Mẹ mình năm nay hơn 50 tuổi nên da có dấu hiệu lão hoá nhiều. Ban đầu có người tặng tinh chất Lancome dùng thấy rất thích, da thấy mềm mịn hẳn ra, da như mỏng đi. Sau đó dùng hết, mình tìm đến Tràng Tiền Plaza vào store của Lancome mua cho yên tâm. Nhưng dùng thì thấy không tốt như lần đầu, da cứ dày lên. Từ khi mình đặt hàng xách tay của Pháp chỗ người quen, mẹ mình mua cả bộ Lancome để dùng hàng bên đây. Phải công nhận hàng nội địa của Pháp chất lượng hơn đứt hàng VN. Mỹ phẩm Pháp là hàng loại 1 đey các mẹ ạ. Có thể giá thành cao hơn hàng của các nước như Anh vs Mỹ nhưng nên dùng và trải nghiệm vì đúng là tiền nào của nấy. Mỹ phẩm hàng cao cấp hay bình dân cũng nên tìm nơi uy tín mà mua. Mình thì mình chuyên đặt và mua đồ có sẵn của Dolly shop trên FB ở dey bill đảm bảo mà xách tay từng thứ hàng luôn các mẹ ạ. Page đó trên Fb là: Dolly shop - Chuyên hàng xácht tay Pháp. Thực sự mỹ phẩm bh trôi nổi quá tìm đc một nơi mua hết mỹ phẩm cả nhà dùng mà quen thuộc thật thấy dễ chịu vô cùng.
10934295_1045638905481439_1918865843_n