Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nên chọn Pond's, Olay hay Nivea đây mọi người?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.32K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em 20 tuổi, da em thuộc loại da thường, có hơi khô một chút, em muốn da mình trắng mịn lên, muốn chọn sản phẩm dưỡng da tốt, về da mặt thì em nên chọn Pond's, Olay hay Nivea đây mọi người? Còn về sữa dưỡng thể thì giữa Hazeline, Nivea và Vaseline em nên chọn loại nào? Mọi người giúp em với, em phân vân quá!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 460 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Tránh xa Pond's em ơi, chị là nạn nhân và tới giờ thì vẫn còn hậu quả của nó đây. Về làm trắng thì công nhận trong các hãng thì Pond's trắng cực nhanh, mình hồi còn đi học da mình rất đẹp và khỏe, chỉ dùng sữa rửa mặt thôi chứ ko hề dùng qua kem dưỡng mà nó trắng thần tốc chỉ trong 1-2 tuần, sợ quá nên ngưng luôn, rồi sau đó thì da mình khô đến bong tróc và mỏng đi rất nhiều, từ da thường thành da nhạy cảm luôn đến giờ. Có thể da mình ko hợp nhưng độ tẩy trắng của Pond's thì ai cũng hiểu rõ hết rồi
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đã từng xài Pond's, thời gian đầu thì cũng trắng lên, thích lắm! Nhưng từ từ thì không hề có tác dụng, có khi lại đen thêm chị à hic, nên giờ em tính nâng lên Pond's cao cấp hoặc đổi sang Nivea hoặc Olay xem có hiệu quả hơn không! Nhưng nghe chị nói em sợ quá nên chắc loại Pond's luôn ý!
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

olay đi bạn ui, xài đc hơn 2 em kia.
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vậy nên xài loại Olay nào bây giờ bạn?
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Khó tl quá em, c thấy e cứ đọc kỹ tưdng loại e muốn dùng rồi lựa chọn cho hợp da. Theo c thì sẽ đung Nivea hoặc Olay! Còn dươzng da e dùng Hazeline, sau 2 chai sẽ thấy cải thiện vì c dùng thử rồi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dạ em cảm ơn chị nhé! ^^