TIN TÀI TRỢ.

Tất cả về trị sẹo rỗ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 58.8K Lượt đọc
  • 132 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Le_Tracy Xem bài viết
    Phải công nhận là bgio ở Vn Spa, TMV mọc lên như nấm, marketing dữ dội, nào là kết quả 90%, sau 1 liệu trình thì da đẹp như da e bé, k có kết quả thì hoàn tiền 100%. Tư vấn nghe như mật ngọt rót vào tai. Trong khi da dg xấu cần dc điều trị gấp, nghe như vậy thì hỏi sao k đưa tiền cho họ. Tiền 1 khi đã đưa thì làm sao lấy lại dc. Chỉ có những ai trong hoàn cảnh đó mới hiễu dc , họ bị lừa ntn và biết kêu cứu ai.

Mình cũng là 1 trong những ng bị như vậy, da mụn, dầu clc to, sẹo thâm, sẹo rỗ, sẹo mụn, mất hết tự tin, cố gắng để dành tiền điều trị nhưng lòng tin đặt sai chỗ, Mình cũng nói lun là mình toàn đi tới những Clinic lớn, gthieu rần rần mỗi ngày trên các trang mạng, cũng do bsi Vn trực tiếp đều trị, liệu trình thấp nhất cũng 1000$ nhưng cuối cùng da mình vẫn y cũ nếu như k mún nói là tệ hơn. Nếu chỉ bị 1 lần thì k nói j, đằng này mình bị 4 lần, 4 cái Spa lớn lun ( k tiện kể tên). Đúng là công nghệ Marketing ghê thiệt, Nhưng kết quả thì.....

Nhưng cuối cùng trời k phụ lòng ng. Mình đã tìm dc chỗ điều trị da rất có tâm, đã điều trị cho da mình hết hẳn. Bv đó k có marketing, ngta tới điều trị có kết quả rùi ng này gthieu ng kia tới thôi. Bạn nào mún điều trị thì nt cho mình, mình chỉ chỗ cho nha. Mình k fai là nv của bv đó., chỉ là khách hàng tới điều trị thôi. Mình k muốn mấy bạn bị lừa như mình nữa nên mình gthieu dùm thui
    Cho mình xin chỗ bạn bv bạn nói nha, mình nhắn riêng cho bạn ko được, bạn gửi cho mình qua mail với nha luhuynhanhduy@gmail.com. Cảm ơn nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ủa mấy chế ơi cho em hỏi sản phẩm Thanh Dược có trị sẹo được không???, em lướt fb thấy mọi người nói về TCA 50% chấm sẹo, có thật hiệu quả không ạ, em hoang mang không biết đâu mới đúng
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mặt mình sau khi sanh thì nổi mụn bấy nhậy cả mặt, chăm con nên không có thời gian đi điều trị nên bây giờ thành sẹo chề ề. Cơ mà lên đây tìm hiểu thử, thật lòng không biết tin ai luôn, bạn này bảo bên kia tốt lắm, bạn kia lại bảo bên đây dịch vụ siêu tệ. Chắc cũng mấy bạn bên spa A lại tòm tèm bêu rếu spa B . Chị em nào đang tìm cách trị sẹo như mình thì đọc thông tin cho kỹ nhé, không thì lại bị mấy bạn đây xem như trâu xỏ mũi dắt đi, 8000 loại thông tin không biết đường nào mà lần
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranthuylinh123 Xem bài viết
    Phải công nhận là bgio ở Vn Spa, TMV mọc lên như nấm, marketing dữ dội, nào là kết quả 90%, sau 1 liệu trình thì da đẹp như da e bé, k có kết quả thì hoàn tiền 100%. Tư vấn nghe như mật ngọt rót vào tai. Trong khi da dg xấu cần dc điều trị gấp, nghe như vậy thì hỏi sao k đưa tiền cho họ. Tiền 1 khi đã đưa thì làm sao lấy lại dc. Chỉ có những ai trong hoàn cảnh đó mới hiễu dc , họ bị lừa ntn và biết kêu cứu ai.

Mình cũng là 1 trong những ng bị như vậy, da mụn, dầu clc to, sẹo thâm, sẹo rỗ, sẹo mụn, mất hết tự tin, cố gắng để dành tiền điều trị nhưng lòng tin đặt sai chỗ, Mình cũng nói lun là mình toàn đi tới những Clinic lớn, gthieu rần rần mỗi ngày trên các trang mạng, cũng do bsi Vn trực tiếp đều trị, liệu trình thấp nhất cũng 1000$ nhưng cuối cùng da mình vẫn y cũ nếu như k mún nói là tệ hơn. Nếu chỉ bị 1 lần thì k nói j, đằng này mình bị 4 lần, 4 cái Spa lớn lun ( k tiện kể tên). Đúng là công nghệ Marketing ghê thiệt, Nhưng kết quả thì.....

