Peel da sinh học có tác dụng thần kỳ thật không cm?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 49.8K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 206 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em nghe đồn dạo này có cái công nghệ peel da sinh học thần kỳ lắm, giúp loại bỏ mụn đầu đen, mụn cám, lại còn giúp giảm tình trạng sắc tố da 1 cách rõ rệt nữa …. Em muốn làm đẹp da mặt lâu rồi nhưng tại da nhạy cảm lắm nên chần chừ mãi. Thấy loại này cũng có vẻ hợp với mình nhưng vẫn hơi run, chỉ sợ đi toi quả mặt tiền thì nhục. Không biết nhà mình có chị nào làm món chưa nhỉ? Có thần thánh thiệt ko?? Hoặc chị nào biết về cái công nghệ nào ngon hơn quả này thì chỉ cho em
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Rứa mặt em bị mụn nhiều thì liệu có thử được hơm?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 124 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthao908 Xem bài viết
    Em nghe đồn dạo này có cái công nghệ peel da sinh học thần kỳ lắm, giúp loại bỏ mụn đầu đen, mụn cám, lại còn giúp giảm tình trạng sắc tố da 1 cách rõ rệt nữa …. Em muốn làm đẹp da mặt lâu rồi nhưng tại da nhạy cảm lắm nên chần chừ mãi. Thấy loại này cũng có vẻ hợp với mình nhưng vẫn hơi run, chỉ sợ đi toi quả mặt tiền thì nhục. Không biết nhà mình có chị nào làm món chưa nhỉ? Có thần thánh thiệt ko?? Hoặc chị nào biết về cái công nghệ nào ngon hơn quả này thì chỉ cho em
    Thiệt hử chị ơi? nhưng cái peel da sinh học này có an toàn không nạ? Vì giờ em thấy nhiều loại chỉ quảng cáo thôi chứ thực tế không mỹ mãn đâu ha
    • 150 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nên tìm hiểu thật kỹ bạn nhé, để tránh những rủi ro, mình thấy jo có nhiều loại lắm nhưng thực sự chẳng hiểu loại nào mới tốt thật nữa, làm đẹp ai mà chả thích, có nhiều là chưa dám liều
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 304 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Peel da sinh học mình có làm rùi. Nói chung là khi nghe quảng cáo thich lắm, quá trời tdung lun ah. nào là hết mụn, hết thâm da đẹp như da e bé. Thay áo mới cho làn da trong vòng 2tuan . Lúc đó da mụn, xấu quá trời nên nghe dc đẹp thế là mua liền 2lan peel hết 13tr. 5 lần chăm sóc da mụn 5 tr. Bộ Mp dành cho da mụn 8tr. Cách 1 tháng làm 1 lần peel

Lần thứ nhất làm xong, dc tư vấn là trong 2 tuần mụn sẽ tự chui lên và rớt ra. Chịu khó xấu 2 tuần sau đó da sẽ ổn định hơn. Chờ cả tháng sau mụn vẫn lũ lượt nổi lên . Tấc cả các thể loại mụn, tan nát cái mặt ,

Vì tiếc tiền đã mua 2 lần peel nên nên 1 tháng sau quay fai làm cho đủ liệu trình. Nhưng ở spa chắc thấy cái mặt mình gúm quá nên hẹn thêm 2 tuần nửa quay lại làm tiếp.

Lần thứ 2 sau khi làm xong. Mụn cũ chưa hết mụn mới lại xuất hiện thêm mỗi ngày và k có ý định dừng lại. Mình có hỏi spa vì sao thì nhận dc câu trả lời vì mụn ẩn của mình nhìu quá nên giờ nó nổi lên khi nào hết thì thui. Sau khi nỏi lên hết thì da sẽ đẹp lại. Thế là fai quay về chờ thêm 6 tháng, nói chung là fai nghỉ làm, k dám tiếp xúc với ai vì quá đẹp. Nằm nhà 1 năm trời nhưng mụn vẫn tiếp tục tấn công

Ai có ý định làm thì suy nghĩ kỹ nha. Vì quảng cáo cũng chỉ là quảng cáo thui .Trc đó da mình cũng đã bị mụn rùi, và sau khi Peel thì mụn thích hay sao nên lên k ngừng nghỉ.

