TIN TÀI TRỢ.

Sài Gòn - Trị mun lâu năm ở đâu hiệu quả ạ? Em là nam!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.22K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi với! Em là con trai, bị mụn lâu năm từ lúc dậy thì 16t đến giờ cũng đc 8 năm rùi mà cứ âm ỉ mãi, em cũng điều trị khắp nơi nhưng không hết. Giờ cũng nhiều sẹo rỗ lắm. Bs cứ cho toa về uống, kháng sinh thui uống thì giảm còn k uống thì bị lại. Rồi em cũng để nó qua một bên luôn! Các chị có thể giúp em tìm một chỗ uy tín một nơi điều trị ở tp mình k ạ?

Em 24t nhưng nhìn như 34 ấy! Nói chung từ lúc em có người yêu em không còn quan tâm chuyện mình xấu hay đẹp. Vì nghĩ cứ lo kiếm tiền xây dựng tương lai thui. Nhưng giờ em nhận ra mình phải yêu bản thân mình hơn! Chắc cũng do bị phản bội nên em sẽ quyết tâm sống tốt hơn sau cái tình yêu 5 năm chỉ biết nghĩ cho đối phương đến giờ thì nhận lại được sự phản bội.
    Các chị giúp em nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thử tìm hiểu phương pháp PRP new 2.0 xem. Chị thấy phương pháp đó nhiều ng đang sử dụng và có review khá tốt đó em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthaohuynhtrang Xem bài viết
    Em thử tìm hiểu phương pháp PRP new 2.0 xem. Chị thấy phương pháp đó nhiều ng đang sử dụng và có review khá tốt đó em
    Em cám ơn chị!
    Đã từng có một mối tình chân thành phô bày trước mặt tôi. Nhưng mà tôi không biết trân trọng. Cho tới khi mất đi tôi mới biết ăn năn thì không kịp. Trên trần gian còn có gì đau khổ hơn như vậy?!? Nếu mà ông trời cho tôi một cơ hội trở lại một lần nữa, thì tôi sẽ nói với cô gái đó tôi yêu cổ. Nếu nhất định phải có một kỳ hạn cho mối tình này, tôi hy vọng là… mười ngàn năm!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Seoul Spa có trị mụn hiệu quả k mng ạ?
    Đã từng có một mối tình chân thành phô bày trước mặt tôi. Nhưng mà tôi không biết trân trọng. Cho tới khi mất đi tôi mới biết ăn năn thì không kịp. Trên trần gian còn có gì đau khổ hơn như vậy?!? Nếu mà ông trời cho tôi một cơ hội trở lại một lần nữa, thì tôi sẽ nói với cô gái đó tôi yêu cổ. Nếu nhất định phải có một kỳ hạn cho mối tình này, tôi hy vọng là… mười ngàn năm!
    • 49 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Xài thuốc Bắc đi e trai , cam đoan khỏi 100% nh ph kiên trì
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

1 chỗ thôi em ạ, bác sĩ Kim Chi Evie clinic , nhẹ nhàng, có tâm, là hiệu quả, bạn chị đang làm và chị cũng đang hăm hở qua tết đi làm
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh ơi anh lên facebook này cho em https://www.facebook.com/ThuyPhanBiBach, c ấy chuyên trị mụn từ các sản phẩm thuốc nam do nhà c ấy tự nấu, em theo dõi chị ấy đã lâu nên thấy tất cả mn sd đều đạt hiệu quả tốt từ mụn, sẹo hay rỗ. Khách của chị ấy là từ Bác sĩ, công an, nhà giáo,, trong ngoài nước đủ cả đấy ạ. Em không quảng cáo đâu ạ, ngày trước e đọc trên một diễn đàn nào đó thấy có người giới thiệu nên e tìm xem và thấy tốt lắm ạ. Anh cứ tìm và chị ấy sẽ tư vấn cho anh nhé, anh không phải đi spa đâu ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 322 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi changtrai_xauxi Xem bài viết
    Các chị cho em hỏi với! Em là con trai, bị mụn lâu năm từ lúc dậy thì 16t đến giờ cũng đc 8 năm rùi mà cứ âm ỉ mãi, em cũng điều trị khắp nơi nhưng không hết. Giờ cũng nhiều sẹo rỗ lắm. Bs cứ cho toa về uống, kháng sinh thui uống thì giảm còn k uống thì bị lại. Rồi em cũng để nó qua một bên luôn! Các chị có thể giúp em tìm một chỗ uy tín một nơi điều trị ở tp mình k ạ?

