TIN TÀI TRỢ.

Tất cả về trị sẹo rỗ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 58.9K Lượt đọc
  • 132 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực ra thì có cách đấy, và mình thấy cách này là duy nhất mình có thể tin tưởng, giờ da mình mịn hơn rồi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 330 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhanhnhugio Xem bài viết
    bạn le tracy có thể inbox nói rõ hơn cho mình biết tình trạng sẹo của bạn trước và sau khi điều trị ko? và tmv bạn đang điều trị nữa
    Mình inbox cho bạn rùi nha. Bạn check inbox có j cứ hỏi mình
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 330 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bị sẹo lõm hay sẹo lồi thì uống Collagen k có tác dụng đâu nha các bạn. Collagen chì có tác dụng với những ng cơ bản da đã đẹp sẵn thì uống sẽ sáng mịn hơn thui. Đối với da mụn thì tuyệt đối k nên dùng Collagen và vitamin E sẽ làm cho bị mụn thêm thui.

Còn bị sẹo lõm và sẹo lồi thì chỉ có cách dùng pp laser hoặc lăn kim tùy theo loại da và sẹo nặng hay nhẹ thì BS sẽ đưa ra pp chính xác nhất. Và tuyệt đối đừng tự mua dụng cụ về lăn kim tại nhà. Mình chỉ nói trường hợp xấu nhất là sẽ tự mình làm da bị tổn thương thêm thui.
    Một khi cơ địa da mình bị sẹo rỗ hoặc sẹo lồi thì càng fai cẩn thận hơn vì nếu điều trị k đúng sẽ bị sẹo nhìu hơn nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 330 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DavidTanNguyen Xem bài viết
    Bạn ơi mình không biết nhắn inbox bạn ở đâu hết. Mình rất muốn biết chổ bạn trị sẹo.
    comment by WTT mobile view
    Mình inbox cho bạn rùi, bạn check nha
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Le_Tracy Xem bài viết
    Mình inbox cho bạn rùi, bạn check nha
    B inb cho mình vs nha Le Tracy
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Điều trị sẹo thì sẽ có 02 dạng phụ thuộc vào độ tuổi của bạn & mức độ lâu năm của sẹo. Đối với những ai bị sẹo lâu năm & hơi lớn tuổi thì không thể nào điều trị 01 lần là đạt hiệu quả 90% đâu nha bạn. Lý do, các bạn đọc quảng cáo thấy nhiều spa quảng cáo 01 lần là hiệu quả 90% - nguyên nhân là do tâm lý của mọi người: Muốn hiệu quả nhiều mà tiền bỏ ra thì ít

Điều trị sẹo là cả 01 quá trình chứ không phải làm 01 - 02 lần là hiệu quả. Và đặc biệt là sau khi điều trị bằng phương pháp nào đi nữa thì cũng cần có 01 chế độ bảo vệ đúng và tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 330 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 12love Xem bài viết
    B inb cho mình vs nha Le Tracy
    Ban oi, minh nhan dc inbox cua bạn rui mà minh k bit tloi o dau het.

Bạn mail cho minh di, minh cho ban dia chi tới đó cho BS khám xem da ban dieu tri dc k? Va het bnhieu tien thi bsi se cho ban bít lun. Vì mình cũng chỉ là khach hàng toi dieu tri ah. Thấy có kqua tot và BS điều trị có tâm lắm nên mình gthieu cho mn thui chứ minh k fai Bs hay nvien ở BV đó. Khám free đó bạn.

Tram.lv14@gmail.com

Ghi dia chi o đây se bi xoá nên bạn mail cho minh nha
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mail cho minh di, minh cho ban dia chi tới đó cho BS khám xem da ban dieu tri dc k? Va het bnhieu tien thi bsi se cho ban bít lun. Vì mình cũng chỉ là khach hàng toi dieu tri ah. Thấy có kqua tot và BS điều trị có tâm lắm nên mình gthieu cho mn thui chứ minh k fai Bs hay nvien ở BV đó. Khám free đó bạn.

Tram.lv14@gmail.com

Mình add số đt của b vào zalo rồi..b lên đồng ý kết bạn giúp mình đi..hjc hjc
    • MeoTruong Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenkhoa97 Xem bài viết
    le tracy bạn cho mình biết chỗ bạn điều trị dc ko tại mình bị sẹo rỗ mà ko biết trị ở đâu mong bạn giúp mình, mình thật sự cảm ơn bạn rất nhiều

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenkhoa97
    Mình có inbox cho bạn rùi, Bạn check inbox rùi đi khám thử nha.
    Inbox chỗ trị sẹo cho mình với nha, cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

letracy bạn có thể cho mình biết phương pháp bạn điều trị, kết quả điều trị vs chỗ bạn điều trị được không? mình cũng bị sẹo rỗ và đang loay hoay thử hết này kia mà không thấy đỡ.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://chuamun.com/ địa chỉ cho các mẹ tham khảo nha
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tram.lv14@gmail.com

bạn ơi PM mình địa chỉ với
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

inbox mình địa chỉ với bạn ơi. thanks
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mình cũng đang muốn tìm chỗ uy tín điều trị sẹo rỗ đây, bạn chỉ mình chỗ của bạn vs đc ko ? Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhanhnhugio Xem bài viết
    bạn le tracy có thể inbox nói rõ hơn cho mình biết tình trạng sẹo của bạn trước và sau khi điều trị ko? và tmv bạn đang điều trị nữa
    Mình inbox cho bạn rùi nha. Bạn check inbox có j cứ hỏi mình
    Cho a zalo a hỏi chuyện xíu với
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải công nhận là bgio ở Vn Spa, TMV mọc lên như nấm, marketing dữ dội, nào là kết quả 90%, sau 1 liệu trình thì da đẹp như da e bé, k có kết quả thì hoàn tiền 100%. Tư vấn nghe như mật ngọt rót vào tai. Trong khi da dg xấu cần dc điều trị gấp, nghe như vậy thì hỏi sao k đưa tiền cho họ. Tiền 1 khi đã đưa thì làm sao lấy lại dc. Chỉ có những ai trong hoàn cảnh đó mới hiễu dc , họ bị lừa ntn và biết kêu cứu ai.

