà em thấy cũng giống em. Hồi trước em bị mụn 2 bên má mà không biết trị nên cứ nặn, riết 2 bên má thành sẹo lõm luôn. Mà con gái nữa chứ nên em mất tự tin khủng khiếp. Em được người quen giới thiệu trị laser fractional co2 bên Pensilia. Liệu trình của em phải tới 7 lần vì sẹo của em sâu quá, mà em làm được 4 lần rồi, thấy mấy vết sẹo đầy lên hẳn luôn. Mà lúc làm bác sĩ bảo phải bôi thêm collagen nữa thì mấy vết sẹo đó mới nhanh đầy được. Nói chung giờ mặt em thấy cũng đỡ được khoảng 40%, còn 3 lần nữa là hết liệu trình, hy vọng da sẽ cải thiện nhiều
    Bạn bắn bao nhiêu tiền lần vậy, mà tmv này nghe lạ quá . Lúc bắn là bs hay nv làm vậy bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình sdt mình hỏi bạn xíu. Hjxx
    cho minh sdt minh hoi chut chuyện dc k
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho minh sdt cua bạn đi
  • Trang 1/2