TIN TÀI TRỢ.

Phương pháp rửa ruột thanh lọc cơ thể 12 ngày ( dành cho các chị không áp dụng được pp uống nước muối tẩy ruột)

• 8.46K Lượt chia sẻ
  • 154K Lượt đọc
  • 134 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 53 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nghe hap dan qua,minh se ap ding sau do feedback cho moi nguoi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 381 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

uống chanh và mật ong ngon lắm.uống nước muối là em buồn nôn,,,sẽ thử cách này xem sao.mai mua may lít mật ong để thực hiện
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình khó nói là chúng ta ai cũng kiên trì nhịn đc như thế đâu
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có ai đã áp dụng pp này thành công chưa ạ?
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

em vừa mới thi xong. bây giờ bắt đầu làm đây ạ.
    hôm nay là ngày thứ nhất!
    cố gắng kiên trì làm để mỗi ngày lên đây review cho chị em nhé!
    tình trạng cơ thể của em đây ạ:
    - vòng 2 bắt đầu mập hơn vòng 1 =))
    - rất ít khi đi ngoài (vì gần như lâu lâu mới có cảm giác muốn đi)
    - có lẽ vì vậy mà em bị nhiễm độc nên mặt bị mụn khá nhiều.
    em vừa pha 1,5 lít nước chanh với 6 quả chanh ạ!
    mọi người cổ vũ cho em nhé!!
    • 188 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình có thắc mắc là áp dụng pp này trong bao lâu, ý là 1 tháng/lần hay 6 tháng/lần?
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ...
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn ak, bài viết hay quá, ra tết em sẽ thử nghiệm hihi
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

em review kiểu này cho mọi người dễ theo dõi quá trình thanh lọc cơ thể của em từ đầu đến cuối ạ:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vothuthao2505 Xem bài viết
    ngày thứ 1: em uống được khoảng 2,3 lít nước chanh. vì buối tối em đến nhà dì chơi và ngủ lại nên bị dì em ép phải ăn 1 ít ạ.em đã ăn 1 gói hủ tiếu gói cho nhẹ bụng vì cố gắng kiêng
    ngày thứ 2: buổi sáng cũng ăn sáng vì ở nhà dì nên không nhịn được (hok ăn là bị la). ngoài ra từ sáng đến tối em không ăn gì, chỉ uống khoảng 2,3 lít nước chanh.
    sau 2 ngày thì em thấy không hề có cảm giác mệt hay đói gì cả, hoàn toàn thoải mái, chạy xe đi dạy thêm rồi đi gần 20km xuống nhà dì được bình thường. chỉ có thỉnh thoảng nghe bụng sôi lên 1 chút.kêu "ọt ọt" chứ không bị cồn cào.
    em đã mua 1 đống chanh về để mai uống tiếp, mai sẽ uống nhiều hơn vì quyết định không "phá giới" nữa.
    mai lên review tiếp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

cứ sau 1 ngày em lại cập nhật tình hình vào chung 1 chổ cho mọi người dễ theo dõi ạ:
    ngày thứ 1: em uống được khoảng 2,3 lít nước chanh. vì buối tối em đến nhà dì chơi và ngủ lại nên bị dì em ép phải ăn 1 ít ạ.em đã ăn 1 gói hủ tiếu gói cho nhẹ bụng vì cố gắng kiêng
    ngày thứ 2: buổi sáng cũng ăn sáng vì ở nhà dì nên không nhịn được (hok ăn là bị la). ngoài ra từ sáng đến tối em không ăn gì, chỉ uống khoảng 2,3 lít nước chanh.
    sau 2 ngày thì em thấy không hề có cảm giác mệt hay đói gì cả, hoàn toàn thoải mái, chạy xe đi dạy thêm rồi đi gần 20km xuống nhà dì được bình thường. chỉ có thỉnh thoảng nghe bụng sôi lên 1 chút.kêu "ọt ọt" chứ không bị cồn cào.
    em đã mua 1 đống chanh về để mai uống tiếp, mai sẽ uống nhiều hơn vì quyết định không "phá giới" nữa.
    mai lên review tiếp
    ngày thứ 3: sáng sớm em thức dậy chạy bộ khoảng 25 phút thì lên nghỉ. xong lại bị đau bụng quặn lên và đã đi ngoài được ạ! (hok biết có nên miêu tả không đây =))
    mệt quá nên em nằm nghỉ, sau đó nấu nước ấm để uống ạ. bây giờ bụng đã hết đau. em chuẩn bị nấu nước pha chanh uống tiếp! cố lên!! ngày thứ 3 rồi!!1
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 315 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Phương pháp này nghe lạ nhưng có vẻ khó thực hiện lắm nhỉ.
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

chị ơi, không khó đâu, em làm đến hôm nay là được 3 ngày rồi, hoàn toàn khỏe khoắn chứ không bị đói,mệt hay đau bao tử đâu chị. em trước bị đau bao tử nhưng liều mạng làm thử, may là chưa bị sao ạ. chị cũng làm thử xem sao nhé!!!
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

