Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nổi đau khi bị mụn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào các chị và cô e là nam 17t e đã từng bị mụn 2 lần là năm lớp 8 và hết trong nghỉ hè và rồi đầu năm lớp 9 đến nay và nó đang hành hạ e nó đã trở thành ác mộng đi đâu mọi người cũng nói e này nọ e rất khó chịu và e muốn chấm dứt nó nhưng k biết phải làm thế nào có một thời gian e dùng kem trộn thì thấy đỡ sau khi hết kem thì lại nổi trở lại sau đó r dùng tranglala được 1 tuần rồi nghỉ mặt vẫn như vậy trong kì nghỉ hè này e lên thành phố chơi 1 tháng và tình trạng càng kinh khủng hơn bây giờ nó đã dị ứng 2 bên má e nhưng k nhiều mụn nổi nhiều hơn , mụn trứng cá mụn mủ mụn đầu đen có mủ , bây giờ e đang đắp mặt nạ bột nghệ mật ong với chanh và uống chanh với mật ong mỗi sáng e đã ngưng k bôi gì chỉ hoà mật ong với chanh chấm vào mụn hôm nay thôi e dùng srm
    Nivea total anti acne , hiện tại e có mật ong bột nghệ dầu oliu .. E cũng định post hình nhưng e không dám xin các chị các cô hãy giúp e chấm dứt sự đau khổ này !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 87 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

tui cũng vậy nè
    tự ti chết lun
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng Cao bí đao, thấy cũng khả quan, bạn thử xem sao. Mình mụn chắc ngang ngửa bạn. (( Nhưng giờ đỡ mụn mủ, còn 1 ít mụn đầu đen, nhìn chung thì mặt cũng không sưng và nhức như xưa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ừ thật khổ khi bị mụn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khoctrongmua02 Xem bài viết
    Mình đang sử dụng Cao bí đao, thấy cũng khả quan, bạn thử xem sao. Mình mụn chắc ngang ngửa bạn. (( Nhưng giờ đỡ mụn mủ, còn 1 ít mụn đầu đen, nhìn chung thì mặt cũng không sưng và nhức như xưa.
    mình sợ dị ứng lắm bạn nên chắc để 1 thời gian sau đã tks bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 273 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

em đắp bột nghệ hay tinh bột nghệ?trên wtt c thấy nhiều người khen tinh bột nghệ lắm đó em.c cũg có nguoi bạn chữa khỏi nhờ nó.chứ bột nghệ nóng lắm đó,đắp k khéo nổi mụn thêm.em mua thử 1 lạng vè dùng xem có hop k.trộn vs sữa tươi k đg.tầm 70,75k /lạng
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 273 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

à mà em ngừng thuốc nhé.đừng tin quảng cáo.có cách nữa em thử này ông mặt = tía tô,ngải cứu,kinh gjới. Rồi đắp mặt nạ rau diếp cá hoặc mướp đắng.c tàu ngầm các toppic về mụn nên thấy nhjều người chữa khỏi nhất là 2 mặt nạ này và tinh nghệ.em thử xem nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 273 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

xin nói nhiều thêm phát nữa là em đang mụn,đừng có dùng dầu gì nhé.bảo sao nó k khỏi. Rửa mặt = nc muối sinh lý nhé hoặc srm cetaphil . Chứ srm em đang dùng quá nhjều cồn,mặt em nthế là k dùng đc.thêm nữa là duy trì uốg nc lọc pha chanh loãng nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi bây giờ chị có thể add facebook nói chuyện được k chị rồi e pót hình được k
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 344 Bài viết

• 67 Được cảm ơn