Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Sữa ong chúa có nên bôi qua đêm không các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.85K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 345 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi có nên bôi sữa ong chúa cho vùng mặt và cổ qua đêm ko ạ? Em bôi mỗi tối, bôi vào cứ thấy da bị bí sao ấy, nên để 1 tiếng em rữa sạch rồi thoa kem dưỡng. Em có tham khảo trên diễn đàn mẹ thì nói nên mẹ thì nói không nên. Mấy mẹ có kinh nghiệm chỉ em với
    Em đắp cám gạo 3 lần 1 tuần trước khi ngủ, vậy sau khi đắp xong em có nên bôi sữa ong chúa lên không mấy mẹ ơi. Mấy mẹ thông thái giúp em với em xin cám ơn mấy mẹ nhiều !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

không nên bôi sữa ong chúa qua đêm đâu bạn ạ.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sữa ong chúa hiện nay mình vẫn đang dùng để uống, tác dụng tốt. Tuy nhiên nếu bôi lên da mặt thì không nên vì nó có nhiều thành phần hóa học không phù hợp với da vì nó là thuốc uống (mình nghĩ vậy ) Hơn nữa khi dùng bôi lên mặt phải dùng một là thành phần tự nhiên, không hóa chất là tốt nhất, hoặc dùng mỹ phầm tốt (cái này cũng hơi tốn tiền)

Hiện nay mình vẫn đang dùng tinh chất Collagen của người nhà bên Mỹ gửi về, tự nhiên hoàn toàn, cũng đẹp da mà giá thành cũng rẻ, nếu bạn thích pm mình sẽ chỉ cho nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang thắc mắc ko biết sữa ong chúa có hiệu quả ko
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 927 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

không nên để sữa ong chuá qua đêm đâu bạn nhé
    • 40 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Chỉ để khoảng 30' là tối đa, sau đó phải rửa thật kỹ lại đó các mẹ ah.
    E vừa kết hợp bôi và uống, giờ mặt căng cứ như bơm botox ấy. vừa mịn, vừa căng, và k còn tàn nhang, vết thâm hay mụn luôn đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ko nên để qua đêm bạn nhé. Chị cần để tầm 30'-1h là bạn có thể rửa mặt bằng nước sạch rồi. Hàng SỮA ONG CHÚA CAO CẤP LINH NHÂM là hàng VN chất lượng cao đc cục sở hữu trí tuệ cấp giấy chứng nhận. Bạn cứ vào google gõ là ra