TIN TÀI TRỢ.

Tẩy ria mép xong ria mọc lại có cứng không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.68K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 367 Bài viết

• 720 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào wax ria mép rồi thì cho em xin tí kinh nghiệm với ạ. Em cứ sợ wax xong thì ria mọc lại vừa đen vừa cứng như của đàn ông thì chết ( đấy là em nghe bạn em dọa thế).
    Em thấy có mẹ gì bảo bôi ô xy già lên thì đỡ có đúng thế không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 126 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kittymum Xem bài viết
    Các mẹ ơi, có mẹ nào wax ria mép rồi thì cho em xin tí kinh nghiệm với ạ. Em cứ sợ wax xong thì ria mọc lại vừa đen vừa cứng như của đàn ông thì chết ( đấy là em nghe bạn em dọa thế).
    Em thấy có mẹ gì bảo bôi ô xy già lên thì đỡ có đúng thế không ạ?
    wax xong rồi ko có bị đen đâu, mọc ra vẫn bình thường thôi,mà mình wax thường xuyên lông mọc ra sẽ thưa hơn nữa đó.hồi đó mình cũng bôi oxy gia mà đâu có thấy thay đổi gì đâu, lông vẫn đen , theo mình nên wax đi, mình wax cũng mấy năm nay rồi giờ ria cũng còn vài cọng àh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namgiang2006 Xem bài viết
    wax xong rồi ko có bị đen đâu, mọc ra vẫn bình thường thôi,mà mình wax thường xuyên lông mọc ra sẽ thưa hơn nữa đó.hồi đó mình cũng bôi oxy gia mà đâu có thấy thay đổi gì đâu, lông vẫn đen , theo mình nên wax đi, mình wax cũng mấy năm nay rồi giờ ria cũng còn vài cọng àh
    bạn cho mình hỏi, ban wax ở đâu vậy. giá cả, mình wax bao nhiêu lầnt hì bớt vậy bạn ha!
    Em sẽ là gió trong một chiều tắt nắng.
    Gọi bình yên trên vai anh dịu dàng.
    Em sẽ là nắng trong một ngày ngát xanh.
    Gọi tình yêu về cho nồng nàn ánh mắt...
    Em là em sẽ là em
    Mỏng manh và dè dặt,
    Đặt lên môi anh hơi ấm của đợi chờ...
    Hướng về mặt trời - Cô gái nhỏ mang khoảng trời yêu...