Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

review về các loại bàn chải rửa mặt!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.24K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em chào các chị, da em thuộc loại mỏng, bị mụn đầu đen và trứng cá nhỏ, mụn cám. Em muốn tìm đến một loại cọ rửa mặt tốt để cải thiện được tình trạng da phần nào. Em có mua thử một cây cọ rửa mặt thường về dùng nhưng lúc rửa da em đau quá có vẻ nó hơi cứng nữa ạ. Em muốn biết thêm về một số loại mà các chị đã dùng để lựa chọn cho phù hợp. Em cam ơn các chị đã quan tâm ghé vào đọc bài của em, mong được mọi người giúp đỡ.
    Em cám ơn mọi người nhiều ạ. Chúc tất cả luôn vui và xinh đẹp

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 506 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mình thường dùng bàn chải rửa mặt có bán ở bigC ấy, giá hạt dẻ mà xài ok, các bạn có thể dùng thử, cọ rửa mặt của coastal scent cũng được khen nhiều, không biết có bạn nào sử dụng chưa?
    • 99 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yubin1907 Xem bài viết
    mình thường dùng bàn chải rửa mặt có bán ở bigC ấy, giá hạt dẻ mà xài ok, các bạn có thể dùng thử, cọ rửa mặt của coastal scent cũng được khen nhiều, không biết có bạn nào sử dụng chưa?
    Em cũng mua bàn chải trong siêu thị đây chị, nhưng nó ko hợp với em, em thấy rát rát khi xài, em định kiếm cái nào mềm hơn nữa. Cọ rửa của coastal scent em cũng nghe nhiều, đang đợi mọi người vào cho ý kiến thêm ạ. Em cam on chị đã quan tâm bài!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện cửa hàng MEDICARE có bán bàn chải rửa mặt 2,5 triệu sợi tơ, lông tơ nên rất mềm, mình thấy sẽ phù hợp với da bạn nha