Em 24t nhưng nhìn như 34 ấy! Nói chung từ lúc em có người yêu em không còn quan tâm chuyện mình xấu hay đẹp. Vì nghĩ cứ lo kiếm tiền xây dựng tương lai thui. Nhưng giờ em nhận ra mình phải yêu bản thân mình hơn! Chắc cũng do bị phản bội nên em sẽ quyết tâm sống tốt hơn sau cái tình yêu 5 năm chỉ biết nghĩ cho đối phương đến giờ thì nhận lại được sự phản bội.
    Các chị giúp em nhé!
    Trị mụn trước tiên thì e fai giữ da thiệt sạch nha. Va k nên tự ý mua thuốc điều trị, C khuyên e nên tới cho BS khám da e trước khi sủ dụng, vì mỗi ng có 1 loại da khác nhau. K nên thấy ng này xài hết mà mình xài theo vì đôi khi spahm tốt nhưng chưa chắc hợp với làn da của mình. C đã từng chiến đấu với mụn gần 8 năm nay và cụng đã đi điều trị khắp nơi giờ mới bớt.

Nhưng c nói thật là cơ địa của mình bị mụn thì sẽ k trị hết mụn 100% dc đâu. Chỉ giảm 80% là mừng lắm rùi. Lâu lâu nội tiết tố cơ thể thay đổi, thì mụn vẫn lên vài cái. Bs cũng đã tư vấn với c ngay từ đầu nên c cũng yên tâm.

E mún điều trị thì inbox cho c, c chỉ e chỗ khám, e tới cho BS xem da e ntn và tư vấn điều trị cho e sẽ tốt hơn. C đi khám nhìu nơi nhưng c thấy chỗ này làm uy tính va có kqua nhất, Đó là ý kiến cá nhân của c thui nha.

C k ghi địa chỉ ở đây vì ghi sẽ bị xóa bài nên nếu e mún khám thì inbox cho c ha
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người rất nhiều! Em sẽ điều trị mụn, và lăn kim trị sẹo, nhưng em nghe nói lăn kim sẽ nguy hiểm cho da lắm. Có người hỏng cả mặt luôn!!!! Ko biết ntn nữa!
    • 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mụn thì có nhiều vấn đề gây ra, do sinh hoạt do ăn uống, do sức khỏe, do vệ sinh... quan trọng khi bs khám cho e, nhưng sản phẩm và thuốc có đủ và đúng với chức năng điều trị hay khôgn, bác sĩ cũng đều học ra cùng trường, nhưng cách chọn sản phẩm đạt kết quả cao thì ít, hay đơn thuần họ cho e kháng sinh để điều tiết tạm thời, rồi lại ảnh hưởng đén gan của e.
    Cai nàt thằng e của mình điều trị nè, nếu e stam chủ động gọi nhé
    [IMG]image1-3_zpshfmozbfs[/IMG]
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Để trị mụn tốt nhất bạn nên đến thăm khám bác sĩ họ dựa theo tình trạng da mụn của mình đưa ra phác đồ riêng cho mình thì sẽ hiệu quả hơn chứ thiệt là lúc trước mình cũng bị mụn từ lúc dậy thì chưa hiểu điều trị mụn như thế nào nên ai chỉ gì cũng nghe sau thì mụn ngày càng nặng hơn. Bây giờ kem trộn hàng giả hàng nháy nhiều quá nên sài gì mình cũng phải lo và có cam kết hẵn hôi hãy sử dụng để đảm bảo bạn nhe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên công ty mình có sản phẩm sữa ong chúa chuyên dùng trong việc điều trị mụn đó bạn, bạn có thể tham khảo chi tiết về sản phẩm bên mình bằng cách nhấp vào đường link ở dưới chữ ký nhé
    Today Bee chuyên cung cấp sữa ong chúa tươi nguyên chất trên toàn quốc.
    • 30 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Bạn thử dùng các mặt nạ tự nhiên xem sao, hồi trước mặt mình cũng đầy thâm với mụn nè, kiên trì đắp mặt nạ trà xanh với sữa chưa + sử dụng sữa rửa mặt neutrogena loại màu cam á bây giờ đỡ lắm luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 166 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

em đang chữa, sắp khỏi rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VietAnh4
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthaohuynhtrang Xem bài viết
    Mình mới trị ở Evie xong, combo 6( 3 lần super, 1 scarhill, 2 lần laser) cộng thêm 3 lần điện di C kết quả mặt bị sạm, sẹo to ra...suốt 4 tháng  điều trị toàn bịt khẩu trang và hiện tại 6 tháng vẫn còn bịt. Mình xin thề nói sự thật để mọi người biết mà tránh tiền mất tật mang như mình. Mọi người không biết rồi nói mình đối thủ cạnh tranh gì đó nói xấu nhau. Mình từng trải nên hiểu người bị sẹo mặc cảm thế nào mà dồn mấy chục triệu cộng thời gian công sức để bị sẹo nặng hơn rất rất tức, không hết
     thì như cũ được cái này bị nặng hơn. Mình không thể hiểu nỗi.