TIN TÀI TRỢ.

review về huyết tương + kem face plasma

• 2 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị nào xài Bộ Huyết tương + kem face plasma vào review cho em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đang hóng vụ này
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh xai roi ne pan. Pan mua dung hang xin thi xai ok lam luon do. Da minh hoi xua dau nhiu lam, muon li ti, lai de bi an nang (che nhu ninja roi do) . Muon het mun thi da den. Da trang thi lai co mun. Tu ngay xai bo duong da nay ai cung khen da sao trang hong vay, mun cung do hon, ma quan trong la da khoe hon nhieu, ko bi an nang nua. (Noi vay nhung ra ngoai minh van phai che chan can than). Noi chung la good ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình đã từng xài qua rồi. Mình thấy bộ dưỡng này thích hợp cho da không bị mụn nặng, da khô và da bị lão hoá.... Chứ da dầu hoặc hỗn hợp thiên về dầu (như mình) thì xài bị mụn cám, mụn đầu đen vì bộ này dưỡng ẩm nhiều lắm.
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myta2806 Xem bài viết
    Minh xai roi ne pan. Pan mua dung hang xin thi xai ok lam luon do. Da minh hoi xua dau nhiu lam, muon li ti, lai de bi an nang (che nhu ninja roi do) . Muon het mun thi da den. Da trang thi lai co mun. Tu ngay xai bo duong da nay ai cung khen da sao trang hong vay, mun cung do hon, ma quan trong la da khoe hon nhieu, ko bi an nang nua. (Noi vay nhung ra ngoai minh van phai che chan can than). Noi chung la good ^^
    B mua bộ đó ở đâu vậy.mình mới mua 1 bộ của c có nick fb là my my hause k biết hàng có chuẩn k.nhưng mình dùng đc 3 hôm cảm giác da đã rất mịn nên mình hơi sợ có chất độc hại cho da.b sài lâu rồi cho mình ý kiến với.b ngưng sp có bị sao k

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trả lời nhanh giúp mình nhé b

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh mua cua chi ban minh quen lau. Thay da c dep qua nen hoi c dung kem gi thi c moi chi minh. Minh xai ko thay tac dung lien ban oi. Nhung cam nhan dau tien khi ngu day la da hok bi bong nhon nhieu. Xai khoang hon mot thang thi thay da cang hon, trang hon (cai nay la ban be minh nhan xet the). Minh chua ngung xai nen chua biet, nhung ma cung co nhieu luc luoi, quen xuc kem. Thay khong co gi het ban oi.
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh mua cua chi ban minh quen lau. Thay da c dep qua nen hoi c dung kem gi thi c moi chi minh. Minh xai ko thay tac dung lien ban oi. Nhung cam nhan dau tien khi ngu day la da hok bi bong nhon nhieu. Xai khoang hon mot thang thi thay da cang hon, trang hon (cai nay la ban be minh nhan xet the). Minh chua ngung xai nen chua biet, nhung ma cung co nhieu luc luoi, quen xuc kem. Thay khong co gi het ban oi.
    Ôi sao mình mới bôi thấy mịn ghê.kết hợp cả đắp mặt sữa chua nữa.khi bôi vào da cảm giác sờ rất thích như k bôi gì mà mịn lắm.mình cứ lo lo bạn mua bao nhiêu tiền 1 bộ

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

da mình nhạy cảm kinh khủng nên xài sữa chua cũng không được luôn đi đâu nắng một tí là mặt đỏ lừ lên luôn.. mà từ ngày xài cái này da hết bị như vậy rồi ^^ mừng lắm.
    Hàng này mình mua của chỉ hình như gần 2tr một bộ đó bạn, chị nói hàng này có hàng giả rồi, bạn chị mua của ai đó, rẻ hơn mấy trăm ngàn, xài một thời gian là mụn chi chít mà da sạm đi.. nghe mà sợ chị kêu dạo này không có hàng, đang đợi nhập về nên khách oder cũng phải đợi một tháng nữa.
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trời mình mua có 1 tr3 ôi lo quá

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

da mình nhạy cảm kinh khủng nên xài sữa chua cũng không được luôn đi đâu nắng một tí là mặt đỏ lừ lên luôn.. mà từ ngày xài cái này da hết bị như vậy rồi ^^ mừng lắm.
    Hàng này mình mua của chỉ hình như gần 2tr một bộ đó bạn, chị nói hàng này có hàng giả rồi, bạn chị mua của ai đó, rẻ hơn mấy trăm ngàn, xài một thời gian là mụn chi chít mà da sạm đi.. nghe mà sợ chị kêu dạo này không có hàng, đang đợi nhập về nên khách oder cũng phải đợi một tháng nữa.
    Mình thấy có cái tem chống hàng giả ghi công ty tnhh phân phối hợp mỹ phẩm trà my ở tp hcm k biết cty này tn nữa

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị bạn mình nói mua hàng và phí ship về VN cũng đã gần 1tr8 rồi đó bạn @@
    mà bạn cứ xài thêm thời gian thử đi, da khỏe từ bên trong sẽ thấy rõ à. Mà huyết tương bạn xài có mùi gì không bạn?
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

K có mùi gì b ạ.kem thì màu trắng mùi thơm nhẹ nhẹ

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhận biết da khoẻ ntn hả b

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chai huyết tương của mình có mùi thơm nhẹ, giống như mùi cam vậy đó, nhẹ thôi àh. Con hộp kem dưỡng thì cũng có mùi thơm nhẹ, nhưng mùi khác.
    Như mình nói với bạn đó, da mình hồi trước mỏng lắm, đi nắng môt hồi là da đỏ lên rồi, rửa mặt thấy da sần sần. nhưng bây giờ thì hết rồi bạn.
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chai huyết tương của mình có mùi thơm nhẹ, giống như mùi cam vậy đó, nhẹ thôi àh. Con hộp kem dưỡng thì cũng có mùi thơm nhẹ, nhưng mùi khác.
    Như mình nói với bạn đó, da mình hồi trước mỏng lắm, đi nắng môt hồi là da đỏ lên rồi, rửa mặt thấy da sần sần. nhưng bây giờ thì hết rồi bạn.
    Nhưng nhiều loại mỹ phẩm có chứa chất hại thì ngưng sử dụng có khi vài tháng mới thấy td phụ ý.mình tìm trên mạng nhiều người cũng bán với giá 1300_1350k

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hi, mình không có bán nên không biết nữa bạn, mình chỉ nghe chị đó nói là sp này thường nhập cho các spa nổi tiếng, ít bán ở ngoài. Chỉ xài tốt nên nhập về bán cho bạn bè và người thân thôi.
    Mình chưa ngưng sp trong thời gian dài như thế nên chưa biết được bạn ^^. Chị kia xài 2 năm rồi, còn mình thì xài khoảng 6th thôi.
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Um cám ơn bạn.mình thử dùng 1 tgian nữa xem sao.b dùng 6 tháng rồi da sáng lên nhiều k.1 bộ b dùng đc bao lâu

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hi, không có gì đâu bạn ^^
    Mình xài cũng sắp hết rồi. tại một làn xài ít lắm, xài nhiều cũng không có tác dụng thêm nên chắc xài thêm được 1 tháng nữa đó bạn ^^ Mình bỏ trong tủ lạnh ngăn mát, nên mỗi lần xài đã đã. hihi
    Da sáng hẳn lên đó bạn, ai cũng hỏi mình xài phấn gì, tại nó trắng hồng chứ không có trắng bệch, nhìn trong gương thích lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy hả.mong là bộ của mình mua k phải hàng giả.hixhix

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5