Cuối cùng mình fai điều trị bằng laser trị mụn kết hợp trị sẹo đó. Nếu ai mún trị mụn trị sẹo thì mình khuyên nên dùng laser lun vì thà tốn tiền 1 lần mà hết., và qtrong là chọn chỗ uy tính nha. Chứ mình nói thật là mình đã sữ dụng nhìu pp lắm rùi. PP nào quảng cáo cũng hay hết nhưng kqua hay k thì chỉ mình mình bít
    comment by WTT mobile view
    • 270 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Le_Tracy Xem bài viết
    Peel da sinh học mình có làm rùi. Nói chung là khi nghe quảng cáo thich lắm, quá trời tdung lun ah. nào là hết mụn, hết thâm da đẹp như da e bé. Thay áo mới cho làn da trong vòng 2tuan . Lúc đó da mụn, xấu quá trời nên nghe dc đẹp thế là mua liền 2lan peel hết 13tr. 5 lần chăm sóc da mụn 5 tr. Bộ Mp dành cho da mụn 8tr. Cách 1 tháng làm 1 lần peel

Lần thứ nhất làm xong, dc tư vấn là trong 2 tuần mụn sẽ tự chui lên và rớt ra. Chịu khó xấu 2 tuần sau đó da sẽ ổn định hơn. Chờ cả tháng sau mụn vẫn lũ lượt nổi lên . Tấc cả các thể loại mụn, tan nát cái mặt ,

Vì tiếc tiền đã mua 2 lần peel nên nên 1 tháng sau quay fai làm cho đủ liệu trình. Nhưng ở spa chắc thấy cái mặt mình gúm quá nên hẹn thêm 2 tuần nửa quay lại làm tiếp.

Lần thứ 2 sau khi làm xong. Mụn cũ chưa hết mụn mới lại xuất hiện thêm mỗi ngày và k có ý định dừng lại. Mình có hỏi spa vì sao thì nhận dc câu trả lời vì mụn ẩn của mình nhìu quá nên giờ nó nổi lên khi nào hết thì thui. Sau khi nỏi lên hết thì da sẽ đẹp lại. Thế là fai quay về chờ thêm 6 tháng, nói chung là fai nghỉ làm, k dám tiếp xúc với ai vì quá đẹp. Nằm nhà 1 năm trời nhưng mụn vẫn tiếp tục tấn công

Ai có ý định làm thì suy nghĩ kỹ nha. Vì quảng cáo cũng chỉ là quảng cáo thui .Trc đó da mình cũng đã bị mụn rùi, và sau khi Peel thì mụn thích hay sao nên lên k ngừng nghỉ.

Cuối cùng mình fai điều trị bằng laser trị mụn kết hợp trị sẹo đó. Nếu ai mún trị mụn trị sẹo thì mình khuyên nên dùng laser lun vì thà tốn tiền 1 lần mà hết., và qtrong là chọn chỗ uy tính nha. Chứ mình nói thật là mình đã sữ dụng nhìu pp lắm rùi. PP nào quảng cáo cũng hay hết nhưng kqua hay k thì chỉ mình mình bít
    Không biết mom làm bên nào chứ em cũng làm cái Peel da sinh học bên Bo white thì em chim ưng lắm, da em thuộc cái dòng nhạy cảm vô cùng thời tiết hoặc mỹ phẩm ko cẩn thận là mẩn đỏ ngay, nghe con bạn thân rủ rê em cũng liều được nhiều theo chân nó, may quớ là chỉ mới một lần nhưng da em nhìn cải thiện đáng kể, nhưng một lần em làm chỉ hết có 2 triệu thôi chứ không có thêm tiền gì khác mom ạ
    Đang tính khoảng tháng nữa đi làm một liệu trình nữa cho quả mặt tiền ngon hẳn luôn keke
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 304 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaiyeucuame900 Xem bài viết
    Không biết mom làm bên nào chứ em cũng làm cái Peel da sinh học bên Bo white thì em chim ưng lắm, da em thuộc cái dòng nhạy cảm vô cùng thời tiết hoặc mỹ phẩm ko cẩn thận là mẩn đỏ ngay, nghe con bạn thân rủ rê em cũng liều được nhiều theo chân nó, may quớ là chỉ mới một lần nhưng da em nhìn cải thiện đáng kể, nhưng một lần em làm chỉ hết có 2 triệu thôi chứ không có thêm tiền gì khác mom ạ
    Đang tính khoảng tháng nữa đi làm một liệu trình nữa cho quả mặt tiền ngon hẳn luôn keke
    Mình làm bên siam beauty spa đó. Vì lúc đó mụn quá nên ngta gthieu j cũng làm. Tốn quá trời tiền, mà k tác dụng j cả. Lúc dc tư vấn thì ôi thôi, nghe mát lỗ tai. Giờ mình tìm dc chỗ điều trị da giá tốt hơn và bs làm có tâm lắm. Cũng may là Bs đã chữa dùm mình dc chứ k thui là ghê lắm. Nhớ lại vẫn còn sợ đó
    • 127 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình làm bên siam beauty spa đó. Vì lúc đó mụn quá nên ngta gthieu j cũng làm. Tốn quá trời tiền, mà k tác dụng j cả. Lúc dc tư vấn thì ôi thôi, nghe mát lỗ tai. Giờ mình tìm dc chỗ điều trị da giá tốt hơn và bs làm có tâm lắm. Cũng may là Bs đã chữa dùm mình dc chứ k thui là ghê lắm. Nhớ lại vẫn còn sợ đó
    Thôi thì kinh nghiệm xương máu mẹ cháu ạ, lần sau kiềng mặt cái bên đó ra!
    • 65 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chừ có nhiều pp làm đẹp hay hầy cm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thử tìm hiểu thay da aha sinh học tại swissline spa & beauty thấy hiệu lắm đó
    • 124 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Chị gái em cũng làm bên này đó, chỗ đường hoa sữa ấy, công nhận nhìn khác hẳn sau khoảng 1 tuần làm mn ạ, đùa chứ bả hơn mình 3 tuổi mà giờ nhìn mình như chị bả òa òa
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 51 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chị em quan tâm kem chống nắng handmade thì inbox em nha
    • 206 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhyeungaythang Xem bài viết
    Rứa mặt em bị mụn nhiều thì liệu có thử được hơm?
    Cái này thì em không rõ đâu mn ơi, phải chưng cầu ý kiến các mẹ có kinh nghiệm xài cái peel da này rồi thôi, chứ em cũng đang đi hỏi đây ạ
    Ba sẽ là cánh chim đưa con đi thật xa - Mẹ sẽ là cành hoa cho con cài lên ngực
    • 206 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

