TIN TÀI TRỢ.

Sử dụng loại nước hoa hồng se khít lỗ chân lông nào cho da hỗn hợp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.14K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào các chị ạ!
    Da e là loại da hỗn hợp nên lỗ chân lông to lắm ạ, hai bên cánh mũi lại bị mụn cám đen đen nữa. Em nghe nói là sự dụng nước hoa hồng se khít lỗ chân lông, nhưng e không biết dùng loại nào cho phù hợp. Mong các chị biết thông tin gì chia sẻ cho e với ạ.
    Em cảm ơn các chị nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang dùng SRM và NHH của Jean D'arcel, da mình cũng là da hỗn hợp, thấy bớt dầu hẳn, bạn nhớ rửa mặt thật sạch trước khi dùng NHH nha. Mụn thì mìn không nhìu nhưng đôi khi hứng hứng là cứ nổi lên cũng ko ít.Mình dùng cái Blemish control cũng rất hiệu quả. Bạn thử xem ^^
    • 201 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Nước hoa hồng ko thì chả ăn thua, mình cũng xài nước hoa hồng với dưỡng da các kiểu của Skinfood mãi có đỡ đâu thấy năm nay hot cái món mặt nạ sữa non, hôm nào cũng phải thử mới được, xem có khá khẩm hơn ko.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi, nước hoa hồng chị mua ở ngoài toàn chứa cồn, không làm đẹp da được đâu, Chị nên dùng sp tự nhiên, ko chứa cồn sẽ tốt cho da chị nha . chị có thể pm em riêng để chỉ nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 344 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sd toner dấm táo đi bạn! K chứa cồn vs lại m sài thấy giảm nhờn lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Miemie123