TIN TÀI TRỢ.

Sẹo lồi làm sao đây

• 0 Lượt chia sẻ
  • 571 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mn ơi làm ơn giúp mình .mình ngu si đi chữa sẹo lồi o bv da liễu.xit nitơ lỏng 2 lần .mà nó còn lồi to hơn ban đầu.bây giờ bằng hạt đậu xanh trên mặt rồi.mình đang cho con bú nên muốn đi chích cũng ko được.đọc trên mạng chỉ lấy tam thất trộn giấm đắp trị sẹo lồ mình làm đc 1 tuần mà ko thấy cô nhê gì.giờ buồn và trách mình qá ngu lợn lành thành lợn què các mom ạ.huhu.giờ làm sao đây hay đi bắn laser co2 hả mn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 71 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vifoods Xem bài viết
    dạ, cảm ơn mẹ đã chia sẻ thông tin ak
    Bạn muốn comment lấy chữ ký cũng nên đọc nội dung nta đang cần trợ giúp chứ

@ngocbaoluong bạn thử cách này nhé. Cái này trị mẹo thôi, vì ngày xưa mình bị 1 hạt ở cổ tay nó sùi lên 1 cục thịt. Mình cắt rồi 2 tháng sau nó lại trồi lên. Sau đó mình đã sử dụng mẹo là dùng cái dây dù(dây dắt mũi trâu ấy) chà chà lên nó, mỗi ngày chà một ít rồi dần dần nó xẹp dần. Chà lúc nào nó không còn nữa là được. Đừng có chà mạnh nhé, chà nhẹ thôi, không xước da đấy. Kiên tri khoảng 1 tháng sẽ có hiệu quả. Cái này không lo ảnh hưởng tới mặt nhé, vì bạn chị chà lên cái cục thịt đó thôi.
    Trung tâm đồ chơi điều khiển từ xa RCHaTo
    Chuyên: máy bay điều khiển - Flycam - Ô tô điều khiển - https://rchato.com
    Quản lý: Nguyễn Thanh Hà
    Địa chỉ: Số 55/1 đường số 7, phường 7, Gò Vấp, HCM
    Youtube: Kênh RCHaTo
    SĐT: 0962 672 028
    Email: kdcopacs@gmail.com
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình trạng của bạn sao rồi ạ? Vì mình cũng bị sẹo lồi.
    • 507 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Có khi nào trong quá trình sau khi bắn chị dưỡng không tốt không chứ chị em thấy trị cũng rất bình thường mà