TIN TÀI TRỢ.

mụn tuổi 16

• 0 Lượt chia sẻ
  • 656 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

năm nay e lên lớp 11, từ bé đến hết c2 e k bị mụn nhưng lên lớp 10 bắt đầu bị mụn, xog bâyh thành thâm nữa, ở má vs cả trán í ạ. e cũng bôi biếc các kiểu để trị mụn vs cả gần đây e cũng đắp mặt nạ nữa mà nó k hết, có phải tại e bôi nhiều thứ lên mặt qá k ạ? hay tại e chưa kiên trì ạ? e có nên dừng k động tới mặt e nữa k ạ? mng giúp e vs bâyh thiếu tự tin qá ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gialinhmon13 Xem bài viết
    Bạn dùng thuốc đông y trị mụn đi ,thuốc làm từ trầu không, quế mùi nên an toàn tuyệt đối nhé, trc mình bị mà h hết hẳn rồi đó.
    bạn ơi cho mình hỏi mua thuốc đấy ở đâu vs ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 449 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

chưa hết tuổi dậy thì đấy bạn ạ
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giữ da mặt sạch sẽ nhé, uống nhiều nước, tham khảo thêm viên nang antiacne ấy e, chị hết mụn rồi mà vẫn đang dùng đấy
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ăn uống đủ chất đặc biệt là rau xanh vs hoa quả nhé. Dùng SRM và kem trị mụn hằng ngày đều đặn là ổn rồi. Hồi trc chị cx bị mụn ở mặt và h đỡ hơn nhiều rồi đó. Chỉ cần kiên trì chút là ổn em nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 344 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

E dùng sp trị mụn của yves rocher đi. Tự nhiên hoàn toàn nên an tâm lắm
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Này chị k quảng cáo nha bé! Chỉ là muốn chỉ em thôi, dòng sản phẩm Dermalogica mới ra dòng sản phẩm trị mụn dành cho tuổi teen mấy em đó, đang mùa hè có chương trình giảm giá nữa. E cứ google dòng sản phẩm Dermalogica, dòng trị mụn cực kỳ hiệu quả.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoaithuong2811