topic mình vắng vẻ quá
    • 1,633 Bài viết

• 4,860 Được cảm ơn

Thay mật ong đc ko bạn nhỉ?
    Chung tay giúp đỡ bệnh nhi nghèo mắc bệnh EB - ly thượng bì bọng nước
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...ai-da-1575532/
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 97 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Như nào rồi ạ? E sợ tụt đường huyết, đau đầu, ngất í
    • 68 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

up topic lên
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim_matxcova Xem bài viết
    Thay mật ong đc ko bạn nhỉ?
    mình nghĩ là được đó bạn ơi. có phương pháp dùng mật ong+chanh để giảm cân mà.
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LadyMM Xem bài viết
    Như nào rồi ạ? E sợ tụt đường huyết, đau đầu, ngất í
    hok sao đâu chị LadyMM ơi. em đã uống được hôm nay là ngày thứ 4 rồi, hoàn toàn không bị mệt, đau đầu gì hết ạ. Lúc đầu cũng sợ lắm nhưng thử rồi mới biết là khỏe lắm luôn. Đi WC mỗi ngày đúng 1 lần chứ hok phải uống rồi bị tào tháo rượt đâu ạ. Chị nghiên cứu rồi làm thử nhé!
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

em review kiểu này cho mọi người dễ theo dõi quá trình thanh lọc cơ thể của em từ đầu đến cuối ạ:

mai lên review tiếp
    cứ sau 1 ngày em lại cập nhật tình hình vào chung 1 chổ cho mọi người dễ theo dõi ạ:

ngày thứ 3: sáng sớm em thức dậy chạy bộ khoảng 25 phút thì lên nghỉ. xong lại bị đau bụng quặn lên và đã đi ngoài được ạ! (hok biết có nên miêu tả không đây =))
    mệt quá nên em nằm nghỉ, sau đó nấu nước ấm để uống ạ. bây giờ bụng đã hết đau. em chuẩn bị nấu nước pha chanh uống tiếp! cố lên!! ngày thứ 3 rồi!!1
    ngày thứ 4: tối thứ 3 em ngủ sớm lắm và hôm nay đến 8h mới thức. Cảm giác như mình gầy hơn, eo thon hơn thấy rõ rồi và mụn giảm nhiều, mắt có vẻ to ra :">em nghĩ là do đã ốm bớt đó ạ. không cảm thấy đói và mệt.. nhưng mà nghe mùi thức ăn thì vẫn còn vương vấn quá mong cho xong thì sẽ ăn nè.
    P/s: cái vụ đi wc ấy, hôm nay em đi rất ít, hok biết ngày mai có còn ra được j hok nữa, chắc là thức ăn mấy hôm trước đã được ra hết rồi hay sao ý
    kinh nghiệm của em là nếu các mẹ uống chanh mà bị đau bụng ý, có thể là sắp đi wc mà đấy nhé, muốn cho đi nhanh hơn và không phải chịu đau thì uống ngay một cốc nước ấm rồi nằm xuống xoa bụng theo chiều kim đồng hồ 49 vòng là sẽ mau đi hơn. hehe. em làm 2 lần và lần nào cũng có kết quả ạ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thêm một điều nữa, hôm nay em thèm ăn nên đã trót ăn mấy cái kẹo ạ vì nghĩ kẹo cũng là đường.. nhưng ăn vào bị đầy hơi và ợ chua, khó chịu một xíu. nên em nghĩ mọi người cố gắng kiêng cho trót nhé! đừng ăn bậy bạ trong thời gian này ạ!
    • 45 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mai lên review tiếp
    ngày thứ 4: tối thứ 3 em ngủ sớm lắm và hôm nay đến 8h mới thức. Cảm giác như mình gầy hơn, eo thon hơn thấy rõ rồi và mụn giảm nhiều, mắt có vẻ to ra :">em nghĩ là do đã ốm bớt đó ạ. không cảm thấy đói và mệt.. nhưng mà nghe mùi thức ăn thì vẫn còn vương vấn quá mong cho xong thì sẽ ăn nè.
    P/s: cái vụ đi wc ấy, hôm nay em đi rất ít, hok biết ngày mai có còn ra được j hok nữa, chắc là thức ăn mấy hôm trước đã được ra hết rồi hay sao ý
    kinh nghiệm của em là nếu các mẹ uống chanh mà bị đau bụng ý, có thể là sắp đi wc mà đấy nhé, muốn cho đi nhanh hơn và không phải chịu đau thì uống ngay một cốc nước ấm rồi nằm xuống xoa bụng theo chiều kim đồng hồ 49 vòng là sẽ mau đi hơn. hehe. em làm 2 lần và lần nào cũng có kết quả ạ.

ngày thứ 5:
    hôm nay em không đi ngoài luôn ạ. vẫn bình thường như mấy ngày trước, cảm giác thèm ăn một cái gì đó và chi muốn nhanh nhanh qua 12 ngày để được ăn thôi ạ. hôm nay mũi thính quá, nghe mùi thức ăn ngào ngạt. hic hic. gặp nhỏ bạn thân thì nó bảo mặt giảm mụn nhiều và da sáng hơn rồi. hehe. có động lực tiếp các mẹ ạ :*:*:*:*
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7