Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mụn ở lưng + tay = vấn đề nan giải !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ trong Nam ngoài Bắc, chuyện là có thằng em bà con nó bị mụn ở lưng và tay (cánh tay sau) bị mụn và thâm nhiều nơi, em nghe nói đây là căn bệnh dạo này gặp nhiều ở nam giới...thấy nó mặc cảm nên đăng lên đây mong các mẹ có cao kiến gì thì mách cho em cách chữa cho hiệu quả...Em nó đã tới da liễu, thuốc thang, xà bông xà phòng tùm lum tà la mà vẫn ko si nhê...da nó nặn ra thì ko hẳn là mụn mà nhiều người gọi nó là "chất sừng" gì đấy...vừa mụn vừa sừng như vậy thì e cũng chả còn cách nào...nó đi biển mà ko bao giờ dám tắm...thấy nó vậy cũng tội lắm các mẹ ơi...Các mẹ mách cho em nó với...có địa chỉ bác sĩ uy tín nào ở HCM thì chỉ cho e dẫn em nó tới chữa..có bệnh thì vái tứ phương chứ em cũng ko thể giúp em nó hơn đc...Mong các Mẹ tận tình chỉ bảo.
    Thân,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị nè, tắm sữa tắm tây thi vài ngày là hết, có sp sữa tắm dành cho nam tác dụng tương tự thì phải
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 56 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bạn em cũng bị như vậy nhg bị nặng hơn, đi khám thấy bảo là viêm lỗ chân lông, chả bao giờ khỏi được. Cứ bị mụn ở lưng và cánh tay. Bạn em hay dùng tẩy da chết của TBS, tuần 1 lần thì thấy da mịn và không bị ráp ráp nữa, nhg phải dùng liên tục, ngưng dùng thì mụn lại lên, cái này là do nội tiết rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 135 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Nếu bệnh lý thì phải đi chữa bác sĩ. Còn nhẹ như em, lưng có vài nốt mụn khó chịu, đọc đâu đó bảo tẩy tế bào chết thường xuyên (tuần 1 lần) sẽ hết. Em đã dùng của The Body Shop được 3 tháng nay, đúng là sạch bay hết mụn ở lưng, thích lắm ạ. Cảm giác tẩy xong, da nó mềm, mượt, sờ vào thật là thích í. Cái gì cũng cần kiên trì và có hướng dẫn của bác sĩ. Chị nói em chị thử xem
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ nào còn cao kiến nữa ko ạ, em mình nó bị nặng lắm nó chữa nhiều bác sĩ thuốc tây thuốc bắc thuốc nam gì nó cũng thử hết rồi, xà bông đặc trị nó cũng xài rồi mà ko đỡ các mẹ ơi...
    lúc trc nó chỉ bị cái lưng rồi sau nay xuất hiện ở 2 cánh tay, lúc trc còn ở ngực mà nó nói giờ hết ở ngực rồi, chỉ còn ở 2 vùng lưng + tay mà thôi....