TIN TÀI TRỢ.

Mụn ở lưng :((((. Giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 758 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em bị mụn ở lưng cũng khá lâu rồi, đi da liễu mấy lần mà cũng ko hết, cứ đến mấy ngày hè là nó lại ùn ùn kéo tới 😖😖😖, có 1 time mụn ở lưng em nó cũng thuyên giảm phần nào nhưng rồi lại nổi lên nữa, tức ko chịu nổi luôn ((. Em áp dụng đủ thứ cách như uống nước nhiều, uống sắn dây, tắm bằng muồi, chanh mà nó cừ lên mụn hoài. Có chị nào đã trị dứt điểm mấy con mụn đáng ghét ở lưng thì giúp em với. Em cám ơn các chị nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 125 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị co dùng kem body gì không chị?
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi girlsmile.1994 Xem bài viết
    Chị co dùng kem body gì không chị?
    em ko dùng kem tại sợ lắm, với lại sợ dị ứng nữa nên em hay dùng đồ tự nhiên ko à
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hồi trước m cũng bị mụn ở lưng.sau đó m sd muối tắm mua ở siêu thị .1 tuần 2-3 lần! K hiểu sao các mụn dần biến mất.mụn ở lưng nếu nguyên nhân là do mồ hôi bít lỗ chân lông + da chết gây mụn m nghĩ b áp dụng cách này dc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mom_me
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ôi, ke ban nghe nhe, mấy tháng trước lưng mình nổi mụn ko ah, ai thấy cũng hỏi lưng bị sao ghê thế... thế rồi và tuần trước mình mua mật ong rừng với tinh bột nghệ về đắp mặt... thấy mật ong tốt nên hAm hố đem ra tẩy tb chết toàn thân lấy mật ong với đường thui .. làm đúng tuần trước, tự nhiên hôm nay định làm tiếp thì thấy lưng hết mụn... omg, ko tin đc lún ah. Tí xíu kn của mình hihi
    • 122 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị mua chai dd vệ sinh chai nước màu xanh lá ấy ạ. Tắm hết một chai đó là mụn đi sạch lun ^^