Mình cũng là 1 trong những ng bị như vậy, da mụn, dầu clc to, sẹo thâm, sẹo rỗ, sẹo mụn, mất hết tự tin, cố gắng để dành tiền điều trị nhưng lòng tin đặt sai chỗ, Mình cũng nói lun là mình toàn đi tới những Clinic lớn, gthieu rần rần mỗi ngày trên các trang mạng, cũng do bsi Vn trực tiếp đều trị, liệu trình thấp nhất cũng 1000$ nhưng cuối cùng da mình vẫn y cũ nếu như k mún nói là tệ hơn. Nếu chỉ bị 1 lần thì k nói j, đằng này mình bị 4 lần, 4 cái Spa lớn lun ( k tiện kể tên). Đúng là công nghệ Marketing ghê thiệt, Nhưng kết quả thì.....

Nhưng cuối cùng trời k phụ lòng ng. Mình đã tìm dc chỗ điều trị da rất có tâm, đã điều trị cho da mình hết hẳn. Bv đó k có marketing, ngta tới điều trị có kết quả rùi ng này gthieu ng kia tới thôi. Bạn nào mún điều trị thì nt cho mình, mình chỉ chỗ cho nha. Mình k fai là nv của bv đó., chỉ là khách hàng tới điều trị thôi. Mình k muốn mấy bạn bị lừa như mình nữa nên mình gthieu dùm thui
    Bạn có thể chia sẻ cho mình chỗ trị và phương pháp ko, mình cảm ơn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải công nhận là bgio ở Vn Spa, TMV mọc lên như nấm, marketing dữ dội, nào là kết quả 90%, sau 1 liệu trình thì da đẹp như da e bé, k có kết quả thì hoàn tiền 100%. Tư vấn nghe như mật ngọt rót vào tai. Trong khi da dg xấu cần dc điều trị gấp, nghe như vậy thì hỏi sao k đưa tiền cho họ. Tiền 1 khi đã đưa thì làm sao lấy lại dc. Chỉ có những ai trong hoàn cảnh đó mới hiễu dc , họ bị lừa ntn và biết kêu cứu ai.

Mình cũng là 1 trong những ng bị như vậy, da mụn, dầu clc to, sẹo thâm, sẹo rỗ, sẹo mụn, mất hết tự tin, cố gắng để dành tiền điều trị nhưng lòng tin đặt sai chỗ, Mình cũng nói lun là mình toàn đi tới những Clinic lớn, gthieu rần rần mỗi ngày trên các trang mạng, cũng do bsi Vn trực tiếp đều trị, liệu trình thấp nhất cũng 1000$ nhưng cuối cùng da mình vẫn y cũ nếu như k mún nói là tệ hơn. Nếu chỉ bị 1 lần thì k nói j, đằng này mình bị 4 lần, 4 cái Spa lớn lun ( k tiện kể tên). Đúng là công nghệ Marketing ghê thiệt, Nhưng kết quả thì.....

Nhưng cuối cùng trời k phụ lòng ng. Mình đã tìm dc chỗ điều trị da rất có tâm, đã điều trị cho da mình hết hẳn. Bv đó k có marketing, ngta tới điều trị có kết quả rùi ng này gthieu ng kia tới thôi. Bạn nào mún điều trị thì nt cho mình, mình chỉ chỗ cho nha. Mình k fai là nv của bv đó., chỉ là khách hàng tới điều trị thôi. Mình k muốn mấy bạn bị lừa như mình nữa nên mình gthieu dùm thui
    Bạn có thể chia sẻ cho mình chỗ trị và phương pháp ko, mình cảm ơn
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình xin địa chỉ với thông tin bệnh viện trị sẹo đi bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 50 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ngày xưa ở tuổi dậy thì mình cũng bị mụn nhiều nhưng vì sống ở nông thôn, điều kiện kinh tế còn khó khăn nên cũng chẳng ai để ý tới mụn hay nghĩ tới những hậu quả mụn có thể gây ra. Mình không biết mình phải sống bao nhiêu năm với mụn, suốt từ năm cấp 3 cho tới khi thậm chí ra trường, đi làm. Bây giờ không còn mụn nữa thì da dẻ đã chẳng còn nhẵn nhụi như ngày nào mà thay vào đó là những vết sẹo lâm tâm, dù không lớn, nhưng cũng ảnh hưởng nhiều tới vấn đề thẩm mỹ và cũng khiến mình không được tự tin. Có thể có những phương pháp để cải thiện hoặc có thể che dấu sẹo bằng makeup nhưng loại bỏ hoàn toàn những vết sẹo này mình nghĩ là không thể.
    I need vitamin SEA!
    https://www.facebook.com/chaunt.1988
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lót dép hóng ạ, em cũng muốn chữa cho ck e
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7