TIN TÀI TRỢ.

Tẩy da chết, masage mặt bằng lô hội thế nào cho đúng cách

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.84K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da mặt em ko đẹp(bị nám đốm từ khi có thai thằng cu, nhiều mụn bọc trên má, mụn cám ở cằm). Nhà em lại có cây lô hội nữa, nghe nói rất tốt cho chăm sóc da nhưng vẫn chưa biết cách chăm sóc đúng cách đối với tình trạng da của em, em muốn cho da sáng hơn thì nên tẩy da chết như thế nào cho phù hợp nhờ các mẹ nhìu kinh nghiệm tư vấn cho em với, em đang rất cần những thông tin từ các mẹ đấy, giúp em sớm nhé.
    Cảm ơn các mẹ nhìu nhìu!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 629 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mời chủ topic tham khảo 2 bài viết về làm đẹp với lô hội sau đây:
    http://xuansac.com/index.php?option=...=109&Itemid=28

http://xuansac.com/index.php?option=...=249&Itemid=28
    onttella: Khách hàng được quyền YÊN TÂM & ĐƯỢC PHỤC VỤ :Rose::Rose::Rose:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

…. một vấn đề đặt ra là trong hơn 13 loài Lô Hội , loại nào mới thực sự tốt và cần thiết cho làn da và sức khoẻ của bạn ?
    Bạn có biết trên tàu lá Lô Hội mua từ siêu thị, chợ , trong quá trình trồng trọt, người trồng đã phun những chất kích thích nào trên tàu lô hội mà bạn mua để ép lấy nước và uống trực tiếp ?
    Bạn có biết trên tàu lá lô hội đó có những loại nấm mốc và vi sinh vật, trứng giun sán nào ?
    Trong khi chất gel Lô hội rất dễ bị oxi hoá dưới tác dụng của môi trường sau khi cắt khỏi cây, bạn có chắc chắn rằng tàu lá lô hội bạn mua đảm bảo được chất lượng và an toàn cho làn da cũng như sức khoẻ của bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 365 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEDAYMA Xem bài viết
    Da mặt em ko đẹp(bị nám đốm từ khi có thai thằng cu, nhiều mụn bọc trên má, mụn cám ở cằm). Nhà em lại có cây lô hội nữa, nghe nói rất tốt cho chăm sóc da nhưng vẫn chưa biết cách chăm sóc đúng cách đối với tình trạng da của em, em muốn cho da sáng hơn thì nên tẩy da chết như thế nào cho phù hợp nhờ các mẹ nhìu kinh nghiệm tư vấn cho em với, em đang rất cần những thông tin từ các mẹ đấy, giúp em sớm nhé.
    Nếu muốn tẩy da chết bằng thảo dược. Bạn lấy một chút mật ong trộn lẫn với chanh để tẩy da chết. Mật ong kết hợp với chanh vừa có tác dụng loại bỏ da chết, vừa giúp da mềm mại, sạch sâu cho làn da. Sau đó rửa sạch bằng nước. Tiếp theo đó bạn lấy phần "thịt" của lá lô hội bôi lên các vùng da bị mụn. (Mới đầu thì nên bôi thử xem có kích ứng gì không đã nhé)

Chúc bạn có làn da như ý.
    Bao nhiêu năm rồi còn mãi ra đi
    Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã cung cấp cho em những thông tin bổ ích. Đa tạ, đa tạ!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 222 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEDAYMA Xem bài viết
    Cách chữa nám và tàn nhan cũng như mụn tốt nhất là chữa từ bên trong kết hợp với tác động từ bề mặt Da.
    Mình trước đây rất khổ sở về Da mặt và mụn cùng những vết thâm, nay thì đã hết. Nếu bạn muốn tìm hiểu mời mình cafe 1 buổi đảm bảo nếu bạn mới bị 2-3 năm thì chỉ 1 tháng là hết (các mẹ bị tầm 10 năm thì tùy có thể đến 2-3 tháng)
    2x4B
    ném những người tiêu cực ra khỏi đời bạn, những điều tiêu cực sẽ không tìm đến bạn nữa
    • 1,637 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeumebe Xem bài viết
    Cách chữa nám và tàn nhan cũng như mụn tốt nhất là chữa từ bên trong kết hợp với tác động từ bề mặt Da.
    Mình trước đây rất khổ sở về Da mặt và mụn cùng những vết thâm, nay thì đã hết. Nếu bạn muốn tìm hiểu mời mình cafe 1 buổi đảm bảo nếu bạn mới bị 2-3 năm thì chỉ 1 tháng là hết (các mẹ bị tầm 10 năm thì tùy có thể đến 2-3 tháng)
    hihi....... chắc mẹ sẽ mất ngủ dài dài vì uống cafe nhìu đấy....ko có khuyến mãi miễn phí à mẹ nó.. Mình có làn da chắc cũng định mời mẹ nó nè keke..... mà mẹ nó ở SG hay HN đấy.

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 222 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chocopie81 Xem bài viết
    hihi....... chắc mẹ sẽ mất ngủ dài dài vì uống cafe nhìu đấy....ko có khuyến mãi miễn phí à mẹ nó.. Mình có làn da chắc cũng định mời mẹ nó nè keke..... mà mẹ nó ở SG hay HN đấy.
    Mình ở Kim Liên, Đống Đa Hn
    2x4B
    ném những người tiêu cực ra khỏi đời bạn, những điều tiêu cực sẽ không tìm đến bạn nữa
    • 5,168 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

thế thì em oánh dấu đặt chỗ trước, sinh xong em mời chị cafe nhá. Lúc ý đừng nói với em là uống nhiều sợ quá rồi mà trốn em đấy, mặt em giờ chồng bẩu như nghĩa trang Trường sơn rồi ý :Crying::Crying::Crying:
    • 1,637 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

thế mình mời mẹ nó vô SG uống cafe mẹ nó chịu không?hihi..

(Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 222 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chocopie81 Xem bài viết
    thế mình mời mẹ nó vô SG uống cafe mẹ nó chịu không?hihi..
    Sang tháng tớ vào đó, chỉ xin nửa chầu thoi:Laughing:
    2x4B
    • 1,455 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jolie.ha Xem bài viết
    Nếu muốn tẩy da chết bằng thảo dược. Bạn lấy một chút mật ong trộn lẫn với chanh để tẩy da chết. Mật ong kết hợp với chanh vừa có tác dụng loại bỏ da chết, vừa giúp da mềm mại, sạch sâu cho làn da. Sau đó rửa sạch bằng nước. Tiếp theo đó bạn lấy phần "thịt" của lá lô hội bôi lên các vùng da bị mụn. (Mới đầu thì nên bôi thử xem có kích ứng gì không đã nhé)

Chúc bạn có làn da như ý.
    Hi bạn vui lòng gửi cho mình xin thông tin về dịch vụ chăm sóc da và tóc bên bạn nhé, cho mình cả giá nhé, cuối tuần mình sẽ đến
    42119.birthday