Nhưng cuối cùng trời k phụ lòng ng. Mình đã tìm dc chỗ điều trị da rất có tâm, đã điều trị cho da mình hết hẳn. Bv đó k có marketing, ngta tới điều trị có kết quả rùi ng này gthieu ng kia tới thôi. Bạn nào mún điều trị thì nt cho mình, mình chỉ chỗ cho nha. Mình k fai là nv của bv đó., chỉ là khách hàng tới điều trị thôi. Mình k muốn mấy bạn bị lừa như mình nữa nên mình gthieu dùm thui
    Cho mình xin chỗ bạn bv bạn nói nha, mình nhắn riêng cho bạn ko được, bạn gửi cho mình qua mail với nha luhuynhanhduy@gmail.com. Cảm ơn nhiều!
    Cho mình xin địa chỉ chỗ bạn trị sẹo với...mình k nt đc...bạn có thể gửi thông tin qua gmail của mình đc k? quynhhoatranthi89@gmail.com
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimhieu1992 Xem bài viết
    SurN6W4Uqsdi6ozjRvZxeXQI3aPVNXoXtHuiEwZyhODr-hPrTXix1HWL8bHBuMidBMB-qo-Da0AVZdPPNmUWwdU14V1p
    Đây là hình lúc đầu mình mới điều trị nè, sẹo với thâm kinh lắm, khắp cả mặt, hình do chụp bằng samsung nên không thấy rõ đó, cũng nằm vùng khắp mọi nơi từ webtretho, mấy cái group làm đẹp trên facebook tham gia không biết bao nhiêu group, cũng hỏi han đủ người, ai mà nói làm thành công rồi là nhắn tin hỏi liền, có người thì chia sẻ thiệt có người thì cũng toàn giới thiệu kem trộn, bán hàng, không thì cũng là nhân viên mấy chỗ spa này nọ. Rồi cũng thử đi 2,3 chỗ, nhưng lại lúc tư vấn là biết ngay chỗ đó có chất lượng hay không thôi, mấy chỗ mà dởm dởm thì dụ khách mua cho bằng được nên thường sẽ hứa hẹn ghê lắm, cam kết hết sạch luôn, không thì dụ mua thêm mỹ phẩm, mà cái quan trọng là hỏi có bác sĩ làm không, 1 bác sĩ làm hay nhiều người cùng làm, mấy chỗ tốt thì ngta có bs theo dõi với trị từ đầu tới cuối luôn chứ ko có đổi bác sĩ xoành xoạch luôn, mình mà bắt họ ký cam kết như tư vấn là mấy chỗ dởm kể như ko dám đâu, kinh nghiệm xương máu mình đúc kết lại được đó, các bạn có thể thử.

Sau khi lăn lộn rồi cuối cùng cũng tìm được chỗ làm mà mình tin tưởng, dù ban đầu cũng còn lưỡng lự lắm, da ngta trị hết chắc gì da mình hợp, mà kiểu thấy bác sĩ tư vấn nhiều, cũng nói trước là do sẹo lâu rồi nên kết quả chỉ tối đa 80% là cùng, với cũng là bs khám đó trị luôn, ko có mấy bạn kĩ thuật viên gì làm, các bạn phải nói trước khi điều trị hết, không sau này thiệt cho mình. Do đi ko có theo lịch bác sĩ vì có ngày mưa nắng thất thường với bận việc gia đình nên ban đầu bác sĩ nói mình trị 8 lần là hết nhưng do đi thất thường quá phải 10 lần mới hết. Làm mấy lần đầu cũng đau, nhưng sau này mình kêu ủ tê lâu hơn tí nên dễ chịu hơn hẳn.

Da bây giờ nè

Eavp1hGTL89zZNMVtf92XIto7wBBnwAGYeZdznPLG7TiwARCNvYNWntfo9hroXGXUVM7pIUan8ayqe4PtapR_ijJ_B4P

Đó là kinh nghiệm xương máu của mình khi trị sẹo, đây là hình sau khi trị nè, sẹo nhìn xa ko có thấy nữa đâu, thâm thì hết nhiều lắm rồi. Ai mà muốn biết thêm kỹ hơn về trị thế nào bla bla bla thì cứ nhắn cho mình, giờ mình bận ra ngoài rồi. Đã từng là nạn nhân nên hiểu tâm lý, sẽ share cho những ai cần.
    Bạn có thể chia sẻ với mình cách trị sẹo k ạ?mình đang muốn chữa sẹo ạ...trên này k nt đc...bạn có thể gửi qua mail cho mình đc k ạ? quynhhoatranthi89@gmail.com
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeoNick90 Xem bài viết
    Le_Tracy
    Nhờ bạn giới thiệu địa chỉ cho mình với
    C gui tin nhan cho e rui, e nho xem ha
    Neu k xem dc thi gui mail cho c, e gui dia chi cho e ha

