TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các mẹ tư vấn serum trắng da và tẩy tế bào chết body

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Dear các mẹ,

Tình hình là mình muốn mua serum dưỡng trắng da dùng ban ngày nhưng đang không biết mua của hãng nào, da mình hỗn hợp dầu có mụn nên tiêu chí là dưỡng trắng, thẩm thấu nhanh, dễ chịu, không gây bít lcl, có mẹ nào đã từng dùng sản phẩm nào hiệu quả thì tư vấn giúp mình với nhé, nếu có luôn thông tin về giá cả thì càng tốt ạ. Ngoài ra mình cũng đang muốn mua sản phẩm tẩy da chết dành cho body, da mình dầu nên mụn cả mặt cả lưng, mình cũng đã thử dùng một số cách như dầu oliu + đường, muối nhưng vừa không hiệu quả vừa lỉnh kỉnh mất thời gian quá, vì vậy mình mua sẵn để dùng cho tiện. Các mẹ tư vấn giúp mình với nhé. Cảm ơn các mẹ rất rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dear mẹ chủ nhà,
    Mình cũng thuộc da dầu và dễ bị mụn, nhờ người bạn giới thiệu đến 1 bạn bán mỹ phẩm chiết xuất tự nhiên của Thụy Điển, bạn này tư vấn rất tận tình, nếu mẹ cần thì mình cho nick facebook hoặc sdt để mẹ liên lạc nhé.
    • 52 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

hic, mình chỉ có nhu cầu mua serum dưỡng trắng + tẩy da chết body thôi, hi vọng không phải là bạn đang giới thiệu sản phẩm oriflame đấy chứ???Hic hic. Dù sao cũng thank bạn nhé.
    • 52 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Không có thêm mẹ nào tư vấn cho mình sao??? Hic hic
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beautyness Xem bài viết
    Dear mẹ chủ nhà,
    Mình cũng thuộc da dầu và dễ bị mụn, nhờ người bạn giới thiệu đến 1 bạn bán mỹ phẩm chiết xuất tự nhiên của Thụy Điển, bạn này tư vấn rất tận tình, nếu mẹ cần thì mình cho nick facebook hoặc sdt để mẹ liên lạc nhé.

cho minh link face va so dt cua ban do di me.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ban nen dung serum lariena cua ustralias, neu ban co dieu kien muon da dep nua thi uong vien nhau thai cuu hieu ribith life ket hop thi tuyet voi. minh cung dang dung ket hop nhu vay. thoi gian truoc co bau nen ngung uong ma da van trang ko nam, ko mun nha b, con body nen dung cam gao + sua tuoi ko duong+cam tay te bao chet ok.