TIN TÀI TRỢ.

Nhờ tư vấn kem dưỡng trắng da body

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.1K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 686 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

Lội mấy ngày trong Forum "Dưỡng da- làm đẹp da" mà vẫn chưa tìm được gì cho mình. Đành lập 1 topic chờ các mẹ nhiều kinh nghiệm.
    Chả là trước đây da em ko trắng bóc nhưng cũng ko đen lắm. Ko hiểu sao vài ba năm nay, em chỉ làm việc trong nhà thôi nhưng da cứ càng ngày càng tối màu. Trước giờ em chưa dùng qua lotion nào cả (do lười nên em rất mù mờ về vấn đề này.
    Da em hơi khô thì nên dùng lotion loại nào vừa dưỡng da vừa làm sáng da hơn đây?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 686 Bài viết

• 1,028 Được cảm ơn

không ai giúp em hết sao?
    Sau khi tham khảo khắp nơi em tính dùng Lro Cre. Đã chị nào dùng qua chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoasimtim88 Xem bài viết
    không ai giúp em hết sao?
    Sau khi tham khảo khắp nơi em tính dùng Lro Cre. Đã chị nào dùng qua chưa?
    mình tìm được kem trắng da hợp vs mình rùi đấy .Kem mình dùng 350k trắng lắm.k ăn nắng,phụ thuộc j cả.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công thức làm kem dưỡng an toàn và trắng da nhanh của e nèk các chị
    200gr bơ hạt mỡ 200gr bơ cacao,dầu oliu ,tinh dầu mâm sôi ,hạt hạnh nhân,dầu dừa. ai muốn biết cách pha chế thành kem dưỡng inbox e nhé ,kem siêu thấm mịn da mà nhanh trang nữa các chị ak
    • 33 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienanh996 Xem bài viết
    200gr bơ hạt mỡ 200gr bơ cacao,dầu oliu ,tinh dầu mâm sôi ,hạt hạnh nhân,dầu dừa. ai muốn biết cách pha chế thành kem dưỡng inbox e nhé ,kem siêu thấm mịn da mà nhanh trang nữa các chị ak
    Công thức của bạn toàn bơ với dầu ko thì có bị nhờn da ko bạn.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienanh996 Xem bài viết
    e làm rùi, dùng thấy da mịn hơn nhiều, độ sáng thì có chút chút mà k đáng kể lotion handmade vs da e k ăn thua, xài chán chê chị e ms mua cho hộp kem, hết 1 hộp thấy da e sáng lên 40% *sướng*
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đag sài kem NUDE của c bạn bán sài cực ok . locre mình sài qua rồi trắng nhưng mà ăn nắng lắm bạn
    • 115 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình có đọc trên blog cua chị oanh phạm la như này( Minh cung định ap dụng tại da đen thui quá, đen bẩm sinh luôn). đây la cach chị oanh cảnh báo về kem trăng da nhưg cung chỉ cách dùng kem trang da ( kem tron) đúng cách thì ko sao nha.
    - Phải mua kem chỗ uy tín tý.( Ý minh la dù la kem trộn hay gi đo thi cung chỗ uy tin, nhiu ng sd rồi)
    - Dùng kem trộn xen kẽ vs lotion dưỡng da. ( 1 tuần dung kem trộn 1 tuần dùng lotion). Nhu vậy ko hại da ma trắng từ từ nữa.
    => Cách nay mấy bạn kham khảo nếu lam dc thi lam ko thi thôi nha
    Ma minh thấy co bạn lam lotion handmade nữa í, loại bạn í lam la cua một bloger kha nổi tiếng í. Thây cung hiêu quả, trắg ma an toàn.
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ui dùng kem j vậy
    share mình với
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mấy mẹ nên tắm cám gạo tươi cao cấp trà xanh của nhật bản ý.thiên nhiên mà k lo kem trộn như mấy kem body e đang dùng đây.thấy ok lắm.1403501684335.jpg1403501684335.jpg

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cá nhân mình thấy lotion hàng chuyên dùng của Spa ở Pháp dùng rất thích là Sữa Dưỡng thể trắng da Clairissime Body Clear Complexion Lotion chai to đùng 500 ml gía chỉ 320 k, da trắng mịn và nếu chị nào đi chơi về dùng nó nhả nắng rất nhanh, thơm và ko bị rít nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 182 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bạn chỉ cầm tắm cám gạo/ bột yến mạch + mật ong + chanh tuần 3 lần sẽ thấy hiệu quả bạn nhé. Mình đã xài rồi nhé
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mua kem dung ban đêm đó bạn mình biết có 1 chỗ bán kem dùng bôi trắng lắm mình đang dùng cũng thấy trắng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da chị đã trắng lên chưa? E đang dùng kem của beaty salon da trang min lắm, ko bat nắng nưa
    • 95 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Da c đen lì và thậm chí có chổ chai nữa. C sd body và face của c Ni sherry thấy tốt và c theo đc hơn 1 năm thì nghĩ và h da c thuộc loại da trắng khoẻ. C ngưng dùng khoảng 4-5 thág ròi nhưng da vẫn vậy k xuốg tone . Tuy giá hơi cao nhưng chất lượng thì khõi bàn e nhé
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có xài kem dưỡng da bạn mình bán nek, kết hợp với bột trà xanh nữa, kem đó độ ẩm cao + chống nắng, xài 2 tuần mà da sáng hẳn thấy rõ lun, trà xanh thì mịn và mát da.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 212 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen_ThuHong Xem bài viết
    Mình có xài kem dưỡng da bạn mình bán nek, kết hợp với bột trà xanh nữa, kem đó độ ẩm cao + chống nắng, xài 2 tuần mà da sáng hẳn thấy rõ lun, trà xanh thì mịn và mát da.
    sao 2 tuần da sáng hẳn đc b. kem trộn hả ?

m xài kem tự nhiên tự làm luôn mà 1 tháng may ra mới thấy kết quả ==
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi sao mình cung dùng kích lun nè. mà sao khi còn dùng thì mởn trắng, chứ k trắng bóc được. nhưng khi ngưng thì da đen đi. Thời gian đầu có tt lun, nhưng mình cũng sợ hại da vs lại t gian sau có tắm 1 l lại thì da nó ngứa rát nên mình k tắm. chỉ dùng kem . nhưng càng dùng lại k thấy trắng mà lại đen. co phải lì kem k nhỉ? mà bạn dùng kem j cua Ni Shery v?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi hi chị ơi em cũng đang dùng kem body hàn quốc giá 200k thôi xài tận hơn 2 tháng,, thoa vào là thâm ngay hộp xinh xxinh mùi thơm cưng lắm em mua của chị này zalo 01662358259 body white lotion, cái này là hàng nhập từ singgapore ạ, chị này bán hàng má nói ngọt cái là chị bớt liền hà
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2