TIN TÀI TRỢ.

Nhờ tư vấn kem dưỡng trắng da body

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.5K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình đang xài Kakadu của G&M, nghe quảng cáo là 100% organic nên mới bấm bụng xài, hiệu quả chắc lâu hơn kem trộn, nhưng dc cái yên tâm
    kakadu có lượng C gấp 100 lần quả cam, nghe bà chị bên Úc ỉ ôi xài thích lắm nên cũng xài
    đáng lẽ nó chỉ xài cho mặt thôi, mà do chất kem rất mịn, dưỡng ẩm ko rít chút nào, nên xai luôn lên người, giờ đang lo em nó hết
    JmytI6nOA1FT9QozYhsHYDEObV2MFthqB1jQ9T1Ksbznf-X3jjcwkZzWMAalE5gBXjGEG7iOraYbOGGE1_-e8k2TEFOJAlk
    Thik giày

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 90 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em xin hóng với ạ. Em cảm ơn
    • 137 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Em đang xài cathy doll có mẹ nào đang xài cho em xin ít review với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình bật mí bạn nhé, dủng phương pháp thiên nhiên là hiệu quả nhất:
    bạn dưỡng da bằng mỹ phẩm trà xanh, tấm bằng nước lá trà xanh và còn tập đắp mặt trà xanh nhé,....
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thực ra bạn ở trong nhà hay là bạn suốt ngày làm văn phòng thì đều cần có 1 quy trình chăm sóc da khoa học bạn nhé.
    Bạn nên bôi kem chống nắng hàng ngày nè, dù là bạn ở nhà hay ra đường vì dù ở nhà nhưng vẫn bị ảnh hưởng của tia UV nhé, hoặc các bạn làm văn phòng sẽ bị ảnh hưởng của ánh sáng điện từ phát ra từ màn hình máy vi tính. Đắp mặt nạ trắng da, dưỡng ẩm và tẩy tế bào chết định kỳ 2-3 ngày/ lần.
    Chú ý: Các bạn xài mỹ phẩm nên chọn loại phù hợp với đặc tính da của mình nhé. Và nhớ là xài mỹ phẩm thương hiệu uy tín, ko nên tin vào các loại mỹ phẩm trôi nổi. Cá nhân mình thích mỹ phẩm của Pháp- Vì mỹ phẩm pháp đạt các tiêu chuẩn cao và cực kì an toàn cho da
    Ủ mịn da giúp bảo vệ và cân bằng độ ẩm cho da để làn da luôn láng mịn, trắng hồng như ý
    • 76 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

người thật sản phẩm thật nhé e.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hachi.yuki
    • 76 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

an toàn tuyệt doi cho mọi loại da.e quan tâm thì nhắn c tư vấn nhé.chúc e sớm dc như ý

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hachi.yuki
    • 207 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình đang dùng Sữa tắm Detox Body của Hàn Quốc thấy cũng hiệu quả
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cho em xin số SĐT em gọi tư vấn kỹ hơn nhé !
    • 23 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

cái dòng G&M mình đang xài dưỡng trắng da mặt, vì là kem Organic, ko có hoá chất, nên nó ko có trắng ngay lập tức ạ. Tuỳ vào cơ cấu da của mỗi người thì có tác dụng lâu hoặc mau khác nhau một chút. Nhưng vì thành phần Organic nguyên chất nên khi xài rất an tâm, lại có thể xoá đi đốm nâu, nêp nhăn trên da.
    nhu cầu của mình thì chỉ cần an toàn và đảm bảo, lên da mướt mềm, xài lâu dài an tâm là ok
    chứ mình ko có dám mài da bằng kem trộn ạ , sau khi tẩy hết lớp biểu bì bảo vệ da ( làm da trắng ngay lập tức) , thì tia cực tím sẽ tác động trực tiếp lên da, là nguyên nhân chính gây ra ung thư da đấy ạ
    ko biết có mẹ nào rành hơn về vụ này ko? xin chỉ giáo với ạ
    Thik giày
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dung loai nay di banbCUdS8wGIZRNdRSFfPnPUbit7y9mXBEG2RxRKGdmN0ZTqPdgL77cT8AW9ZqoXuUIkVieIRrlSRR7iYBeYrBVQR5mLKWadA
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pucool Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoasimtim88 Xem bài viết
    không ai giúp em hết sao?
    Sau khi tham khảo khắp nơi em tính dùng Lro Cre. Đã chị nào dùng qua chưa?
    mình tìm được kem trắng da hợp vs mình rùi đấy .Kem mình dùng 350k trắng lắm.k ăn nắng,phụ thuộc j cả.
    Kem gì v bạn?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2