Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

mỹ phẩm trắng da an toàn cho mặt nên dùng loại nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.33K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 438 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các bạn, các chị

em năm nay 23 tuổi nhưng hầu như không dùng mỹ phẩm nào cho mặt, tay chân, body hết, da người em cũng ko đen, không trắng lắm, không nổi mụn, nói chung là nhìn được, suốt ngày mặt mộc thôi. HIện nay cũng mới ra trường đi làm cũng muốn trang điểm, mua kem dưỡng da mặt, body mà kiến thức về cái này hầu như là zero, có chị nào, mẹ và bạn nào tư vấn giùm mình nên dùng kem cho mặt loại nào, và body loại nào được không ạ (da em ko nhờn, không khô nha), dùng pond được ko ạ

Em cảm ơn nhiều lắm ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 438 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

sao k ai tư vấn cho em vậy nè huuu
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn dùng thử mới biết dùng được hay không chứ Có 5 loại da cơ bản, cơ địa mỗi người một khác, túi tiền cũng khác. Bạn hỏi thế này thì ai trả lời giúp bạn được
    Da bạn không nhờn, không khô, nhưng như bạn nói thì mình chưa rõ da bạn là da thường, da hỗn hợp thiên dầu, hỗn hợp thiên khô hay da nhạy cảm

Bạn có thể tham khảo 1 vài kem dưỡng nhé :
    - Body : Nivea
    - Make up ; hàng US, UK
    - Face : cái này thì bạn lựa những hãng lớn nhé L'Oreal cũng tạm ổn ( trước mình làm cho Maybelline và L'Oreal nên rảnh rỗi PR cho hãng chút )
    Chúc bạn sớm tìm được những sản phẩm phù hợp với mình
    Thân! l
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuthucatinh_a Xem bài viết
    Chào các mẹ, các bạn, các chị

em năm nay 23 tuổi nhưng hầu như không dùng mỹ phẩm nào cho mặt, tay chân, body hết, da người em cũng ko đen, không trắng lắm, không nổi mụn, nói chung là nhìn được, suốt ngày mặt mộc thôi. HIện nay cũng mới ra trường đi làm cũng muốn trang điểm, mua kem dưỡng da mặt, body mà kiến thức về cái này hầu như là zero, có chị nào, mẹ và bạn nào tư vấn giùm mình nên dùng kem cho mặt loại nào, và body loại nào được không ạ (da em ko nhờn, không khô nha), dùng pond được ko ạ

Em cảm ơn nhiều lắm ạ