TIN TÀI TRỢ.

Sử dụng kem tan mỡ bụng finomas hiệu quả không? có tốt không? có tác dụng không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.65K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nghe nói kem tan mỡ finomas này nam giới cũng dùng được thì phải, không biết thực hư thế nào, có chị em nào mua cho chồng dùng chưa cho em xin ít thông tin để em mua cho chồng dùng với ak

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nếu chỉ dùng kem thoa để có vóc dáng đẹp thì tất cả phụ nữ đều đẹp cả rồi, đâu cần phải tập luyện, chế độ ăn uống chi nữa, mà em thấy mấy cái này chỉ là quảng cáo thôi mẹ nó ơi, người ta nhịn ăn, tập luyện lâu lắm mỡ mở giảm được, thoa kem thì giảm cách nào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tác dụng trên nam giới thì em không biết chứ em là em không dám dùng nữa.

mấy hôm đầu dùng vừa thoa lên một tí là bụng nóng rát lên, sợ quá lau đi ngay mà vẫn còn rát, tạch luôn hũ kem.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mấy loại này hay có tác dụng phụ lắm, trước khi dùng mẹ nó nên tìm hiểu kĩ nha, chứ không thì tiền mất, tật mang, tự làm khổ mình đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em là rất hayhóng hớt lượn lờ các trang tư vấn, diễn đàn tư vấn về vấn đề giảm cân, vì an toàn và
    sợ ảnh hưởng đến sức khỏe, tiền mất tật mang thôi các chị ạ haha. Sau bao ngày cày nát các diễn đàn và lục lọi các phương pháp giảm cân trên các báo uy tín, em rút ra bài học: Đừng tin các loại sản phẩm cấp tốc, kem tan mỡ vì chả có hiệu quả lâu dài đâu, lại dễ gây dị ứng, bỏng da đấy.
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binmilo1313 Xem bài viết
    Em là rất hayhóng hớt lượn lờ các trang tư vấn, diễn đàn tư vấn về vấn đề giảm cân, vì an toàn và
    sợ ảnh hưởng đến sức khỏe, tiền mất tật mang thôi các chị ạ haha. Sau bao ngày cày nát các diễn đàn và lục lọi các phương pháp giảm cân trên các báo uy tín, em rút ra bài học: Đừng tin các loại sản phẩm cấp tốc, kem tan mỡ vì chả có hiệu quả lâu dài đâu, lại dễ gây dị ứng, bỏng da đấy.
    Tác hại của mấy cái kem tan mỡ này thì bao chí có mà lên hoài, vấn đề là nhiều người không chịu tìm hiểu thông tin trước cứ đâm đầu mà tin quảng cáo rồi mua về dùng
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigbang00 Xem bài viết
    nếu chỉ dùng kem thoa để có vóc dáng đẹp thì tất cả phụ nữ đều đẹp cả rồi, đâu cần phải tập luyện, chế độ ăn uống chi nữa, mà em thấy mấy cái này chỉ là quảng cáo thôi mẹ nó ơi, người ta nhịn ăn, tập luyện lâu lắm mỡ mở giảm được, thoa kem thì giảm cách nào
    mình đồng ý vớ mẹ này, mình vẫn thấy cách tốt nhất là nên tập luyện và giảm ăn
    • 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chỉ thấy nữ dùng thôi bạn nhé mà loại kem này bạn mua cho chồng làm gì cho tốn kém nhỉ? mình thấy thị trường bán nhan nhãn ấy, tốt xấu không biết rõ đâu ạ và đừng để tiền mất tật mang. Em chỉ khuyên mẹ cùng chồng bớt ăn đêm và đối với đàn ông thì hạn chế rượu bia, đi tập gym thường xuyên nữa ạ, vừa khỏe mà còn ốm đẹp nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mẹ ơi các bác sĩ da liễu khuyến cáo, các loại kem tan mỡ bụng hay tay chân gì đó,,,, thực ra có tác dụng làm săn da, khiến vùng bụng có vẻ săn chắc, gọn gàng hơn thôi. và đó là lý do một số mẹ tưởng nhầm là kem đã làm tan chảy mỡ bụng. Ngay cả việc thoa kem và cuốn nóng cũng chỉ là làm mất nước tại chỗ. Vì thế ngay sau khi sử dụng chị em cảm thấy mình gọn hơn thật, nhưng chắc chắn ngay sau đó, cơ thể được bù đủ nước sẽ trở lại như ban đầu