TIN TÀI TRỢ.

Sau sinh khoảng bao nhiêu tháng thì dưỡng da lại được

• 0 Lượt chia sẻ
  • 638 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lần đâu em sinh nên vấn đề nhỏ này không biết nên mới lên hỏi mấy chị, mong mọi người tư vấn cho em xíu nha. Em sinh cũng được 1 tháng lẻ mấy ngày rồi, da dẻ thì trước sinh-sau sinh ta nói khác kinh khủng. Giờ em muốn dưỡng da lại không biết có được chưa mọi người, chứ nhìn da mà tuổi thân quá. Em cảm ơn trước ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 613 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hết ở cữ là dùng được rồi, mà em sợ dị ứng hay này kia thì dùng mặt nạ tự làm sẽ tốt hơn nhiều đó
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tốt nhất là sau 3 tháng cho mọi thứ an toàn nha chị, chứ lúc còn cho con bú dễ gặp nguy hiểm lắm
    • 195 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tới lúc cho con ngừng bú thì mún dưỡng gì dưỡng nhe em, chứ sữa mẹ mà bị nhiễm gì tội con mình
    • Thành viên Webtretho
    • 93 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em thấy chị em hình như tầm 1 tháng là dùng rồi mà toàn đắp sữa chua thôi nha, chứ không dưỡng mấy cái mỹ phẩm. Mà chị dưỡng thử đi nó cũng cải thiện lắm đó
    • 460 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

ngày xưa chị thì tầm 2 tháng xong dùng mấy cái tự nhiên thôi cho da sáng chút chứ không dàm dùng mỹ phẩm do sở ảnh hưởng sữa của con bú
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em còn thời gian hay thật, chị mà sinh xong là bù đầu bù cổ luôn, lâu lâu mới đi spa được 1 lần chứ không thời gian dưỡng da ở nhà luôn đó
    • 399 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

em muốn dưỡng theo cách nào
    • 120 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sau sinh mà tầm 3-4 thán dùng mặt nạ handmade từ thiên nhiên là được rồi nè