Tram.lv14@gmail.com
    Cho mình xin địa chỉ với ạ? quynhhoatranthi89@gmail.com e cảm ơn ạ...giá tiền bnhieu nữa ạ...
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhhoatranthi Xem bài viết
    Bạn có thể chia sẻ với mình cách trị sẹo k ạ?mình đang muốn chữa sẹo ạ...trên này k nt đc...bạn có thể gửi qua mail cho mình đc k ạ? quynhhoatranthi89@gmail.com
    mình gửi goài ak
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimhieu1992 Xem bài viết
    mình gửi goài ak
    Bạn ơi, bạn có thể chia sẻ mình cách điều trị và chi phí được không ạ. Mình cám ơn nhiều (mail của mình dqtruongvt@gmail.com )
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranthuylinh123 Xem bài viết

Bạn cho mình xin địa chỉ được k. Mail dothingocc95@gmail.com
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang điều trị sẹo đây tại spa . Chua biết kết quả thế nào? khi nào có hiểu quả mình sẽ phản hồi. Giờ theo đây cho hết liệu trình đã nếu không hiệu quả mình sẽ tìm nơi khác
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bị seo rỗ lăn kim hết k mn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mevoixinhxan Xem bài viết
    bị seo rỗ lăn kim hết k mn
    Trước 2 tháng 9 vài ngày mình có đi evie clinic trị sẹo rỗ. Họ quảng cáo làm 4 lần được ưu đãi còn 12 triệu đồng. Sau 2 tháng thì hết 90 %. Tới nơi thì bảo giá đó chỉ có 1 lần bóc tách sẹo + 1 lần prp + 3 lần super scarhill nhưng chỉ áp dụng đối với 2 má và cằm. Nếu làm toàn gương mặt là giá khác. Mình cũng đặt cọc 2 triệu. Sau đó trả thêm 10 triệu đồng nữa.. Mình làm 1 lần nhưng thấy quy trình không đảm bảo an toàn chuẩn y khoa nên nghỉ. Họ trả lại 5 triệu rưỡi.

- Lúc làm không thấy họ mặc áo bệnh nhân cho khách hàng.

- Không trải săng vô khuẩn lên mặt khách hàng.

- Không xét nghiệm máu trước khi lấy máu chiết tách prp.

- Không có máy phun lạnh phun cho da dịu lại khi đang bóc tách sẹo, chỉ dùng túi đá chườm lạnh, làm hết một bên mới chườm nên da đau rát lắm.

Mình muốn xem máy chiết tách prp thì họ không cho, nói là bí mật của họ.

Sau khi điều trị xong họ chỉ đưa cho mình túi xách có chứa mấy ống huyết thanh. Không có tặng thêm nước muối sinh lý, băng gạc y tế, túi chườm lạnh.

Họ không dặn trong 24h đầu tiên sau khi điều trị thì chỉ được vệ sinh da mặt bằng nước muối sinh lý mà kêu rửa mặt bằng nước lạnh luôn.

Trên Facebook của họ ẩn hoàn toàn bình luận của khách hàng. Họ nói khách hàng để lại số điện thoại nên bị mấy trung tâm khác gọi điện giành khách. Mình nghĩ họ ẩn đi các bình luận tiêu cực của khách hàng. Người ta bảo tốt khoe xấu che mà.

Trên Facebook của họ có hơn 200 nghìn người theo dõi, nhưng mấy ngày nghỉ mình ghé thấy có 1 2 khách thôi. Nếu tốt thì khách phải tới đông nghẹt chứ. Mình nghĩ có thể fanpage mua like để lấy tiếng.

Mình nghĩ các bạn nên đến trung tâm nào có bảng giá công khai tất cả các dịch vụ thì mới minh bạch, không sợ có cảm giác như bị lừa.

Và nên đến điều trị ở những nơi có công nghệ điều trị chuẩn y khoa. Các bạn có thể xem nhiều những video của trung tâm đó để an tâm trước khi đi điều trị
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực sự cái prp hình như chưa có 1 cơ sở nào được phê duyệt từ bộ y tế mà làm cái này, làm zay là đánh đu tính mạng khách
    Cơ sở mà ko có máy phun lạnh trong điều trị thì thôi pó tay
    PRP không quá thần thánh như họ mô tả đâu
    Chúc mừng bạn đã ko tiền mất tật mang
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7