Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nỗi lo mụn thịt :-ss

• 0 Lượt chia sẻ
  • 685 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em lo quá các mẹ ơi
    Chả là thế này: dạo gần đây không hiểu sao vùng dưới và trên mắt em có xuất hiện mụn thịt (mấy cái mụn trắng trắng mà cứ đẻ thêm ầm ầm ý ạ :-ss ). Lúc đầu nó chỉ xuất hiện dưới mắt và chỉ có 1, 2 cái thôi, nhưng sau đó, lần lượt chúng cứ mọc thêm ra. tuy còn rất nhỏ nhưng mỗi khi nhìn vào gương là em lại vô cùng đau xót. Trước h e vô cùng tự tin vì da mặt chả bh mọc mụn không ngờ h lại có thêm của nợ này =(( mà em còn trẻ trung chứ có phải già dặn gì đâu. em mới 21 thôi các mẹ ạ :"> Lo quá, e hỏi bạn bè, người thân thì mọi người ai cũng ko rõ vì cái mụn này lắm, chỉ biết là phải đi đốt mới hết đc, mà nó có tính là đẻ thêm ra nữa đấy. Nên e rất lo lắng. Em lập cái topic này để xin các mẹ tư vấn cho em có cách gì phòng nó ko đẻ ra nữa không ah? Đặc biệt là các diệt trừ cái của nợ này. Các mẹ đã ai có kinh nghiệm về mụn thịt chưa hay đã từng đi đốt, chiếu ở đâu, xin cho e ý kiến với ạ mẹ nào biết nơi nào uy tín thì cho em biết với nhé em đang lo lắng và đau buồn lắm =((

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hãy sử dụng sản phẩm ARTISTRI bạn sẽ có làn da như ý