TIN TÀI TRỢ.

Sữa rửa mặt Christian Breton của Pháp ( dành cho da dầu ) cho em xin ý kiến.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.54K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mặt em thì da dầu buổi trưa và buổi sáng thức dậy thì mặt toàn dầu, lúc trước em có dùng srm chống nhờn da Beauty Formulas nhưng rửa khoảng 1 tuần là 2 khóe miệng em bị tróc da nên em không dùng nửa, giờ thì em dùng cetaphil nhưng cũng không cải thiện là mấy. Mà da dầu là bạn thân của mụn vì vậy mặt em cũng toàn là mụn, trên web MC có thấy bán srm Christian Breton của Pháp dành cho da dầu em định dùng thử mà chỉ sợ da bị khô nên em xin ý kiến mọi người ai dùng srm này rồi thì tư vấn cho em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

upppppppppp
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,522 Bài viết

• 1,767 Được cảm ơn

Minh thấy trang 123 . vn đang khuyến mãi 50% mà sợ chưa dám mua, có ai xài rùi cho ý kiến với ạ
    Con gái iu của mẹ tên là Tiểu My
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tớ mới mua toner của nó, giá khuyến mãi 170k. Mới dùng 1 lần, thật sự rất kiềm dầu.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ cũng muốn hỏi ý kiến mọi người về sản phẩm Breton này thấy bảo kiềm dầu tốt lắm mà hok bít thực hư sao nữa
    • 110 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhanma90 Xem bài viết
    Mặt em thì da dầu buổi trưa và buổi sáng thức dậy thì mặt toàn dầu, lúc trước em có dùng srm chống nhờn da Beauty Formulas nhưng rửa khoảng 1 tuần là 2 khóe miệng em bị tróc da nên em không dùng nửa, giờ thì em dùng cetaphil nhưng cũng không cải thiện là mấy. Mà da dầu là bạn thân của mụn vì vậy mặt em cũng toàn là mụn, trên web MC có thấy bán srm Christian Breton của Pháp dành cho da dầu em định dùng thử mà chỉ sợ da bị khô nên em xin ý kiến mọi người ai dùng srm này rồi thì tư vấn cho em với.
    Không biết chủ thớt giờ đang dùng SRM gì. Da mình cũng thuộc da dầu, nhạy cảm lắm. Cứ rửa mặt là y như rằng 2-3 tiếng sau da lại bóng nhờn (vào mùa hè)
    Mình trước giờ toàn dùng của Avene ( khoảng 7,8 năm nay rồi) thấy cũng tốt lắm. Cái này trước mình được bác sĩ kê cho
    Bạn nên dùng thêm cả giấy thấm dầu nữa cho da mặt sạch sẽ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ cho em xin ý kiến với, dao này tự nhiên mặt em có những vết đỏ đỏ loang loang ở da mặt (không bị nổi nốt - da vẫn nhẵn) chỉ có điều màu da bị đỏ đôi tí như hạt đỗ tương thui
    Em tưởng vài bữa thì khỏi nhưng mà mãi hok khỏi ý có khi nào sau này hết đỏ nó chuyển sang thâm như nám hok hả các mẹ