E cũng đọc thấy là da nhạy cảm làm món này ok lắm, nhưng thực sự chỉ đọc thế chứ không biết mô tê thế nào, mẹ làm bên bo white thấy ưng lắm không ạ? em hóng quá
    Ba sẽ là cánh chim đưa con đi thật xa - Mẹ sẽ là cành hoa cho con cài lên ngực
    • 3 năm
    • 132 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Peel da sinh học sử dụng thành phần acid có nguồn gốc từ trái cây gần như là thần dược trong nghành dược mỹ phẩm chứ không chỉ là hoạt chất lột làm tổn thương da và gây mỏng da như một số công nghệ khác. Peel da sinh học có cách gọi chuẩn xác hơn là lấy tế bào chết chuyên sâu hoặc thay da sinh học và phù hợp với mọi loại da nhé các mế
    • 270 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Chết vì cái tội cả tin, em nói thiệt peel da sinh học là một công nghệ tốt cơ mà mẹ nó phải biết chọn mặt gửi vàng chứ, không thì muốn làm cũng nên nghe ngóng ý kiến nhiều người xem bên nào uy tín hãy làm ha
    • 270 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Soccon_nhinhanh Xem bài viết
    Chị gái em cũng làm bên này đó, chỗ đường hoa sữa ấy, công nhận nhìn khác hẳn sau khoảng 1 tuần làm mn ạ, đùa chứ bả hơn mình 3 tuổi mà giờ nhìn mình như chị bả òa òa
    Thì đúng thế mà, muốn da trắng, muốn trẻ đẹp thì mom làm đi thoai , em thấy dịch vụ bên BO WHITE SPA rất được, đông khách ghê ta, mà này bữa em làm thấy nhiều chị mặt có mụn cũng làm cái này đó, thấy bẩu trị mụn tốt luôn, hay ha
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đúng vấn đề em quan tâm, xin ý kiến các mẹ
    • 4 năm
    • 143 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamnga1985 Xem bài viết
    Thử tìm hiểu thay da aha sinh học tại swissline spa & beauty thấy hiệu lắm đó
    Mình biết bên này, làm ăn bát nháo lắm, mình cùng bà chị qua đây trị mụn, hứa hươu hứa vượn nhưng gì, làm thì đắt mà kết quả thì chả thấy đâu, mụn cũ chưa hết, mụn mới còn nhiều hơn, mình sợ cái spa này quá thể
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sunflower235 Xem bài viết
    Mình biết bên này, làm ăn bát nháo lắm, mình cùng bà chị qua đây trị mụn, hứa hươu hứa vượn nhưng gì, làm thì đắt mà kết quả thì chả thấy đâu, mụn cũ chưa hết, mụn mới còn nhiều hơn, mình sợ cái spa này quá thể
    Thế thì kêu gọi chị em tẩy chay cái spa đó đi, làm ảnh hưởng đến các trung tâm làm đẹp khác, đúng là con sâu bỏ dầu nồi canh
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3